Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

Mwenyekiti mpya wa bodi ya parole ambae pia ni mwenyekiti wa TLP Taifa amesema kwa kua chama chake kina sera nyingi zinazofanana na CCM ikiwamo kupenda amani na maendeleo tofauti na vyama vingne vya upinzani ambavyo vimekua vikihimiza fujo na kupinga maendeleo na kumpinga ndugu rais aliechaguliwa na wananchi kihalali.

Anamchekesha mfalme..!
 
Njaa ni balaa hapa Tz, muulize hata yule kamanda wa anga alivyouza chama kweupeee sababu ya njaa!


bora za yule kuliko huyu mbaye kwenye kampeni badala ya kumpigia debe mgombea urais wa chama chake,akawa anampigia rais,kweli huyu kilaza alikuwa anawekeza
 
Uyu bwana c apige kazi na parole zake huko mbona amekua mtu wa media sana!!!
 
Mwenyekiti mpya wa bodi ya parole ambae pia ni mwenyekiti wa TLP Taifa amesema kwa kua chama chake kina sera nyingi zinazofanana na CCM ikiwamo kupenda amani na maendeleo tofauti na vyama vingne vya upinzani ambavyo vimekua vikihimiza fujo na kupinga maendeleo na kumpinga ndugu rais aliechaguliwa na wananchi kihalali.
Njaa kali. Alikri mwenyewe kwenye mkutano mkuu wa CCM kuwa alikuwa kijiweni tangu 1995. Kwa upande mwingine Mrema, Cheyo na wengine kama wao wajiulize: lengo la vyama vyao ni lipi? Ni kusindikiza CCM ili wapewe fadhila au ni kutwaa dola? Kama ni kusindikiz CCM ni sawa kwa hiki wanachofanya, lakini kama ni kutwaa dola ni bora wafikirie upya style zao.
 
Huyu mzee Pamoja na kukaa serikalini muda wote huo bd njaa inamsibu
 
Njaa iko kichwani....hatari sana!!
Mwenyekiti mpya wa bodi ya parole ambae pia ni mwenyekiti wa TLP Taifa amesema kwa kua chama chake kina sera nyingi zinazofanana na CCM ikiwamo kupenda amani na maendeleo tofauti na vyama vingne vya upinzani ambavyo vimekua vikihimiza fujo na kupinga maendeleo na kumpinga ndugu rais aliechaguliwa na wananchi kihalali.
 
Back
Top Bottom