Msaada kwenye tuta - sijielewi nilipofika

Msaada kwenye tuta - sijielewi nilipofika

Acha kumdanganya si kila jambo linapaswa kutatuliwa kwa subira! Yani MTU anaondoka na anamficha anakokwenda halafu una mwambia awe nasubira? Huyu ameshafanywa zuzu kabisa!
Ni bora amuache huyu msichana mapema hana choke hapa!

What makes you so sure? umeona kuna watu wametaja kazi za usalama wa taifa hapo juu?
 
Yote ni sawa kwani ili kupata ukweli inabidi uamini kila unachoambiwa na mwisho wa siku uchange akili. I have a sense of detectives ila kwa hili niko gizani. Niko huru kwake na mimi nimemuomba awe huru kwangu kwani pamoja tunaweza kulindana.

Relax..hapa hutopata jibu coz hata sis hatujui yuko wapi na anafanya nin...I believe in time..it has the best answers kuwa na subira...na pia mim wakati nikiwa gizan mwanga naupata kwa sala...I suggest u do so..unaweza pia mwomba Mungu unachofichwa kijulikane mapema
 
sina hakika kama nyie ni wapenzi au marafiki tu

Labda unijulishe tofauti ya kuwa wapenzi na kuwa marafiki ni ipi. I mean what I say. Niko safari kwa sasa so nitajua kila kitu nikirudi na pia nimeshafikiria uamuzi wa kuchukua kama theory na hypothesis nilizotengeneza zitaleta majibu fulani. Amesharudi yuko Dar ila mi niko safari ya mbali kikazi
 
Back
Top Bottom