Mpenzi wangu kaniacha kisa sina pesa

Unafanana na mtu aliyechoshwa na mwendo, yaani safari yako kama anaona inafifia hivi. Sasa mkuu mwambie kama atakupenda hutojali shida zake lakini kama anataka kucheza akatafute refa wa kumbeba kama huyo teacher. Ila mkuu pambana umpe pesa ya ped.
 
Mkuu kwa kweli mimi sio tajiri ila kwenye swala la kumsaidia mpenz wangu hasa nikijua yupo mwenzini hua sisubiri ata aniombe hua nafanya tuu muamala akanunue taulo zao, na swala la kusuka, nguo pamoja na kumtoa outing hua simwachi cha msingi hua namdadisi anataka nguo gani naenda mwenywew kununua nampelekea kama zawadi, ukimweza mwanamke kwa hayo mkuu sidhani kama utakuja apa kulalamika na wala hutumii pesa nyingi cha msingi tuu asiwe mpenda anasa.
 
Mi kuna mmoja iliwahi nitokeaga pesa ilikataga ghafla yaani nikawa sina pesa kama kipindi cha mwaka ivi nikawa naunga unga kazi, biashara unafanya ukiuza unatumia kesho unaamka pumbu tupu aseee nilipaukaga acha.

Yaani hicho kipindi natumia simu ndogo banaa kuna demu nilmpata ni mdogo 21 miaka yake, asee kakanipendaga lakini kila saa nikawa tunazinguana maana bby ile niungie bando huku nadaiwa kwenye simu, mara umeme umeisha maana unakuta unanua wa 2000 unawasha unakaa nao kiaina hapo uzuri nilikuwa sijapanga nyumba.

Sasa bhna kutokana na vizinga kadhaa wala hakuwa anaomba zaidi ya 5000 ni vizinga vidogo nadhani mnaelewa nikisema ivo😁😅 kademu tukawa tuko kimya mara kikapataga jamaa yuko serikalini akawa yuko nae karibu yan jamaa alikuwa anakahonga sio mchezo, lakini demu hakumuelewaga.

Ikafika mahali demu akahamishia majeshi kwangu muhuni nikawa namfaidi saa ingine yeye akawa demu ananipa maisha demu ashajenga now anakwake ila pesa kachota kwa jamaa na jamaa hajui yaan washatemanaga maana jamaa alikuwa na wivu hampi uhuru sasa hata uwe nazo ukishakuwa hivo ndio basi demu anakuona miyeyusho.
saivi demu gemu nikitaka hadi leo ananipa show now kashakuwa mtu mzima kiasi miaka 26 sasa.
 
Tafuta size yako achana na oversize
 
Mi kuna mmoja iliwahi nitokeaga pesa ilikataga ghafla yaani nikawa sina pesa kama kipindi cha mwaka ivi nikawa naunga unga kazi, biashara unafanya ukiuza unatumia kesho unaamka pumbu tupu aseee nilipaukaga acha.

Y
Duh 26 kajenga. Unatoa na vitumbua huu uzi au tuje na maandazi yetu
 
Duh 26 kajenga . Unatoa na vitumbua huu uzi au tuje na maandazi yetu
Ana weza akawa ana 26 au 27 mkuu sina uhakika sana mkuu maana huyu manzi ana umbo kubwa lakini mdogo, yaani alikuwa kapewa kiwanja mbezi majohe na mama yake. Ofcourse ni nyumba ndogo tu na hajaifanyia finish kiivo sasa jamaa anatoa hata mtaji wa biashara 😅
 
Wewe jamaa acha uzembe. Ulikosa elfu 15 ya kumnunulia pedi na wakati unasema mwenyewe ulizidiwa ukamuita. Kama huna uwezo wa kumtumza mwanamke kisa wewe sio baba yake, basi usimuombe kitu ambacho huwezi kumuomba mama yako.

Unahisi hata waliooa wanalala tu kisha mwanamke anajitegemea. Mimi kuna manzi yangu pisi kali kinoma kaniacha ila nimejikubali. Details zake zote ninazo natafuta hela nikizipata within 4 years hii namtafuta kurekebisha rekodi. Na ukipata hela sana yule aliyekukataa unamtoa kwenye hadhi yao
 
Bilgate na mkewe
Mengi na mkewe

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Umeachwa kwa sababu umeshindwa kumhudumia mahitaji ya msingi, sio kwa sababu huna pesa.

Bado hujakutana na wanawake wapenda pesa. Binti wa watu kakuvumilia muda mrefu.

Halaf acha uswahili wa kupiga simu mara 20.
 
Nimekusoma mkuu
 

Umeyataka makusudi hukuonesha kujali ulijbu tu Sina Sina nitatafuta Sina walau ungekopa elfu 10
 
Pole sana Mkuu, Mapenzi sio pesa ila ikikosekana yanapungua, pesa ni mbolea kwenye mahusiano, ukiona huna uhakika wa elfu 50 kwa wiki , usiruhusu kuwa deep in love
Kubaliana na hali tu
 
 
Arekebishe kauli miaka 38 sio mzee huyo. Hujaona matangazo ya waganga wanaorudisha wapenzi nakushauri uende huko.

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 
We jamaa tafuta hela aisee hakuna namna we tafuta hela tu mzee sasa ulitaka uwe unamtomba mtoto wa watu bure mzee we jamaa vipi ebu kuwa mwanaume aisee, upo mkoa gani ? mbona hizi sio stail za daslama ?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…