• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada kuhusu masomo ya computer science

Smartbrain

Smartbrain

Senior Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
186
Points
195
Smartbrain

Smartbrain

Senior Member
Joined Mar 23, 2013
186 195
Habar zenu wakuu? Mm nasoma computer science mwaka wa kwanza napenda saana kusoma vitu hasa vinavyo husu computer science and related issues concern cimputer, naomba kama kuna mtu ana vitabu vya haina hiyo anitumie au kama unajua website ninayoweza kupata hvyo vitabu nitumie link, natanguliza shukran za dhat
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,237
Points
2,000
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,237 2,000
Habar zenu wakuu? Mm nasoma computer science mwaka wa kwanza napenda saana kusoma vitu hasa vinavyo husu computer science and related issues concern cimputer, naomba kama kuna mtu ana vitabu vya haina hiyo anitumie au kama unajua website ninayoweza kupata hvyo vitabu nitumie link, natanguliza shukran za dhat
Uko chuo gani
 
Smartbrain

Smartbrain

Senior Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
186
Points
195
Smartbrain

Smartbrain

Senior Member
Joined Mar 23, 2013
186 195
Nine google saana mkuu nimepata vichache
 
V

vicent586

Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
26
Points
20
V

vicent586

Member
Joined Jul 11, 2012
26 20
Specify vitabu vya aina gani programming,web designing,networking au nini?
 

Forum statistics

Threads 1,405,371
Members 531,983
Posts 34,484,704
Top