Shadow7
JF-Expert Member
- Sep 28, 2020
- 33,952
- 56,145
Oooh!Anaitwa dida Ni mtangazaji
Oooh!Anaitwa dida Ni mtangazaji
[emoji23][emoji1787][emoji1][emoji1][emoji1]kumbilamoto na wewe utafungwa unaharibu majina ya watu
Ndio hivyoooOooh!
Sasa ataitwaje dida wa Moto au dida wa baridi? Mm naona aitwe dida wa baridi maana k yenyewe ishajichokea s ya moto[emoji23][emoji1787][emoji1][emoji1][emoji1]kumbilamoto na wewe utafungwa unaharibu majina ya watu
Hiyo ubibi ndio ya kwake yenyewe hiyo ya ukigori itakuwa edit bhanaaKifaa cha maana hapo
Una ugomvi na meya wewe?! ShauriloooHahahaha dida wa kumbilamoto au kumbilabaridi mkuu?
Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
[emoji23][emoji1787][emoji2][emoji1][emoji1] jamani watu mna maneno loh!Kuna wanaume wana moyo aisee
Dar kuna Vitoto vibichi vipo kibao alafu mtu unaenda kuifakamia papuchi iliyokauka hata utelezi haina
Au meya kaona kitongaaa!
SawaNdio hivyooo
[emoji23][emoji23][emoji23]Kabisa shepu lirudiwe tumepigwaKila laheri kwenye ndoa yake mpya, kama sio ya nne ni ya tano.... Jini mkata kamba akae mbali.
Ila shepu yake sio hiyo, tumepigwa!!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaah wee ndoa ya matashititi ina raha yake bhana lol.Ingekuwa mimi na umri wangu ningeolewa kimya kimya ata staff wenzangu wasingejua ndoa enyewe mke wa pili[emoji57][emoji57][emoji57]
Moyo wa mtu kichaka, kila mtu na chaguo lake, hao vitoto vibichi kawaachia nyie. LolKuna wanaume wana moyo aisee
Dar kuna Vitoto vibichi vipo kibao alafu mtu unaenda kuifakamia papuchi iliyokauka hata utelezi haina
Au meya kaona kitongaaa!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dea bhana lolKila laheri kwenye ndoa yake mpya, kama sio ya nne ni ya tano.... Jini mkata kamba akae mbali.
Ila shepu yake sio hiyo, tumepigwa!!!
Mbona unamchamba hivyo MWENZIO vibaya hivyoooMoyo wa mtu kichaka, kila mtu na chaguo lake, hao vitoto vibichi kawaachia nyie. Lol
Mwanaume mzima unaona wivu mwanamke kuolewa, au unataka Meya akuoe wee? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaaah
Hatuoni wivu tunamshangaa meya kuoa kibibi[emoji2][emoji1787][emoji1787][emoji23]Yaan hii dunia ina vituko kwa kweli, cha ajabu wanaume ndo wanaoona wivu dida kuolewa, sasa sijui wanataka kuolewa wao mweeeh, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa watu wanachoka kuhudhulia harusi zako, yaani kila siku unaolewa wewe na ndoa zako za matashtiti[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaah wee ndoa ya matashititi ina raha yake bhana lol.
Yaani ile emeeditiwa kabisa[emoji23][emoji23][emoji23]Kabisa shepu lirudiwe tumepigwa