kiboboso
JF-Expert Member
- Sep 17, 2013
- 9,351
- 12,704
Acha ujinga kumbavu sana.Haleluya tutaonanaaa,
Haleluya tutaonaaaaaaaa,
Tutaonana mbinguni kwa baba haleluya tutaonaaaaaaaaaa,
R I P in advance mkulungwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha ujinga kumbavu sana.Haleluya tutaonanaaa,
Haleluya tutaonaaaaaaaa,
Tutaonana mbinguni kwa baba haleluya tutaonaaaaaaaaaa,
R I P in advance mkulungwa
Menyewe kabla sijasahau,🤣🤣🤣
Sio lazima uuoneMi sikupata mchubuko by the time namtoa Bikra maana huwa naepuka sana friction [emoji120]
Kama ni huyu potelea pote, huyu jamaa atakua ameukwaa kiume [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Aisee[emoji848][emoji23] [emoji23] [emoji23]. Mkuu usinitishe ujue, na wala hata siuwazii nikapime ili iweje akati na jua sina(imani ni bora kuliko dini). Kuna kijana aliniambia ukimwi unaupata siku ya kwenda kupima sio wakati wa kula tunda
Umeshapima kaka?Aisee[emoji848]
Bado kakaUmeshapima kaka?
Usijali, jana niliku-attack kwa lugha kali sana ila usijali.Bado kaka
Usijali mkuu[emoji120]Usijali, jana niliku-attack kwa lugha kali sana ila usijali.
Ukute hata ni wife wangu 😂😂😂😂Mkuu pole sana. Natumai uko salama. Hiv haiambukizwi kizembe.
Binafsi nimepata funzo. Kuna mwanamke saiv mke wa mtu ana mimba hivohivo analazimisha nilale nae namkwepa, isije ikawa kama hivi. Dah duniani watu wana roho mbaya
HahahaNIKO TOFAUTI SANA NA WENGI.
Ushauri bora ni huu.
POTEZEA NA USIENDE KUPIMA, ISHI AS IF HAKUNA LILILOTOKEA, RELAX TO THE MAXIMUM.
HIV/AIDS is a mental disease!!!
Sent from my Infinix X572 using JamiiForums mobile app
Kanda ya ziwa..Upo mkoa gani comrade?
Kabla ya Kutulia na mke wangu wa sasa nilikuwa natia sana wanawake Wanadangaji, siku moja nikaambiwa huyo ulieenda nae ana ngoma, niliwaza sana cause condom ilipasuka nikabadilisha, ila kupasukiwa condom kunaleta stess. so nikajisemea SITAENDA Kupima, nikagoogle dalil za ukimwi nikaamua kuzisubiria kama zitakuja na hazikuwahi kuja nilikaa kama miezi 6 nazisikilizia na hazikuja hadi leo, na sijawahi kuugua hata kichwa.NIKO TOFAUTI SANA NA WENGI.
Ushauri bora ni huu.
POTEZEA NA USIENDE KUPIMA, ISHI AS IF HAKUNA LILILOTOKEA, RELAX TO THE MAXIMUM.
HIV/AIDS is a mental disease!!!
Sent from my Infinix X572 using JamiiForums mobile app
Nyie nyie, Hahaha ngoja nicheke... Mimi naamini kama kuja kupata hii kitu itatokea ndani ya familyKwa inayoonekana anazingatia mahudhurio ya clinic vizuri na kama mlikuwa mnaandana vyema kabla ya tendo basi usiogope sana
Ila kapime ili usiwe unaishi chini ya kivuli cha kuathirika wakati kiuhalisia hujaathirika.
NENDA KAPIME.
Apana Boss[emoji120]
Ni dawa zitolewazo sasa hivi kufubaza HIVTLD inamaana gani?