Msaada: Ninataka kufuga nyoka, wapi nitaweza kununua au kupata nyoka

undefine

JF-Expert Member
Nov 17, 2016
439
1,000
Habari zenu waungwana

Nina shida, natafuta nyoka aidha green snake au black snake.
ninapoishi saizi kuna tatizo la panya na Mende wanasumbua sana.

Hivyo nimeona njia sahihi ni kufuga nyoka ili niweze kuwatokomeza viumbe hivi.
Uwepo wa nyoka utanisaidia kupungua kwa panya na Mende,sababu hawa wadudu watakuwa kitoweo cha nyoka.

Msaada kama kuna mtu anaweza kunipatia nyoka nitamlipa kiasi chochote tutakachokubaliana na kama watapatikana nyoka wawii itakuwa vizuri zaidi. Au kama nikipewa maelekezo wapi nitawapata nyoka hao itakuwa msaada kwangu mimi.

Shukran.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,206
2,000
Habari zenu waungwana

Nina shida, natafuta nyoka aidha green snake au black snake.
ninapoishi saizi kuna tatizo la panya na Mende wanasumbua sana.


hivyo nimeona njia sahihi ni kufuga nyoka ili niweze kuwatokomeza viumbe hivi .
Uwepo wa nyoka utanisaidia kupungua kwa panya na Mende,sababu hawa wadudu watakuwa kitoweo cha nyoka.

msaada kama kuna mtu anaweza kunipatia nyoka nitamlipa kiasi chochote tutakachokubaliana na kama watapatikana nyoka wawii itakuwa vizuri zaidi.Au kama nikipewa maelekezo wapi nitawapata nyoka hao itakuwa msaada kwangu mimi.

shukran.
Unataka kuruka jivu ukanyage moto? Unataka kumuua mende kwa risasi?
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,396
2,000
Wazo zuri sana hilo,ngoja nikutafutie jamaa yangu mmoja yupo Mwanza yeye hao huwa anawachezea muda wote.
 

zinginary

JF-Expert Member
Dec 18, 2015
2,361
2,000
Dawa ya kutibu ukiumwa na hao nyoka nmesikia ni 250,000/=
Hata mm napenda nyoka,but tuu kufuga mende unaweza losti km senene zinamafuta sana na tamu kulia na.ugali

Na pia panya kumaliza ni rahisi zaid kwa dawa au paka

Maana panya wa ndan hawaliwi

Fuga paka,ni wanyama.wazur,wakalimu wachesh hawachoshi km mbwa tuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom