Mrs Meya akiwa katika pozi tofauti

Mrs Meya akiwa katika pozi tofauti

Kuna wanaume wana moyo aisee

Dar kuna Vitoto vibichi vipo kibao alafu mtu unaenda kuifakamia papuchi iliyokauka hata utelezi haina

Au meya kaona kitongaaa!
[emoji23][emoji1787][emoji2][emoji1][emoji1] jamani watu mna maneno loh!
 
Kuna wanaume wana moyo aisee

Dar kuna Vitoto vibichi vipo kibao alafu mtu unaenda kuifakamia papuchi iliyokauka hata utelezi haina

Au meya kaona kitongaaa!
Moyo wa mtu kichaka, kila mtu na chaguo lake, hao vitoto vibichi kawaachia nyie. Lol
Mwanaume mzima unaona wivu mwanamke kuolewa, au unataka Meya akuoe wee? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaaah
 
Yaan hii dunia ina vituko kwa kweli, cha ajabu wanaume ndo wanaoona wivu dida kuolewa, sasa sijui wanataka kuolewa wao mweeeh, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Moyo wa mtu kichaka, kila mtu na chaguo lake, hao vitoto vibichi kawaachia nyie. Lol
Mwanaume mzima unaona wivu mwanamke kuolewa, au unataka Meya akuoe wee? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaaah
Mbona unamchamba hivyo MWENZIO vibaya hivyooo
 
Yaan hii dunia ina vituko kwa kweli, cha ajabu wanaume ndo wanaoona wivu dida kuolewa, sasa sijui wanataka kuolewa wao mweeeh, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hatuoni wivu tunamshangaa meya kuoa kibibi[emoji2][emoji1787][emoji1787][emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaah wee ndoa ya matashititi ina raha yake bhana lol.
Sasa watu wanachoka kuhudhulia harusi zako, yaani kila siku unaolewa wewe na ndoa zako za matashtiti
Khaa...
 
Back
Top Bottom