Una njaa vipi na wewe umesema jana tu ulifanya na ni MPIGA KELELE MZURI hadi unamboa mwenzi wako?Dah njoo mjini ujionee maswahibu haya jamani watu tuna njaa kunakumbushana kufika kileleni
Una njaa vipi na wewe umesema jana tu ulifanya na ni MPIGA KELELE MZURI hadi unamboa mwenzi wako?Dah njoo mjini ujionee maswahibu haya jamani watu tuna njaa kunakumbushana kufika kileleni
We siumeandika uzi mda si mrefu kua unatatizo lakupiga kelele wakati unafanya mapenzi had msichana wako kashindwa kuvumilia hiyo tabia? Sasa hivi unakosoa uzi we mwenzako wenye mantiki kama yako.Dah njoo mjini ujionee maswahibu haya jamani watu tuna njaa kunakumbushana kufika kileleni
Jana mpenzi wangu alisema amenichoka na kuniambia why wakati wa kugegedana huwa nalia sana? Ila kwa kweli sikumjibu na wakati ulipofika wa kupeana utamu wetu nilianza tena ile tabia na akachukua upande wa mtandio na kuniziba mdomo ili nisipige kelele ila niliishiwa pumzi hadi nikaacha kabisa kugegeda. Sasa je nawezaje kuacha tabia hii ya kulia lia wakati wa kupanda mlima?Dah njoo mjini ujionee maswahibu haya jamani watu tuna njaa kunakumbushana kufika kileleni
Wanasema ukiwa muongo usiwe unasahauUna njaa vipi na wewe umesema jana tu ulifanya na ni MPIGA KELELE MZURI hadi unamboa mwenzi wako?
kilele cha wapi AntonioNawe una tatzo la kutokijua kilele shunie?
Kilele cha mlima mapenzi shuniekilele cha wapi Antonio
Msamehe bureHIYO HAPO POST YA MOTO HATA HAIJAPOA hahahaahahaha
Beberu-mpya Senior Member
#1
40 minutes ago
Joined: Feb 14, 2017
Messages: 130
Likes Received: 64
Trophy Points: 45
Jana mpenzi wangu alisema amenichoka na kuniambia why wakati wa kugegedana huwa nalia sana? Ila kwa kweli sikumjibu na wakati ulipofika wa kupeana utamu wetu nilianza tena ile tabia na akachukua upande wa mtandio na kuniziba mdomo ili nisipige kelele ila niliishiwa pumzi hadi nikaacha kabisa kugegeda. Sasa je nawezaje kuacha tabia hii ya kulia lia wakati wa kupanda mlima?
hahahaahah hii ndio JF hahahhahahahMsamehe bure
Sawa ila c naaangalia n comments za wanajamii?We siumeandika uzi mda si mrefu kua unatatizo lakupiga kelele wakati unafanya mapenzi had msichana wako kashindwa kuvumilia hiyo tabia? Sasa hivi unakosoa uzi we mwenzako wenye mantiki kama yako.
Nifanye nini ili niache kupiga kelele wakati wa kugegeda?
Nifanye nini ili niache kupiga kelele wakati wa kugegeda?
[emoji30] [emoji30] [emoji30]hongera zako ila ungetuwekea hizo mbinu na sisi tusome
Hujawahi kabisa kufika summit!?hongera zako ila ungetuwekea hizo mbinu na sisi tusome
samahani kidogo nimeona umemshirikisha Mungu, naomba nikuulize je huyu uliempata sasa hivi ni mumeo kabisa au mnazini,wakuu naoenda kuwashukuru wana jf wote kwa michango yenu,hakika imekuwa msaada kwangu.
Hivi karibuni nilileta bandiko hapa,nikiuliza kama mm nilishawahi kufika kileleni,hii ni kutokana na experience walokuwa nananipa wwnzangu na Mimi kujiona sijawahi kugia.
Namshukuru mungu kwa Mara ya kwanza katika Maisha yangu,nimeweza kufurahia mahusiano yangu,nikimaanisha kwa Mara ya kwanza nimeweza kufika kileleni.
nawashukuru wore mlionipa ushauri,hapa jukwaani na pm pia mungu awabariki ,hakika nilikuwa nakosa kitu muhimu pia namshukuru mungu kwa kunipa MTU ninayeamini ni sahihi kwangu.
Mwisho kabisa naomba niwape ushuhuda kwamba kumfikisha Mwanamke si lazima mwanaume awe na ndefu,hata kibamia kinaweza.mfano mzuri ni MTU nilokuwanae alikuwa na ndefu lakini hakuwahi nifikisha,ila huyu nilompata ni kibamia lakini ananifikisha na sitegemei kumuacha.
wakuu naoenda kuwashukuru wana jf wote kwa michango yenu,hakika imekuwa msaada kwangu.
Hivi karibuni nilileta bandiko hapa,nikiuliza kama mm nilishawahi kufika kileleni,hii ni kutokana na experience walokuwa nananipa wwnzangu na Mimi kujiona sijawahi kugia.
Namshukuru mungu kwa Mara ya kwanza katika Maisha yangu,nimeweza kufurahia mahusiano yangu,nikimaanisha kwa Mara ya kwanza nimeweza kufika kileleni.
nawashukuru wore mlionipa ushauri,hapa jukwaani na pm pia mungu awabariki ,hakika nilikuwa nakosa kitu muhimu pia namshukuru mungu kwa kunipa MTU ninayeamini ni sahihi kwangu.
Mwisho kabisa naomba niwape ushuhuda kwamba kumfikisha Mwanamke si lazima mwanaume awe na ndefu,hata kibamia kinaweza.mfano mzuri ni MTU nilokuwanae alikuwa na ndefu lakini hakuwahi nifikisha,ila huyu nilompata ni kibamia lakini ananifikisha na sitegemei kumuacha.
ha haaaa haaaa naona umeamua kumvua nguo
Beberu-mpya Senior Member
#1
40 minutes ago
Joined: Feb 14, 2017
Messages: 130
Likes Received: 64
Trophy Points: 45
Jana mpenzi wangu alisema amenichoka na kuniambia why wakati wa kugegedana huwa nalia sana? Ila kwa kweli sikumjibu na wakati ulipofika wa kupeana utamu wetu nilianza tena ile tabia na akachukua upande wa mtandio na kuniziba mdomo ili nisipige kelele ila niliishiwa pumzi hadi nikaacha kabisa kugegeda. Sasa je nawezaje kuacha tabia hii ya kulia lia wakati wa kupanda mlima?