Mpenzi wangu ameathirika, je nimeambukizwa?

Mpenzi wangu ameathirika, je nimeambukizwa?

Umesema umewahi kulala naye wakati yupo kwenye siku zake bila kondomu.

Mkuu lolote linaweza tokea hapa ukisogea kwenye vipimo 50/50 unaweza ukawa huna au unao ugonjwa ila usivunjike moyo maana kifo kwa kila mtu kiko pale pale, na bado utafanya mengi ukiwa ni muathirika.

My take endeleza mahusiano naye usipanic kaka huyo mwanamke anakupenda sana amini hivo.

Mi ni negative lakini nikipata anaye nipenda naishi naye bila nongwa wanaume nasi twajua kupenda tupo baadhi tunajitoa 😅 amini mpaka tufike mbinguni wanaume tutakuwa tushachoka sana.
 
Mnapenda sana kupotosha vijana kwa kauli zenu za kishujaa, ngoma imeua watu wengi sana na wengi wanaishi na ngoma .. nilitegemea ungetoa ushauri kwa watu watumie kinga badala yake eti ni kazi sana kupata ngoma .. ngoma utapata endapo itatokea michubuko wakati wa sex na jamaa amehainisha kwamba kashamla mara kibao tu huyo demu hivyo hujui kama mara zote walizo kutana haiku tokea michubuko .. vijana tuchukue tahadhari ngoma ipo na inaua ..
Licha ya kutokea michubuko HIV huambukizwa kupitia damu na kama pia mwanamke yuko siku zake hatari, na jamaa alimla akiwa mwezini. It could also found.
 
Kwa mimi nijuavyo wagonjwa wengi wa HIV hasa wanawake wanainferiority ya stigmatization wanahofu kutengwa sasa demu anataka awe sawa na wewe ili mkae sawa.

Nishawahi mdate mtu mwenye HIV ila kabla sijatoka naye ananiambia ila mi utakubali hali yangu maana mi ni victim tayari huwa wanasema hivo ili kujiadhari.

Sasa kama anakupenda lazima akuchanjie damu ili muwe mwili mmoja hata kwenye msosi atachanjia damu yaani atafanya lolote utapata hata bila sex.
Tuishi nao kwa akili
 
Kwa mimi nijuavyo wagonjwa wengi wa HIV hasa wanawake wanainferiority ya stigmatization wanahofu kutengwa sasa demu anataka awe sawa na wewe ili mkae sawa.

Nishawahi mdate mtu mwenye HIV ila kabla sijatoka naye ananiambia ila mi utakubali hali yangu maana mi ni victim tayari huwa wanasema hivo ili kujiadhari.

Sasa kama anakupenda lazima akuchanjie damu ili muwe mwili mmoja hata kwenye msosi atachanjia damu yaani atafanya lolote utapata hata bila sex.
Tuishi nao kwa akili
Hahahaha yaani akikupenda lazima akupe?????? Muwe mwili mmoja?[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Ndugu yangu nmefatilia sana acha nikushaur jambo ww km unawasiwasi nenda tu kapime unaeza kujitesa na mawazo ukakonda kumbe upo vzr na mawazo yanadhoofisha sana mwil pamoja na nafsi ww piga moyo konde Naimani Allah yu pamoja na we jikaze nenda kajue afya yako usijipime kwa macho itakutafuna sana katoe wasiwasi
Asante sana sana kwa ushauri wako ndugu yangu [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Naona comments nyingi humu, wengi bado hamna elimu ya kutosha kuhusu huu ugonjwa.

Bado mna mitizamo ile ya kizamani ndo maana mnamkatisha tamaa mwenzenu.

Ingieni hata google na msome kidogo kuhusu matumizi sahihi ya ARV hasa hizo TLD anazotumia aliyekuwa shemeji yetu.
 
Umesema umewahi kulala naye wakati yupo kwenye siku zake bila kondomu.

Mkuu lolote linaweza tokea hapa ukisogea kwenye vipimo 50/50 unaweza ukawa huna au unao ugonjwa ila usivunjike moyo maana kifo kwa kila mtu kiko pale pale, na bado utafanya mengi ukiwa ni muathirika.

My take endeleza mahusiano naye usipanic kaka huyo mwanamke anakupenda sana amini hivo.

Mi ni negative lakini nikipata anaye nipenda naishi naye bila nongwa wanaume nasi twajua kupenda tupo baadhi tunajitoa [emoji28] amini mpaka tufike mbinguni wanaume tutakuwa tushachoka sana.
Ngoja nichanganye na zangu kaka[emoji120]
 
Kumbe hii ni kadi yake ya pili, ina maana dose alianza mapema kabla hajajiunga na Chuo.[emoji24][emoji24][emoji24]
Kama ndo hvo nimekwisha maana nilishea nae vitu vingi sana huyu mwanamke [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
InShot_20210910_085710390.jpg
 
Ungewahi ungeiwahi na truvada, lakin subir adi upime upate uhakika. AIDS sio mwisho wa maisha kaka
 
Kumbe hii ni kadi yake ya pili, ina maana dose alianza mapema kabla hajajiunga na Chuo.[emoji24][emoji24][emoji24]
Kama ndo hvo nimekwisha maana nilishea nae vitu vingi sana huyu mwanamke [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
View attachment 1931560
Aiseee hii noma sasa. Si ulimtoa bikra? Ina maana kabla ya chuo mlianza kukulana?
 
Aiseee hii noma sasa. Si ulimtoa bikra? Ina maana kabla ya chuo mlianza kukulana?
Kwa hali hii inabidi leo nimtafute nimuulize kuhusu hili maana wazazi walifariki zamani wakamuacha akiwa mdogo sana, pengine kukawa kuna connection na huu ugonjwa wake[emoji856][emoji22]
 
Kumbe hii ni kadi yake ya pili, ina maana dose alianza mapema kabla hajajiunga na Chuo.[emoji24][emoji24][emoji24]
Kama ndo hvo nimekwisha maana nilishea nae vitu vingi sana huyu mwanamke [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
View attachment 1931560
Mbona unatutisha wakulungwa... Nenda ukapime utuambie kama unao... Tujue tunaweza kuupata Bila dalili za mwanzo
 
Back
Top Bottom