Msaada kumpata mtu aliyepokea muamala kimakosa

Msaada kumpata mtu aliyepokea muamala kimakosa

Lengo la kusajili laini kwa alama za vidole unalijua?

Siyo kwenye kutumiana pesa tu,hata uhalifu mwingine unaohusisha simu kwa sasa wahusika hawapatikani.
Sikupinga alama za vidole nilicho sema tatizo la sasa siyo alama za vidole ni mfumo...na sheria kwa ujumla hata pesa ukimtumia mtu mwenye rain kamili, akisha zitoa hakuna msaada wowote utakao patiwa na makampuni ya simu wala serikali
 
  • Thanks
Reactions: Lax
Kumbukumbu dogo sana, imesaidia pakubwa sana. Jamaa kwa sababu ni mara ya tatu anamuungisha bidhaa, basi akakumbuka katika story story aligusia kuna sehemu ndio huwa anakula pale mara kwa mara. Basi, wameenda pale, yule dada muuza chakula, turns out ni manzi wake. So hakuna haja tena ya kutrack simu. Hii Case closed.
 
Back
Top Bottom