Mpenzi wangu kanitambulisha mume wake mtarajiwa

Mpenzi wangu kanitambulisha mume wake mtarajiwa

Si show kutoka kwako pekee alikua anaitaji.NI PESA SANAAAA. show nenda WCB wasafi.
 
Soma mkuu hayo mambo yapo tu mademu wana tamaa umempa mapenzi but pesa huna lazima amfate bosi na usimrudie wala kumbeleza atakufelisha chuo na maisha ujute katika dunia hii
 
Pole ila ushauri wangu kwa wengine msiruhusu wapenzi wenu kwenda arusha hata mimi aliniaga anaenda arusha baada ya wiki mbili ikatokea ji move kama lako Arusha Arusha Arusha kanani paleeeee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
muda mwingine tunawalaumu tu watoto wa watu,huyo anayemtambulisha ni mume wewe ni mgegedaji tuu,sasa unategemea amkatae mtu anayetaka kujenga nae future ang'ang'ane na wewe eat and run? hata ungekuwa wewe mkuu
 
Sasa umechanganyikiwa nn mkuu
Apo ndo onesha uanamme wako..
Waweke dp watsAp na wapost fb na insta hku unawawish ndoa njema
[emoji23] [emoji23] umenikumbusha mbali mkuu....nshawahi fanya hvyo
 
Kama ndo bado uko chuo ujue mkeo sahivi yuko form four..mark my words... na yeye keshaanza kazi mume wake ndo huyo wamekutana alishakuwa na maisha siku nyingi,, jitahidi tu finish your studies, get your degree, get yourself a job,,there and then your right one will come along...
 
Sasa umechanganyikiwa nn mkuu
Apo ndo onesha uanamme wako..
Waweke dp watsAp na wapost fb na insta hku unawawish ndoa njema
This would be a nice slap on their faces.. Mwanaume unakomazwa hivyo..ili dhahabu iwe dhahabu lazma ipitishwe kwenye moto
 
Mkuu endelea kuwa serious na masomo wanawake ni wengi sana tena wao wanawahi kuzeeka .
Acha uzembe fikiria maisha yako ya kesho piga book achana nae huyo ale maisha yake.
 
Matoto ya chuo sijui yamelogwa. Yaani uko mwaka wa pili unawaza kuoa? Achana naye hiyo we komaa tafuta hela
 
Unajisifu kwa show... Mwenzako kamtimizia zaidi ya show. Mapenzi siyo ngono peke yake... Mapenzi huusisha vitu vingi sana...


Cc: mahondaw
 
Show unapiga lakini huna hela. Pengine kaona umri wake unaenda halafu wewe bado uko chuo. Mpaka umalize utafute kazi ujipange ndio uanze process za kuoa ni zaidi miaka 5 ijayo
 
Sasa hapo kuna la ziada lipi! Unless uwe una fikra halisi na kumaanisha pale ulipomwambia "we ndo maisha yangu".LET HER GO, MOVE ON.
 
Usikubali kirahisi mkuu mtafute muongee ana kwa ana wanawake wana madhaifu ya kusahau kwa muda mfupi sana
 
Show haimfanyi mpenzi akae.
Ili ukue na mwanamke, unapaswa kumpa.....
Umpe House akupe Home.
Umpe Love akupe Heart.
Umpe Pesa um Maintain.
Na........
Kisha umtosheleze kwa kitanda.

Kwakua bado hauja timiza vigezo hivyo nilivyo vitaja, nakushauri usome kwanza, achana na mapenzu
[emoji2] [emoji2]
 
Wakuu habari za muda huh...

Bila kupoteza time, Nina mpenzi wangu ambae nimedumu nae kwa muda Wa mwaka mmoja sasa, wiki kadhaa zilizopita aliniaga anaenda Arusha amepata kazi katika hotel ya kitalii

Ila Jana kanitumia picha WhatsApp akiwa na jamaa mwengine na kunitambulidha kuwa ni mume wake mtarajiwa...

Wakuu nimechanganyikiwa na ujumbe huu.. Binafsi bado nampenda Sana na sijategemea hili kwa muda huu.. Mimi ni mwanaChuo mwaka Wa pili UDSM na kuhusu mapezi nilikua namtimizia barabara mpaka mwenyewe anafurahia show.

Najiuliza nini kimemsibu!!!

Naomba ushauri wakuu
Hichi ulichofanyiwa ndio the samething utakachokuja kumfanyia boya mwingine uchumi wako ukitengamaa, ni vigumu mwanamke unayejitosa kwake akawa hana mtu, anachofanya mwanamke ni kuangalia future yake, wewe unaweza kumpotezea muda ukifika muda wa kuowa unaowa mwanamke mwingine hii nayo si sawa.

Kitu ambacho wanawake hawajajaliwa akili ni kuvunja mahusiano katika njia ya kistaarabu na kuepuka kumuumiza mtu kisaikolojia.

Ndio maana wanaume huwa hatuna utaratibu wa kuacha makoloni ni unspunguza tu ukaribu ratiba zingine zinaendelea kama kawa, demu akikuona husomeki anajiongeza na yeye anakamata fursa nyingine maisha yanaendelea tu.

Hivi vitu ni simple sana kama akili yako imeshakomaa kiutu uzima.
 
Back
Top Bottom