Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

Mwenyekiti mpya wa bodi ya parole ambae pia ni mwenyekiti wa TLP Taifa amesema kwa kua chama chake kina sera nyingi zinazofanana na CCM ikiwamo kupenda amani na maendeleo tofauti na vyama vingne vya upinzani ambavyo vimekua vikihimiza fujo na kupinga maendeleo na kumpinga ndugu rais aliechaguliwa na wananchi kihalali.
Hivi TLp does it exist? Ina wanachama kweli? Wa aina gani? mikoa ipi? It is a mistake, a grave one kumpa mtu kama Mrema kuongoza taasisi aliyopewa! Yule ni senile imbecile!
 
Anataka kujiunga na buku 7 lumumba maana yeye kwisha.

swissme
Tayari ameshapewa ulaji wa kuwa mwenyekiti wa bodi ya parole.

Mdomo wake umeshashonwa kwa nyuzi ya koti,hawezi tena kuongea.

Na akijitaidi kuongea ataakikisha anaongea kinachomfurahisha bwana ake aliyempa ulaji.

Aibu hata kuwa mwanachama wa chama chake.
 
Tayari ameshapewa ulaji wa kuwa mwenyekiti wa bodi ya parole.

Mdomo wake umeshashonwa kwa nyuzi ya koti,hawezi tena kuongea.

Na akijitaidi kuongea ataakikisha anaongea kinachomfurahisha bwana ake aliyempa ulaji.

Aibu hata kuwa mwanachama wa chama chake.
kawafanya wananchi wa VUNJO masikini.VUNJO wamshukuru Mh.Mbatia kwa kuwajari.


swissme
 
Angeluwa upinzani UVCCM wangempiga glasi au vibao hili wapate cheo bahati yake yukonao huko lumumba.


swissme
Huyu babu ananikera sana... sometimes unaweza kuhisi labda kuna baadhi ya nati kichwani zimelegea!
 
Hivi hiki cheo ni cha kupigia siasa au...make mi sielewi anachokifanya huyu mzee..
 
Kama kichwa cha habari kinavyoelezea una maoni gani kuhusu mzee MREMA kutamka kuwa CCM iungane na TLP waunde umoja wao kama wa UKAWA

source: GAZETI LA JAMBO LEO
 
Sasa hivi ndo nazidi kuamini vyama vingi vya upinzani ni mamluki wa chichiem hasa waliolelewa huko wakienda upinzani ni geresha tu.
Kikubwa hasa raia muelewe tu mnachezewa akili na hao wapinzani wanazigeuza akili zenu kichwa chini miguu juu nyie mnapeleka makende huko kuandamana kumbe watu walishakaa meza kuu pande zote mbili kujipa ushindi wanavyowacheza shere!nyie kaandamaneni mtolewe kafara km kondoo me naagizia spiriti na mabandeji na gari la kutuma maiti moshi
 
akuna kitu kibaya kamakufika umri wakua mzee ukawa na njaa ya tumbo njaa ya tumbo uondoa akiri kichwani
 
Haaaaaa... haaaa.. mchaga na pesa... haaaa haaaa....!!!

Mrema, anajifanya kadata fulani hv... msameheni tu... maana asingepewa uenyekiti parole, sijui kama angekuwa hai huyu...!! Thnx to Mh. Rais, maana asingemchagua, leo sijui afya yake ingekuaje
 
Back
Top Bottom