Msaada: Mwanangu kaokota iPhone 5s

Msaada: Mwanangu kaokota iPhone 5s

Rudisha simu kwa mwenyewe. Ina maana siku zote hizo hamna hata mtu aliyepiga hiyo simu mkamweleza ili mumrudishie mwenyewe? Kuweni na roho ya utu ni Mungu tu anakupima imani na vitu vidogo
Amesema ina line ya nje. Sasa inawezekana mtandao huo wa nje haupatikani huku kwetu. NI sawa na wewe uende na simu yako ikiwa na line ya tigo au voda Japan au Syria nadhani mtu akikupigia kutoka huku bongo hatapata netiweki. Kama inafanya kazi inawezekana lugha wanayoongea wapigaji haielewi! Ni shida!
 
Itoe Line, Weka Kwenye Simu Ingine Cheki Phonebook Then Tafuta Namba Au Msg Zilizo Kwenye Line Uone Kma Kuna Mtu Wake Wa Karibu Umpgie Umuelezeee, Ukishindwa Peleka Polisi. Ukikaa Nayo Yanaweza Kuwa Mengine.
 
Kangaze Redioni kama upo tayari kunrufishia mwenyewe ,na mwenyewe akija anaweka kidole.
 
Hello wadau,

Mwanangu wa miaka mitano kaokota iPhone 5s white, 3 days ago akiwa anatoka tuition mida ya SAA kumi na mbili jioni

Nimeikuta ina laini ya nje, haijalokiwa inadai finger print au password, its almost new.

Niifanyeje? Nawaza ntaanzaje kuirudisha kwa mwenyewe?

Punguzeni fix.
 
Mkuu angalia jumba bovu lisijekuangukia. Kwa sasa hata wezi walioenda shule hawaibi smart phones. Juzi nimeibiwa laptop na pesa but simu zangu nimezikuta kama zilivo.

Usije ambiwa mwenye simu aliuawa somewhere. Mpaka upelelezi ukamilike na kuonekana uhusiki tayari Lowasa anamaliza kipindi cha kwanza cha urais wake.
 
Raha za hizi simu smart phone haswa iPhone 5s na kuendelea yaan ukiokota au uibe bure maan huwez tumia unakuwa nayo Kama maonyesho tu.

Acha kujidanganya. Ukishaikota iangalie nyuma pale chini model yake then download IPSW file kulingana na hiyo model. Download itunes then format hiyo iphone ukishamaliza i activate kama iko locked download Taig i jailbreak after that kula maisha.
 
kwenye avatar yako umevaa hijabu,inaonekana wewe ni mcha mungu,basi yakupasa uchapishe matangazo yanayosema kuwa umeokota simu aina ya iphone 5 na uyabandike kila mahali ili mwenye simu yake aipate!
 
Hello wadau,

Mwanangu wa miaka mitano kaokota iPhone 5s white, 3 days ago akiwa anatoka tuition mida ya SAA kumi na mbili jioni

Nimeikuta ina laini ya nje, haijalokiwa inadai finger print au password, its almost new.

Niifanyeje? Nawaza ntaanzaje kuirudisha kwa mwenyewe?

Subiri kukamatwa na kudaiwa vitu mbalimbali vilivyopotea pamoja na hiyo simu .Utashangaa utakapoambiwa ulivunja nyumba na kuiba lap top mbili , pesa 3m pamoja na hiyo simu.
 
Mtoto ana miaka 5 alafu anasoma tuition na anarudi nyumbani saa 12 jioni! NI MAAJABU.

Jamani!Huu mzuka wa kuanzisha uzi nao una kautamu kake kiasi kwamba chumvi ya mawe ina miminwa bila vipimo.
 
Hello wadau,

Mwanangu wa miaka mitano kaokota iPhone 5s white, 3 days ago akiwa anatoka tuition mida ya SAA kumi na mbili jioni

Nimeikuta ina laini ya nje, haijalokiwa inadai finger print au password, its almost new.

Niifanyeje? Nawaza ntaanzaje kuirudisha kwa mwenyewe?

Ipeleke msikitini watatangaza mwenyewe atakuja!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom