Mpenzi wangu kanitambulisha mume wake mtarajiwa

Mpenzi wangu kanitambulisha mume wake mtarajiwa

Hivi ungesema unasoma chuo mwaka wa pili si inatosha tu? Mpaka useme Udsm?
Ok tumeshajua upo Udsm.
 
Hapo udsm kulivyo na watoto wakali hvyo,unahangaika na kinuka mkojo mmoja?
 
Pole sana kaka,
Maisha ya mahusiano yana Changamoto nyingi, zinazoonekana na zisizoonekana. So, Piga moyo konde japo najua utapiga sana simu za kubembeleza ila mwisho wa yote Kaa utulie utazame mbele
 
Kizazi dhaifu sana hiki, wewe umewahi kuwa na wangapi kabla yake? Au huyu ndio wa kwanza? Piga shule mdogo wangu Tz ya sasa ni ya ushindani wa GPA
 
IT IS OVER!!
sasa hapo unataka tukushauri nin?

haya kuanzia sas uko single na usha achwa, cha kufanya futa mawasiliano naye yoote, halafu hasira hamishia kwenye GPA, usi rush kutafuta mpenzi mwingine kwa sasa subir akili itulie umsahau huyu ambaye ataolewa.
nakutakia heri katika masomo yako.

ki ufupi hakuna ushauri mwingine mzuri zaid ya huu, sasa we jifanye hutaki kufanya haya niliyo kushauri aendelee kukutumia malicha ya mume wake whatsup, utapotea ohoo!!

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Genye mbaya sana ,mtoto wa wa watu amekaa arusha hana kampani ameona amtafute mwingine amtulizr
 
Tatizo lako wewe ili utoe hela kwa huyo aliyekuwa demu wako ni mpaka Bodi ikupe boom. Sasa demu ataishije!? Bora akupige chini atafute mwanaume wa kweli mwenye kutimiza mahitaji yake yote na sio ya kingono tu ambayo kwa akili yako wewe ndio ulidhani ngono ni muhimu.
 
Wakuu habari za muda huh...

Bila kupoteza time, Nina mpenzi wangu ambae nimedumu nae kwa muda Wa mwaka mmoja sasa, wiki kadhaa zilizopita aliniaga anaenda Arusha amepata kazi katika hotel ya kitalii

Ila Jana kanitumia picha WhatsApp akiwa na jamaa mwengine na kunitambulidha kuwa ni mume wake mtarajiwa...

Wakuu nimechanganyikiwa na ujumbe huu.. Binafsi bado nampenda Sana na sijategemea hili kwa muda huu.. Mimi ni mwanaChuo mwaka Wa pili UDSM na kuhusu mapezi nilikua namtimizia barabara mpaka mwenyewe anafurahia show.

Najiuliza nini kimemsibu!!!

Naomba ushauri wakuu
Acha kujitoa ufahamu dogo,ukitegemea akusubiri...wewe uko mwaka...wa pili na.yeye ashaanza kazi...wanawake wanapevuka mapema...zaidi yeye akikusubiri hadi uanzemaisha utamuona...kama...mzeee
Wewe.mtakie heri
 
Usiwe na presha mkuu hayo mbona madogo sana.

Chskufanya tusua paper zako vizur.

Hawa wanawake ni kama majira hubadilika kila wakati.

Pole lakin ila piga moyo kondo kwani mlizaliwa pamoja au ndo mmekutana juzi tu.

Ndoa iliofungwa na padre inavunjika sembuse uchumba wenu mliokubaliana vichochoroni kwa kuiba iba.

Wewe una familia ns yeye anafamilia usuje kufanya maamuz ya ajabu ukahuzunisha wengi kwa mmoja.
 
Genye mbaya sana ,mtoto wa wa watu amekaa arusha hana kampani ameona amtafute mwingine amtulize.Pole sana kijana mwenzangu jaribu kumpotezea najua inauma lkn hamna namna sababu ukizidi kumuwaza ndo utazidi kuumia tu
 
Lakini hujatwambia mahusiano yenu hapo kati(Tokea alipoenda Arusha na alipotuma hiyo picha).Kama mliendeleza au kama ndo mazima.
Kwanza kabisa,navyojua mwanamke kama hana mpango na wewe utajua tu.
Labda we ulimpenda yeye akawa anapoteza mda tu,
Labda hakukuona yule aliyekuwa anafikilia! Ukizingatia mwanachuo we ni wa kugegeda siyo wa kujenga maisha,
Lakini pia,niulize, ndo mara yako ya kwanza kuaachwa? Kama jibu ni ndio,jifunze sasa.Mwanaume haachwi.Umenipata?Ukiona dalili tu,chomoa faster.
Lakini pia,ndo maana nimekuuliza uhusiano wenu uliendeleaje!Kama anakupima uvumilivu wako(japo hilo siyo jambo la kuleta kwenye utani)?Mi nafikili lipe mda kidogo,fatilia mwenendo wake,mdeshi kumtembelea huko huko na kukaa nae wiki.Akikubali tulia,akigoma, nyoosha mikono.
Mkuu.. Tulikua typo sawa kabisa na sote tulifurahia uhusiano wetu..
 
Ungemjibu tu SAWA HARUSI NJEMA NA MAISHA MEMA YA NDOA ...THEN UNAENDELEA NA SHUHUL ZAKO KAMA KAWAIDA ..
 
Back
Top Bottom