Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

mtafute mmoja uliemuelewa tembea nae...anzisha urafiki ikiwezekana muwe wapenzi.TAARIFA ATAIPATA.
maumivu huwa makali sana
Kibaya dadangu me huwa sio mwepesi wa kusex na mtu kama sijampenda eti kisa nalipa kisasi

Acha nifanye nnalohis moyo unadhan ni sahihi
 
Anayo ya kutosha trust me Sakayo

Alinijibu kitu ambacho nkikwambia utashika mdomo nicha kuniua nguvu kbsa
Ile ni namna tuu ya kukufanya ujisikie vibaya, lakini amini huko aliko nafsi yake haina amani!

Wewe mpotezee, mshukuru Mungu sana kwa hilo! Huenda kakuepusha na mengi!

Hata huko alikoenda kuolewa usidhani atatulia na huyo mwanaume, kama ni tabia yake ataendelea na mwisho wake unaujua!
 
One more advise, hizo hasira zako za kulipa kisasi achana nazo.

Kisasi kizuri kwenye mapenzi ni kutafuta hela, miliki mwanamke mzuri kupita hiko kimeo, utajishangaa mwenyewe. Na atakuja kukulilia shida.
Ninajua hilo kaka
ila nikuweke2 wazi najihic Walking dead kbsa No happy, Moyo umejaa,Tumbo limechafuka
 
Ni wangapi ushawatendea mabaya ktk mahusiano/kazi/familia etc na hawakukurudishia ubayaa? ...wewe ulikutana nae huenda alikuwa ametendwa akakukuta mkafarijiana....leo kapatana na alomwacha akaja kwako...Ulianza kwa kumvua chu@p@i ukidhani kubaki nazo na kumpa mpya ndo umemteka akili yake ukasahau kujiongezaaa...TAFUTA wako wa halali,

*ISHINI NA WANAWAKE KWA AKILI*...
 
Mkuu tuwekee na thread ya awali, usije kuwa unataka kuua nzi kwa nyundo
 
Kiongozi hilo la machupi achana nalo huyo atakutafuta mwenyewe akilia na kuomba msamaha
Au nenda nyumbani kwao ufanye kikao uwaambie ulinunua baadhi ya vitu kwa ajili ya kuanza maisha na binti yao ila yeye amegeuka na kwenda kupanga na mwanaume mwingine hivyo wakusaidie kuongea naye arudishe vitu vyako
 
Wewe kijana ACHA KABISA HIZO HASIRA ZAKO. ACHA !! Unajitesa bure mwisho utapata vidonda vya tumbo. Usimfanyie lolote. Kama alikuwa amepata ajali akafa kama yule bibi arusi mtarajiwa wa Mbeya ungefanyaje? Ungejiua? No girl friend is worth so much of your feelings. Hakuna rafiki wa kike yeyote anayestahili akuumize nafsi kiasi hicho. Kama ni wasichana wako kibao- hata humu Jf wapo wengi tu hawana mtu. Sasa wewe unajifanya unataka kulipa kisasi ili iweje? Wewe unataka kusema hujawahi kumfanyia mtu mwingine ubaya? Kama kila uliyemfanyia ubaya angekulipa kisasi ungewepo hapo ulipo leo? Kama unataka kumkomoa, kwa kuwa nguo zake hizo unazo, fanya ifuatavyo (kumtisha tu lakini). Tafuta rafiki yako mmoja ili afanye ku-act kama yeye ni mganga. Then tafuta kibuyu, na kitambaa cheusi na kingine cheupe (au hata bedsheet jeupe), huyo mwenzako (mganga feki) ajifunge. Ashike hicho kibuyu azunguke hizo nguo za huyo dada akisema maneno ya kiganga-kiganga, na hapo hapo achome hizo nguo. Hakikisha unapiga video ya tukio zima halafu umtumie huyo dada. Mwambie kwa jinsi alivyokutesa umemwendea kwa mganga. Kila litakalompata atafikiri ni wewe kumbe hujamfanyia lolote mbali na kuchoma hizo nguo zake. Hawezi kujua kwamba ume-act tu. Akikuomba radhi msamehe
 
Mkuu tuwekee na thread ya awali, usije kuwa unataka kuua nzi kwa nyundo
 
Wewe kijana ACHA KABISA HIZO HASIRA ZAKO. ACHA !! Unajitesa bure mwisho utapata vidonda vya tumbo. Usimfanyie lolote. Kama alikuwa amepata ajali akafa kama yule bibi arusi mtarajiwa wa Mbeya ungefanyaje? Ungejiua? No girl friend is worth so much of your feelings. Hakuna rafiki wa kike yeyote anayestahili akuumize nafsi kiasi hicho. Kama ni wasichana wako kibao- hata humu Jf wapo wengi tu hawana mtu. Sasa wewe unajifanya unataka kulipa kisasi ili iweje? Wewe unataka kusema hujawahi kumfanyia mtu mwingine ubaya? Kama kila uliyemfanyia ubaya angekulipa kisasi ungewepo hapo ulipo leo? Kama unataka kumkomoa, kwa kuwa nguo zake hizo unazo, fanya ifuatavyo (kumtisha tu lakini). Tafuta rafiki yako mmoja ili afanye ku-act kama yeye ni mganga. Then tafuta kibuyu, na kitambaa cheusi na kingine cheupe (au hata bedsheet jeupe), huyo mwenzako (mganga feki) ajifunge. Ashike hicho kibuyu azunguke hizo nguo za huyo dada akisema maneno ya kiganga-kiganga, na hapo hapo achome hizo nguo. Hakikisha unapiga video ya tukio zima halafu umtumie huyo dada. Mwambie kwa jinsi alivyokutesa umemwendea kwa mganga. Kila litakalompata atafikiri ni wewe kumbe hujamfanyia lolote mbali na kuchoma hizo nguo zake. Hawezi kujua kwamba ume-act tu. Akikuomba radhi msamehe
Hapa mkuu sio kwamba najitengenezea ushahidi wa kuwa mimi ndo nmemfanyia ubaya?

Me wazo langu lilikua kimya kimya ila huko alikimbilia na huyo jamaa ake aisome
 
Back
Top Bottom