Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

Mrema: Tunaanzisha UKAWA yetu na CCM

Hicho chama chake kinaonesha hakina watu waelewa bali kimejaa wajinga watupu, mnawezaje kumpa mwenyekiti wa chama mtu kama huyu asiye na fikra mpya, fikra zake mfu ndio zinamfanya atake kuunda Ukawa na chama cha majipu
 
Kaaaahhh sasa hii siyo njaa bali baa la njaa sasa kwa nini asikivunje TLP na ikaeleweka
 
Kuna umri ukifika unamshukuru MUNGU halafu unakwenda kulea Wajukuu zako tu, unaachana na habari za siasa. namshauri Mrema atulie tu sasa
 
Hata kukomenti kwenye uzi wa huyu nahisi kichefu chefu lkn basi tu kwa vile kwa sasa sina chochote cha kufanya..
 
Kumsikiliza na kuhoji maoni ya Mrema ni sawa na kuhoji habari iliyoandikwa na gazeti la UHURU kuhusu CCM. Huyo siyo mwanasiasa tena ni dalali!
 
Mzee mzima kuna pungufu mahala fulani kwa ubongo si bure!
 
mzeeee kasahau kama aliikimbia ccm then leo anataka partinership
hakika huu n mwaka wa maajabu na unafki mkubwa tanzania
 
Bora Mrema ameamua kua mkweli, acha hao wengine waendelee kuishi katika hadaa.
 
Mwenyekiti mpya wa bodi ya parole ambae pia ni mwenyekiti wa TLP Taifa amesema kwa kua chama chake kina sera nyingi zinazofanana na CCM ikiwamo kupenda amani na maendeleo tofauti na vyama vingne vya upinzani ambavyo vimekua vikihimiza fujo na kupinga maendeleo na kumpinga ndugu rais aliechaguliwa na wananchi kihalali.
1471531976043.jpg
nawaza tuu sijui tutafika sehemu tusiyo ijui
 
Jambo la maana sana nategemea wapinga ufisadi wengine waunge mkono
 
Back
Top Bottom