HhahahahDah njoo mjini ujionee maswahibu haya jamani watu tuna njaa kunakumbushana kufika kileleni
kuna utamu anauskia sio wa nchi hiiMie nina swali, we ulijuaje kuwa umefika kileleni!!!
Hongera sana... Ongeza juhudi na maarifa.Uhuru peak kabisa na bendera nilipandisha
Ndo ukoje huokuna utamu anauskia sio wa nchi hii
huelezeki ujue we subili ufike utauonaNdo ukoje huo
Hahahahuelezeki ujue we subili ufike utauona
teh ila kufika huko ni shida mpk uje ufike si leoHahaha
Nikiufiki tu nitakuambia
Mbona wanikatisha tamaa sasa jamaniteh ila kufika huko ni shida mpk uje ufike si leo
huko mpk upate atakayekufikisha achana na kilele kabisaMbona wanikatisha tamaa sasa jamani
Asante kwa taarifahuko mpk upate atakayekufikisha achana na kilele kabisa
Wakuu,
Napenda kuwashukuru wana JF,
Wote kwa michango yenu, hakika imekuwa msaada kwangu. Hivi karibuni nilileta bandiko hapa nikiuliza kama mimi nilishawahi kufika kileleni;
Hivi inawezekana nikawa sijawahi kufika kileleni?
Hii ni kutokana na experience waliokuwa wananipa wenzangu na mimi kujiona sijawahi kuingia. Namshukuru Mungu kwa Mara ya kwanza katika Maisha yangu, nimeweza kufurahia mahusiano yangu, nikimaanisha kwa Mara ya kwanza nimeweza kufika kileleni. Nawashukuru wote mlionipa ushauri, hapa jukwaani na pm pia Mungu awabariki, hakika nilikuwa nakosa kitu muhimu pia namshukuru Mungu kwa kunipa mtu ninayeamini ni sahihi kwangu.
Mwisho kabisa naomba niwape ushuhuda kwamba kumfikisha mwanamke si lazima mwanaume awe na ndefu, hata kibamia kinaweza, mfano mzuri ni mtu nilokuwa nae alikuwa na ndefu lakini hakuwahi nifikisha, ila huyu nilompata ni kibamia lakini ananifikisha na sitegemei kumuacha.
Ni ujuzi wa mtu tu. Japo ukubwa wa dick unamatter kama atakuwa mtaalamu.Wakuu,
Napenda kuwashukuru wana JF,
Wote kwa michango yenu, hakika imekuwa msaada kwangu. Hivi karibuni nilileta bandiko hapa nikiuliza kama mimi nilishawahi kufika kileleni;
https://www.jamiiforums.com/threads/hivi-inawezekana-nikawa-sijawahi-kufika-kileleni.1178503/
Hivi inawezekana nikawa sijawahi kufika kileleni?
Hii ni kutokana na experience waliokuwa wananipa wenzangu na mimi kujiona sijawahi kuingia. Namshukuru Mungu kwa Mara ya kwanza katika Maisha yangu, nimeweza kufurahia mahusiano yangu, nikimaanisha kwa Mara ya kwanza nimeweza kufika kileleni. Nawashukuru wote mlionipa ushauri, hapa jukwaani na pm pia Mungu awabariki, hakika nilikuwa nakosa kitu muhimu pia namshukuru Mungu kwa kunipa mtu ninayeamini ni sahihi kwangu.
Mwisho kabisa naomba niwape ushuhuda kwamba kumfikisha mwanamke si lazima mwanaume awe na ndefu, hata kibamia kinaweza, mfano mzuri ni mtu nilokuwa nae alikuwa na ndefu lakini hakuwahi nifikisha, ila huyu nilompata ni kibamia lakini ananifikisha na sitegemei kumuacha.
hii kitu ni nadra sana,wadada wengi hampatwi na hii kitu only 35% wanakunwa wakakunikaUhuru peak kabisa na bendera nilipandisha