MSAADA: Simu nzuri kwa Bajeti ya 400,000 hadi 450,000

MSAADA: Simu nzuri kwa Bajeti ya 400,000 hadi 450,000

K
Kama hutojali hebu niwekee screen short mkuu najifunza kitu na ninataka kununua simu so hapa napata mwangaza mkubwa kuhusu xiaomi na pia hio update mpya ni OTA (on the air) Hio miu 9 au
NIELEKEZE Nami nawezaje kuupdate kwenda miu9nw Nishapata simu yangu hapa
 
hizo ni budget za s6, note 5, s6 edge plus, A7, A5, C7 etc

ila mkuu ufahamu S series zote kuanzia S6 na note series zote kuanzia note 5 ni simu ambazo zinatumia material ambayo ni rahisi kuvunjika, yaani glass. hivyo zinataka mtu mtunzaji, kama wewe ni mtunzaji note 5 ni simu nzuri.

kama hutaki hizo zenye glass kuna j series, kwa budget hio labda j series ya mwaka 2017.
Kuna hizi hapa, naomba mnisaidie kuchagua tafadhari:-

1. Xiaomi Redmi Note 4x
2. Huawei Mate 8
3. ZTE Nubia M2
4. Galaxy note 5
Nashukuru sana kiongozi,
Kwahiyo kwa 600k napata note 5 mpya au mtumba?
 
Kuna hizi hapa, naomba mnisaidie kuchagua tafadhari:-
1. Xiaomi Redmi Note 4x
2. Huawei Mate 8 (2nd hand)
3. Nubia M2
4. Galaxy Note 5
 
Kuna hizi hapa, naomba mnisaidie kuchagua tafadhari:-

1. Xiaomi Redmi Note 4x
2. Huawei Mate 8
3. ZTE Nubia M2
4. Galaxy note 5
mkuu yaani hapo hakuna hata kuzicompare mate 8 kila idara ni bora kushinda hao uliowataja, kama unaipata kwa bei yako nunua hio.

note 5 itakuwa na display na camera nzuri though

na redmi note 4 na nubia m2 zitakuwa zinakaa zaidi na chaji japo si sana compare na mate 8
 
Back
Top Bottom