Sitaki kuamini
JF-Expert Member
- Aug 9, 2018
- 1,206
- 1,432
- Thread starter
- #41
Ingekuwa hivyo nisingeleta uzi hapašLabda kama alikukopa kisha na wewe ukajumuika kwenye kuitumia hiyo hela na yeye. Tofauti na hapo Sitaki kuamini
Ingekuwa hivyo nisingeleta uzi hapašLabda kama alikukopa kisha na wewe ukajumuika kwenye kuitumia hiyo hela na yeye. Tofauti na hapo Sitaki kuamini
Nilifanya hivi lakini niliona nazidiwaMm nikikopesha mtu huwa naomba asinirudishie na simdai ila simkwepi, Huwa inanisaidia sana sababu inapunguza idadi ya wanaonikopa maana anarudije kukopa na hakulipa deni?
Kabisa mkuu, imenibeba sana. Kuna wale marafiki wana mizinga elf 5 mpaka 20 za ghafla, ukitaka kumfuta huyu wala usipate tabu, we tengeneza mazingira mkopeshe kuanzia elfu hamsini hadi 100 laki hapo utasave a lot.Hii ni kweli, unakuwa umetia lock.
Kwamba wanarudi kukopa na wana deni?Nilifanya hivi lakini niliona nazidiwa
Take it Easy!Ulivyonavyo kichwani vyote hiki ndio ukachagua utoe sio.
Stick to the topic
One loveTake it Easy!
We don't have to be serious all the time!
I like to be funny and enjoy the life here at JF.
Hi there/here!!
Nikimdai mtu mimi ndio naaza kumuogopa,yaani ile hali ambayo inabidi apitie mdaiwa ndio napitia mimi.
Sipiti karibu na kwake,si view status zake nk and nakosa kabisa peace of mind na kumkwepa mpaka atakaponilipa pesa yangu.
Hili ni tatizo gani? Nani mwingine analo hili tatizo? Nafanyeje sasa kuāovercome?
Moja kwa moja wewe sio mchaga,Hi there/here!!
Nikimdai mtu mimi ndio naaza kumuogopa,yaani ile hali ambayo inabidi apitie mdaiwa ndio napitia mimi.
Sipiti karibu na kwake,si view status zake nk and nakosa kabisa peace of mind na kumkwepa mpaka atakaponilipa pesa yangu.
Hili ni tatizo gani? Nani mwingine analo hili tatizo? Nafanyeje sasa kuāovercome?
LAbd Kama wanakukopa 10000Mm nikikopesha mtu huwa naomba asinirudishie na simdai ila simkwepi, Huwa inanisaidia sana sababu inapunguza idadi ya wanaonikopa maana anarudije kukopa na hakulipa deni?