Msaada kuhusu Written Interview ya TTCL nafasi ya Afisa Mauzo

kitanywe 1

Member
Aug 3, 2020
12
45
Habari za jioni wadau.

Ninaomba msaada kwa waliowahi kuhudhuria interview Utumishi kwa nafasi ya SALES OFFICER . Ni maswali gani wanapendelea kutoa?

Asanteni sana.
 

wizy

JF-Expert Member
Sep 23, 2016
326
250
Habari za jioni wadau.

Ninaomba msaada kwa waliowahi kuhudhuria interview Utumishi kwa nafasi ya SALES OFFICER . Ni maswali gani wanapendelea kutoa?

Asanteni sana.
Tangazo la kazi lilihitaji watu waliosemea course gani??ili watu wajue jinsi yakukusaidia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom