Huyu alikuwa akijiitaga dida wamchops baadae akawa anajiita dida wa ezden hao wote walikuwa waume zake na wengine wawili nimesahau majina yao inshot keshaolewa Mara kibao tu
[emoji1787][emoji2][emoji2][emoji2] kumbe matala!!!!Ingekuwa mimi na umri wangu ningeolewa kimya kimya ata staff wenzangu wasingejua ndoa enyewe mke wa pili[emoji57][emoji57][emoji57]
Muheshimiwa wa wap kalivagaa Hilo SANTULA jaman hata hedhi s ishakata huyu auHuyu alikuwa akijiitaga dida wamchops baadae akawa anajiita dida wa ezden hao wote walikuwa waume zake na wengine wawili nimesahau majina yao inshot keshaolewa Mara kibao tu
Sasa keshakuwa kibibi ndio kaangukia kwa muheshimiwa
Kwa kifupi huyu Ni mdangaji km wandangaji wengine wa mjini tu
Huyu alikuwa akijiitaga dida wamchops baadae akawa anajiita dida wa ezden hao wote walikuwa waume zake na wengine wawili nimesahau majina yao inshot keshaolewa Mara kibao tu
Sasa keshakuwa kibibi ndio kaangukia kwa muheshimiwa
Kwa kifupi huyu Ni mdangaji km wandangaji wengine wa mjini tu
Kifaa cha maana hapohayaaaa wakuuuu MRS MEYA akiwa kwenye pozi tofauti hapa km kibibi
Hapo pengine ni km binti tu Hadi rahaView attachment 1816511View attachment 1816512
Hahahaha dida wa kumbilamoto au kumbilabaridi mkuu?Dada zangu mmeona madhara yaku overdose vipodozi ,ukifikisha 30 to 40 ngozi inakuwa kaa ya kengee aliezeeeka.
Ni meya wa jji pendwa la daresalamMuheshimiwa wa wap kalivagaa Hilo SANTULA jaman hata hedhi s ishakata huyu au
Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
Du hiyo vipiDuh...
Omar kumbila barid?Ni meya wa jji pendwa la daresalam
Atajua mwenyewe na hedhi yake[emoji2][emoji2][emoji23][emoji1787]
Wanaanzaje kuchoka kwa mfano?!Ndoa kila siku watu hawacholi kusherekea?
Du hiyo vipi
Anaitwa dida Ni mtangazajiNdo nani huyu?
Ongeza sauti wasikie vizuriDada zangu mmeona madhara yaku overdose vipodozi ,ukifikisha 30 to 40 ngozi inakuwa kaa ya kengee aliezeeeka.
Kwa kweliYajayo yanasikitisha...