Msaada; Nahitaji kununua Samsung. Je, version gani ni current na ipo vizuri?

Msaada; Nahitaji kununua Samsung. Je, version gani ni current na ipo vizuri?

A series hutajilaumu. Charge yake inakaa siku mbili.
Samsung wana madaraja matatu ya smartphones.
1. Flagship(high end)
2. Middle class
3. Low class.
Walilenga kuwafikia wateja wote.
Unapochagua aina ya samsung unachagua pia hadhi yako hapo hapo!
Kwa bahati mbaya za daraja A (km Note na Galaxy) zina sifa kem kem lakin zinakula betri sana.
mf imetajwa A series ya daraja C kukaa na chaji sana!
Sasa jiulize unapenda samsung ilimrad brand au yenye hadhi?
 
Hizo a 30 sijui 35 ni za nyuma Sana, tafuta note 10 iko ugwadu kinyama mkuu.
Samsung Galaxy Note 10 ilizinduliwa mwaka 2019 ikiwa kama simu ya daraja la juu (flagship), na bado ina ubora mzuri kwa matumizi ya kawaida. Sifa na ubora wake ni kama ifuatavyo:

✅ Faida / Ubora:

1. Muundo wa kifahari – Nyembamba, yenye kioo kikubwa (6.3" Dynamic AMOLED), HDR10+, muonekano wa kuvutia.
2. S Pen – Inakuja na kalamu yenye uwezo wa kuandika, kuchora, kufanya presentation, selfie kwa mbali n.k.
3. Utendaji kazi wa kasi – Snapdragon 855/Exynos 9825, RAM 8GB – inafanya kazi kwa kasi bila kuchelewa.
4. Kamera bora – Kamera kuu 12MP + 12MP telephoto + 16MP ultrawide, pamoja na kamera ya selfie 10MP – inatoa picha na video zenye ubora mkubwa.
5. Storage kubwa – GB 256 isiyopanuliwa (kwa toleo la kawaida).
6. Ubunifu wa IP68 – Inastahimili maji na vumbi.
7. Fast charging & Wireless charging – Inajaza haraka na ina uwezo wa kuchaji vifaa vingine (reverse wireless charging).

---

❌ Hasara:

1. Betri ndogo kidogo (3500mAh) – Haikai sana kama simu za kisasa zenye 5000mAh.
2. Hakuna headphone jack – Inahitaji adapter au Bluetooth.
3. Haitaendelea kupata masasisho ya Android baada ya 2023/2024 – Kwa sasa haipokei masasisho ya Android mpya.
4. Imekuwa ya zamani kidogo kiteknolojia – Ikilinganishwa na matoleo mapya kama S22, S23 au Note 20.
 
Samsung wana madaraja matatu ya smartphones.
1. Flagship(high end)
2. Middle class
3. Low class.
Walilenga kuwafikia wateja wote.
Unapochagua aina ya samsung unachagua pia hadhi yako hapo hapo!
Kwa bahati mbaya za daraja A zina sifa kem kem lakin zinakula betri sana.
mf imetajwa A series ya daraja C kukaa na chaji sana.
Sasa jiulize unapenda samsung ilimrad brand au yenye hadhi?
Yenye hadhi
 
Hizo a 30 sijui 35 ni za nyuma Sana, tafuta note 10 iko ugwadu kinyama mkuu.
Samsung Galaxy A35 imetoka March, 2024
Hiyo Samsung Galaxy Note 10 ni ya mwaka 2019 huko. Miaka 6 iliyopita. Hata mtaani zimejaa used tu. Mleta mada anataka Samsung ambazo ni current, mpya full box katika budget yake
 
Wakuu kama heading inavyosema naomba wenye uzoefu wanipe muongozo.Sitaki bidhaa ya Dubai.

Leta ushuhuda wako pia kwa simu ya Samsung unayotumia.

Nawezaje kujua simu fake na Original?.

Nina 550k
Tafuta Samsung A35.
N simu bora na nzur
I
 
Tafuta Samsung A35.
N simu bora na nzur
I

Tafuta Samsung A35.
N simu bora na nzur
I
Samsung Galaxy A35 5G ina faida na hasara zifuatazo:

✅ Faida:

1. Kioo cha ubora wa juu – 6.6" Super AMOLED, 120Hz refresh rate, huonyesha rangi vizuri sana.
2. Muundo wa kisasa na thabiti – Imetengenezwa kwa ulinzi wa IP67 dhidi ya maji na vumbi.
3. Kamera nzuri kwa daraja la kati – Kamera kuu ya 50MP hutoa picha nzuri hasa kwenye mwanga wa kutosha.
4. Betri imara – 5000mAh inakaa muda mrefu kwa matumizi ya kawaida.
5. Samsung Knox Vault – Usalama wa hali ya juu kwa data zako.
6. Maboresho ya muda mrefu – Miaka 4 ya masasisho ya mfumo na miaka 5 ya usalama.
7. 5G support – Tayari kwa kasi ya mtandao wa kisasa.

---

❌ Hasara:

1. Processor ya kati (Exynos 1380) – Hufanya vizuri kwa matumizi ya kawaida lakini si kwa gaming nzito au kazi nzito.
2. Fast charging si ya haraka sana – 25W ni polepole ukilinganisha na simu nyingine.
3. Haina charger kwenye boksi – Lazima ununue tofauti.
4. Matumizi ya plastiki – Kava la nyuma halijengwi kwa chuma au kioo cha gharama.
5. Bloatware – Programu zisizohitajika huathiri nafasi ya kuhifadhi na kasi ya simu.

Kwa ujumla, A35 ni chaguo zuri kwa anayetaka simu ya kati yenye ubora mzuri, usalama wa kisasa, na muonekano wa ku
😆😆 Inauzwa milioni 2+ hiyo hela ibetie upate milioni mbili ukanunue
🤣🤣🤣🤣Sina hayo mambo mimi
 
Huku mtaani kuna imani kuwa Samsung A series ni infinix au tecno. Tofauti ni brand.
Tofauti sio brand. Software ya Samsung A series huwezi fananisha na ya Tecno au Infinix, plus zinapokea update hadi miaka 5, na kuna A36 na A56 zenyewe zinapokea updates hadi 7 years tofauti na Tecno ambazo zenyewe zinapata update miaka 2, ikizidi sana miaka 3
Kwa bei ya mleta mada A35 ni simu nzuri sana.
 
Wakuu kama heading inavyosema naomba wenye uzoefu wanipe muongozo.Sitaki bidhaa ya Dubai.

Leta ushuhuda wako pia kwa simu ya Samsung unayotumia.

Nawezaje kujua simu fake na Original?.

Nina 550k
SAMSUNG KOREA NDIYO ORIGINAL, Ila itabidi hicho kiwanda kibaki hukohuko ili kisipoteze hadhi yake.
 
Nje ya mada wakuu, battery cover la pixel linauzwa bei gani?
 
Samsung Galaxy A35 imetoka March, 2024
Hiyo Samsung Galaxy Note 10 ni ya mwaka 2019 huko. Miaka 6 iliyopita. Hata mtaani zimejaa used tu. Mleta mada anataka Samsung ambazo ni current, mpya full box katika budget yake
Ko una taka ubishane kuwa hiyo a yako ni more performing than note 10 nafwaa🤔.

Bro Baada ya note 10 Kuna release ngapi ya simu za note, halafu cheki na hiyo a 35 halafu ulinganishe uwezo.
 
Back
Top Bottom