MSAADA: Simu nzuri kwa Bajeti ya 400,000 hadi 450,000

MSAADA: Simu nzuri kwa Bajeti ya 400,000 hadi 450,000

Iko vizuri quality ya picha nayo imekaaje una nihamasisha sana kuinunua hiyo simu
Picha quality sio the best mkuu , ila pia ina infra red port kwa ajili ya kucontrol vifaa kama tv na ac n.k hiyo 47% unayoiona hapo intanifikisha usiku bila tatizo lolote , na sizimi data

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jinsi ya kuagiza ni kwa njia zipi nani nimwamni aniagizie lakni pia bei imekaaje huko duniani
 
Mimi niko lindi kk na maswala ya kununua online ndio siyajui kabisa niko nyuma kwa hilo so nashindwa nianzie wapi
Delivery time kwa lindi ndo itakuwa kikwazo lkn simu itafika.
Kama una kadi ya visa au mastercard , cha kufanya kwanza nenda kwenye benki yako wairuhusu hiyo kadi iweze kufanya miamala ya kununua vitu online,
Nenda posta hapo lindi uwaulize uwezekano wa kupokea mizigo kutoka nje kwa nja ya posta , haijalishi una sandiku la posta ama la ila ukiwa nalo pia sio vibaya, mizigo hii siku hizi inafata zaidi anuani na namba za simu ,
Ndo chagua store ya kununua sasa aliexpress etotalk , gearbest n.k, hapo utajisalili ili uweze kununua items kutoka hizo store , hakikisha hapo unakuwa genuine katika informaton kama majina halisi , anuani na mtaa , imri jinsia namba ya simu , email.nk. kwa sababu hizi information ndo zitakazotumika kuchukulia mzigo au hata kudai fidia pindi matatizo yakitokea n.k, kumbuka kutunza username na password ili uweze kununua siku nyingine au hata kufatilia status na location ya mzigo wako.
Ni simple tu kama hivo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu complex hebu tujuzeni kwa nyingi mnaotumia simu za xiaomi zina nn cha ziada suala la chaji limekaaje je kweli fast charging hebu tupieni ka screen short kuprove mwonekano wake kwa ndani kwan watu wanasema eti zinamwonekano kama faili za iphone je uimara wa kioo ukoje

Mimi sasa hivi situmii xiaomi, Ila nilipata kutumia xiaomi hapo nyuma. Kwa kweli ni simu nzuri, Perfomance yake ni nzuri. kama hiyo niliyorecomend hapo Redmi 4 ni nzuri, ina sifa nzuri kwa bei husika. Yaani unapata simu yenye sifa nzuri kwa bei poa. Wenyewe wanaita value for money. Kuna hii Redmi 4x ambayo imetoka juzi kati hapa, nayo ni nzuri na sasa inatrend around 150 USD huku ikiwa na sifa kama hizo alizohitaji huyo member kasoro saizi ya kioo na socket tuu.
 
Delivery time kwa lindi ndo itakuwa kikwazo lkn simu itafika.
Kama una kadi ya visa au mastercard , cha kufanya kwanza nenda kwenye benki yako wairuhusu hiyo kadi iweze kufanya miamala ya kununua vitu online,
Nenda posta hapo lindi uwaulize uwezekano wa kupokea mizigo kutoka nje kwa nja ya posta , haijalishi una sandiku la posta ama la ila ukiwa nalo pia sio vibaya, mizigo hii siku hizi inafata zaidi anuani na namba za simu ,
Ndo chagua store ya kununua sasa aliexpress etotalk , gearbest n.k, hapo utajisalili ili uweze kununua items kutoka hizo store , hakikisha hapo unakuwa genuine katika informaton kama majina halisi , anuani na mtaa , imri jinsia namba ya simu , email.nk. kwa sababu hizi information ndo zitakazotumika kuchukulia mzigo au hata kudai fidia pindi matatizo yakitokea n.k, kumbuka kutunza username na password ili uweze kununua siku nyingine au hata kufatilia status na location ya mzigo wako.
Ni simple tu kama hivo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu master kadi ipo acha nianze jizoesha kununua hivyo vitu je naweza fungua akaunti huko aliexpress kabla hata sijaenda jumatatu kuwacheki hawa mabwana wairuhusu kadi kufanya vitu online
 
Pumba kabisa. Infinix si ndugu zake tecno na itel hakuna simu hapo. Sim za MTK sio simu kabisa. M
Jamaa ana hela nyingi sugest international rank mobile phones sio unataja infix

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama uliisoma vizuri post yangu utaelewa nilichokimaanisha,sikumshauri wala kumlazimisha mtu kwenda kununua Infinix ila nilishauri kama mtu yeyote anavyoweza kushauri humu that's why nikamwambia awasikilize zaidi wataalam huko juu..hatuwezi kufanana,wewe umepewa uwezo wa kumiliki IPhone 6+ na unaipenda unavyojua wewe na mwengine amepewa uwezo wa kumiliki Tecno na anaipenda anavyojua yeye mwengine Itel mwengine Huawei so on!na inawezekana anao uwezo wa kumiliki vitu vikubwa zaidi yako wewe so jaribu kuheshimu mawazo ya wenzako sio kila wakati ni wakati wa kudharau vya wenzio.hao wenye Tecno hawakuziokota wamezinunua kwa pesa zao vile vile elewa kila mtu ana chaguo lake.
 
kuna simu hapa pia tumeisahau meizu m6 note ambayo imetoka muda si mrefu, naona bifu la meizu na qualcomm limeisha kwa mara ya kwanza meizu anakuja na snapdragon.

hii inafanana sana na xiaomi redmi note 4,
 
Sijui uharaka wako, ila ungekuwa na subira ungepata kitu kizuri toka Xiaomi redmi 4. Hutojutia kuwa na hiyo simu, tena kwa bei tajwa. Ila kama una haraka, go for J7 prime.
Nimesikia wengi wakiipepelea hii simu natamani nami niipate ngoja nmtafute Mwl.RCT anifanyie mchakato niipate
 
kuna simu hapa pia tumeisahau meizu m6 note ambayo imetoka muda si mrefu, naona bifu la meizu na qualcomm limeisha kwa mara ya kwanza meizu anakuja na snapdragon.

hii inafanana sana na xiaomi redmi note 4,
Mkuu habari? Nimekucheck inbox mkuu naomba ucheck ujumbe wangu chief
 
Infinix note 4 pro....
Hutojutia kamwe.
 
kuna simu hapa pia tumeisahau meizu m6 note ambayo imetoka muda si mrefu, naona bifu la meizu na qualcomm limeisha kwa mara ya kwanza meizu anakuja na snapdragon.

hii inafanana sana na xiaomi redmi note 4,
Mkuu, nimecheck specs za hii simu nimeipenda sana.
Kwa upande wangu naona hii ni xaidi ya Redmi note 4x.
Ingawa sijajua bei yake halisi kwasasa sokoni ipoje.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni simple sana mkuu sema unajicomplicate tu na kujitia woga , chances za kupoteza pesa yako kwa seller nitakao ku recommend ni very slim to none .
1:Etotalk, hawa jamaa wana simu nyingi kwa bei ya wastani sana , zamani walikuwa wanaship kwa dhl na Singapore post , lkn naona siku hizi wanaship kwa dhl tu .

2. Gearbest , hawa wana simu popular bei za wastani pia , tu kwa muda huu hiyo xiaomi note 4 ni very popular na ipo hapo , hawa wana option mbili za kuship , sweden post na dhl, , swedpost delivery huwa ni kuanzia siku kumi toka seller alipo ship, ila kama una bahati yako mzigo unaweza kufika mapema zaidi, ma mzigo utaenda chukulia posta.

3 Aliexpress , hapa ni gulio , seller wapo wengi sana na unachotakiwa kuangalia ni reputation ya seller ,pamoja na reviews za previous customers, unaposearch item yeyote , top results ya hiyo item mara nyingi ndo wanakuwa wazuri kununua kwao , tatizo linakuja china post hawaship item zozote zenye betri ndani zikiwemo smartphones ,ukichagua shipping by post inabidi waupeleke mzigo wako singapore post ili wao ndo wakuletee, hapa ndo unaweza kusubiri sana mzigo wako lkn utafika tu.

Huko kwenye hayo masoko ninayokwambia kuna simu zina specification za kufa mtu na hazina majina makubwa , na wala hutoziona bongo kwenye maduka yetu, unless uwe ni mtu ambaye unapenda kutumia vitu vyenye majina makubwa , samsung and the likes , wauzaji simu wa kwetu wanaagiza simu kutokana na mahitaji ya watu , sisi bado tuko kwnye stage za mwanzo sana , wengi wetu tunahitaji tu simu za touch screen zenye what's up na facebook , lkn ukitaka simunyenye kuperform inabidi ujichange sana kwa hapa bongo kununua , maana zinaletwa na giant companies like lg na samsung


Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kwa iyo unapotaka kununua mzigo kwa seller, ni lazma ujisajili kwa huyo seller mfano Gearbest, Goldway etc?
 
Mkuu, nimecheck specs za hii simu nimeipenda sana.
Kwa upande wangu naona hii ni xaidi ya Redmi note 4x.
Ingawa sijajua bei yake halisi kwasasa sokoni ipoje.

Sent using Jamii Forums mobile app
bei waliozindulia china ni $165 ambayo ni kama 390,000 ya huku, sema wale jamaa wa online wataongeza bei kidogo.
 
Hakuna tekno inayoizidi simu za galaxy, Tekno itabaki kuwa tekno tuu.
Kwa msemo wakoTecno phatom 6 unaweza linganisha na galaxy grand prime katika hali yoyote
02ed04af384ca03f874b5e06be45a4f7.jpg


ploudly ngosha [emoji243][emoji243][emoji243]
 
Back
Top Bottom