Mpenzi wangu amechepuka, natamani kumkomesha

Mpenzi wangu amechepuka, natamani kumkomesha

Nikikutana naye tutazungumza nini mkuu???
Funguka...mwambie unaujua ukweli, tafuta njia ya kutoa hasira yako kwake (mpumzikie muhusika) na hata vibao mchape. Ila rafiki yako awepo kwa mbali usije vuka mipaka ukaua.

Ukisema ulipize kiasi unaweza kupata madhara fulani katikati ya safari, kama maamuzi mabovu utakayojutia baadae. Mfano ukampa mimba mdogo wake halafu nae anabadili kuwa kama dadake, unaweza ukafanya kitu kibaya aisee. Unaweza kupata magonjwa pia kujiingiza kwenye mogorogoro usiyotegemea.

Msaliti kaisaliti nafsi yake. Mtendwa huna kosa, ingawa unaweza kutoa adhabu, na baadae usamehe kaka. Haina maana kuchukia wanawake kwasababu ya mmoja wao tu. Kuna watu walishaamua kuharibu maisha yao, jichunge wasijeharibu na yako kwnye mkumbo.
 
Usikute huyo mume wa mtu ndiye mzazi mwenzie..

Hawa watu naskia hawaachanagi,lazima wakumbushiane"those golden moments"

Ndio maana kila siku huku kuna "nyuzi za kupeana maonyo" kuhusu hawa watu.
Speakin from xperience...
 
ni kama nilikuwa nakosea kujitolea mno kwa huyu mbwa daah
[emoji86] [emoji87] [emoji87]
Unajitolea kwa mbwa.....
Acha kumtusi na kumshusha thamani & utu wake
Hayo makosa yapo tu......
nakumbuka niliwahi kudate na mdada ambaye alikuwa anatembea na marafiki zangu
Na nilimfumania kwenye kitanda changu lakini nilimsamehe na bado akaendelea kunisaliti ila nilivyoona it too much nikaachana nae, na kipindi naachana nae alijigamba na kujiona sana hata kunitangazia mabaya mbele ya jamii ila mm sikujali hata kidogo ndio kwanza nilizidi kucheka na kufurahi na watu, na isitoshe nikikutana nae tunaongea na kucheka vizuri ila baada ya mwaka kupita akaniomba msamaha na kutaka kurudiana mm ila sikumpa nafasi hiyo ila tumekuwa marafiki na mpka sasa bado ananisumbua sana......
So usipaniki mkuu......
Mpotezee tena ongea nae kwa furaha na huyo Mme wa mtu Cheka nao ongea nao vizuri wala usiwe na shida na mtu.
hayo mambo ni kwa muda mfupi tu wala usimaindi vitu vidogo kama hivyo.........
U can't believe ex girlfriend wangu wote niliotoka nao hakuna ambae nmeacha kuongea nao na kucheka nao kwa furaha.... Mpka wengne hawaamini wakiwa na shida ninawasaidia vzuri tu......
Hivyo ndivyo jinsi ya kuishi na watu..........

[emoji4] [emoji95] [emoji379]
 
Unaumia utadhani umemtolea mahari,Huyo ni kahaba kama wewe,ushari kwa kahaba kama wewe hautakusaidia,sana sana ilikuondoa msongo ulio nao kunywa sumu ukapumzike kwa ibilisi,baba ya wazinzi
 
Mkuu kumbuka maisha ya mapenzi yana changamoto na mojawapo ni usaliti.Tatizo hunaushahidi wa moja kwa moja kuwa ametembea na huyo jamaa zaidi ya hisia zako tu kuwa katembea nae,hata kama una ushahidi bado haikupi nafasi ya mipango yote unayotaka kuifanya maana haitokusaidia zaidi ya kukuumiza zaidi maana inaonekana huyo mwanamke kwake hupindui yaani umeshikwa hufurukuti.
Kuna maamuzi mawili,uendelee nae na kusahau yote au kuachana nae na uanze maisha mapya huku ukiachana na mipango yako mibovu ya kuvujisha picha au video za huyo mpenzi wako.
 
Funguka...mwambie unaujua ukweli, tafuta njia ya kutoa hasira yako kwake (mpumzikie muhusika) na hata vibao mchape. Ila rafiki yako awepo kwa mbali usije vuka mipaka ukaua.

Ukisema ulipize kiasi unaweza kupata madhara fulani katikati ya safari, kama maamuzi mabovu utakayojutia baadae. Mfano ukampa mimba mdogo wake halafu nae anabadili kuwa kama dadake, unaweza ukafanya kitu kibaya aisee. Unaweza kupata magonjwa pia kujiingiza kwenye mogorogoro usiyotegemea.

Msaliti kaisaliti nafsi yake. Mtendwa huna kosa, ingawa unaweza kutoa adhabu, na baadae usamehe kaka. Haina maana kuchukia wanawake kwasababu ya mmoja wao tu. Kuna watu walishaamua kuharibu maisha yao, jichunge wasijeharibu na yako kwnye mkumbo.
Nimekuelewa kaka.
 
Kwa kuwa maishani nimejifunza kuwa wanaume hatusamehi kwahiyo nakushauri achana naye, hiki kitu huko mbeleni kitakukosesha raha naye kabisa [HASHTAG]#BetterDoSomethingNow[/HASHTAG]
 
Mi Nakushauri Uachane Naye
Kuna Maisha Baaya ya Yeye...

Inaonekana Hiyo Ni tabia Yake, as you said kwamba Anamtoto Aliyempata Kwenye mahusiano yake Mengine, Bado yuko na Wewe, wakati huo huo Yuko na Huyo Mme wa Mtu...

Hilo Pepo Ndugu Yangu.. Achana naye ,Kaa Muombe Mungu atakupa Mtu sahihi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom