Msaada: Mwanangu kaokota iPhone 5s

Msaada: Mwanangu kaokota iPhone 5s

Pritty wa joseph

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Posts
2,379
Reaction score
2,051
Hello wadau,

Mwanangu wa miaka mitano kaokota iPhone 5s white, 3 days ago akiwa anatoka tuition mida ya SAA kumi na mbili jioni

Nimeikuta ina laini ya nje, haijalokiwa inadai finger print au password, its almost new.

Niifanyeje? Nawaza ntaanzaje kuirudisha kwa mwenyewe?
 
Mwenyewe ni mimi hapa,niletee hata usiwe na wasiwasi
 
Wewe kaa nayo tu mwenyewe ataitafuta.
 
Smart phone kuwa traced ni rais sana.

Kuokota line ya simu au simu yenyewe ni hatari kwa matumizi.

Fungua phone book, mpigia yeyote kuuliza mmiliki wa iyo simu.
 
Weka on. Acha on muda wote, na uctoe line. Mwenyewe atapiga tu... Kuithibitisha kama ni yake, unaweza muuliza hata majina 3 alosave, and akiweza kuiunlock(ambayo itathibitisha ni yake pia), akushow hayo majina
 
Raha za hizi simu smart phone haswa iPhone 5s na kuendelea yaan ukiokota au uibe bure maan huwez tumia unakuwa nayo Kama maonyesho tu.
 
Unasema UNAANZAJE KUIRUDISHA KWA MWENYEWE,mwenye simu umemujuaje?,na simu iko locked?,hebu tuanzie hapo kwanza
 
Hiyo simu unaweza kutumia kama hajaisajiri itunes apple id nenda kaiflash ila kama imesajiliwa apple id huwezi kutumia tafuta mtaalamu abadilishe imei number na haitakuwa na tatizo
 
Rudisha simu kwa mwenyewe. Ina maana siku zote hizo hamna hata mtu aliyepiga hiyo simu mkamweleza ili mumrudishie mwenyewe? Kuweni na roho ya utu ni Mungu tu anakupima imani na vitu vidogo
 
Raha za hizi simu smart phone haswa iPhone 5s na kuendelea yaan ukiokota au uibe bure maan huwez tumia unakuwa nayo Kama maonyesho tu.

Ndo maana anataka mwenyewe aipate haraka inavyowezekana!
 
kasema simu ipo locked na ina request finger print mkuu

Iyo uza spear tu kama housing, bei 70000,lcd yake 100000 na vinginevyo vingi maana kila kitu mali hapo nje ya hapo kama inadai fingure print uwezi kuitumia kaka
 
Hello wadau,

Mwanangu wa miaka mitano kaokota iPhone 5s white, 3 days ago akiwa anatoka tuition mida ya SAA kumi na mbili jioni

Nimeikuta ina laini ya nje, haijalokiwa inadai finger print au password, its almost new.

Niifanyeje? Nawaza ntaanzaje kuirudisha kwa mwenyewe?

Nje ya mada hapa bold 'im impressed'.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom