Msaada: Shule zenye Kidato cha Sita zinazotoza ada chini ya 900,000 mchepuo wa HGL

venance7

JF-Expert Member
May 15, 2019
372
1,000
Kama popote nenda mbeya shule hizi zitakufaa mbalizi high school,itende secondary school hata sangu sec schoo, matokeo yao ni mazuri kwa combination hizo unaweza kuzitazama mtandaoni kwa more details.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom