Msaada; Nahitaji kununua Samsung. Je, version gani ni current na ipo vizuri?

Msaada; Nahitaji kununua Samsung. Je, version gani ni current na ipo vizuri?

Hapana. Redmi zipo faster, hazistack ovyo
Cha msingi nunua Redmi nzuri, maana Redmi zipo hadi za chini kama "Redmi A5" ambazo sio nzuri
Yani kwa Samsung ni kama vile uende kununua "Samsung Galaxy A03 Core", hauta enjoy uzuri wa Samsung: ndio kama hiyo Redmi A5
Nashukuru sana mkuu Reuben Challe
Lengo langu ni kuinunua Xiaomi (Redmi Note 14 Pro) baada ya kunishawishi kama hivi.
Naomba nijue pia namna ya kuithibitisha kuwa sio fake ili nisisumbuke sana kuzunguka maduka na kutafuta huruma ya wauzaji ambao wengi sio wakweli. Ningekuwa Mbeya ningekuja kwenye duka tajwa ila kwa sasa niko Dar.

Natanguliza shukrani mkuu.
Ulete mrejesho boss
 
Hapana. Redmi zipo faster, hazistack ovyo
Cha msingi nunua Redmi nzuri, maana Redmi zipo hadi za chini kama "Redmi A5" ambazo sio nzuri
Yani kwa Samsung ni kama vile uende kununua "Samsung Galaxy A03 Core", hauta enjoy uzuri wa Samsung: ndio kama hiyo Redmi A5
So nyie mnauza original?
 
Wakuu kama heading inavyosema naomba wenye uzoefu wanipe muongozo.Sitaki bidhaa ya Dubai.

Leta ushuhuda wako pia kwa simu ya Samsung unayotumia.

Nawezaje kujua simu fake na Original?.

Nina 550k
kuna jamaa anajiita samsung used tz toka dubai... kwa hiyo bei unapata s22 kalii sana na haina changamotoo tajiri
 
Tofauti sio brand. Software ya Samsung A series huwezi fananisha na ya Tecno au Infinix, plus zinapokea update hadi miaka 5, na kuna A36 na A56 zenyewe zinapokea updates hadi 7 years tofauti na Tecno ambazo zenyewe zinapata update miaka 2, ikizidi sana miaka 3
Kwa bei ya mleta mada A35 ni simu nzuri sana.
Ila A series sijawahii kuielewa kabisaa.
 
Tena mweleze flagship za xiaomi tamu sana aisee
Namna ulivyoweka hilo swali ni kama ina ugomvi na mimi au kampuni. Chiomi ndio nini?

Mimi mpaka leo natumia Xiaomi na next year naenda kubadilisha simu. Nanunua Xiaomi nyingine. Kama nimepata sehemu ambayo moyo wangu umetulia kwa nini nijisumbue?
 
Kwa kifupi tu bora nitoe pesa nidake xiaomi used kuliko kununua samsung yeyote ile Series ya A, au nipate redmi mpya kabisa. TUNAOTUMIA XIAOMI TUNAJUA LADHA HASA CHINESE VERSION, KAMA HUTOJALI ISAKE REDMI NOTE 12 TURBO KAMA UNAJUA KUAGIZA AGIZA UTASHUKURU NOW IMEPOA SANA
 
Back
Top Bottom