Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
2,401
Reaction score
3,641
Mwenyekiti mpya wa bodi ya parole ambae pia ni mwenyekiti wa TLP Taifa amesema kwa kua chama chake kina sera nyingi zinazofanana na CCM ikiwamo kupenda amani na maendeleo tofauti na vyama vingne vya upinzani ambavyo vimekua vikihimiza fujo na kupinga maendeleo na kumpinga ndugu rais aliechaguliwa na wananchi kihalali.
 
Acha aseme lakini huyu mzee hana impact tena.
Ndio maana alipoteza hadi jimbo lake mwenyewe.
Huyu kateuliwa na mkubwa, inabidi aendelee kumpamba na kujinyenyekeza kwa mwajiri wake
 
UKAWA teh teh aseme wameanzisha parole yao.
 
Kujipendekeza na unafki wa kiwango cha juu mno.
 
Waanze na Mbatia
Kumbe Mbatia yupo TLP!! Basi sawa, kama yupo TLP basi waanze nae huyo huyo Mbatia manake atakuwa ndo msaliti namba moja! Pamoja na kufahamu TLP haipo UKAWA lakini Mbatia amepewa Uenyekiti Mwenza wa UKAWA na mara zote amekuwa akiihubiri UKAWA!
 
Hivi kule TLP hakuna watu? Wanashindwa nini kumtandika bakora huyu mzee?!
Angeluwa upinzani UVCCM wangempiga glasi au vibao hili wapate cheo bahati yake yukonao huko lumumba.


swissme
 
Back
Top Bottom