Mpenzi naomba nafasi nyingine

Mpenzi naomba nafasi nyingine

Kama ni ndoa, mmeoana kwa heri basi hata ikitokea mmeachana mnatakiwa muachane kwa heri sababu kuna maisha baada ya ndoa (mfano, watoto,misiba na maradhi)

Kama ni mpenzi imetokea mmegombana au mmetofautiana basi punguza tu mawasiliano kila mmoja aendelee na maisha yake bila kugombana, kutukanana wala kudhalilishana.

Usimwambie maneno kama sikutaki tena, sikupendi, nakuchukia, nimepata nimpendae nakuona km takataka, siwezi kukusamehe sababu siwezi kurudia matapishi etc.Hakuna anaejua kesho mtakutana wapi na mazingira gani
 
Habari wakuu
kuna watu huwa hawathamini mahusiano pindi wanapokua kwenye mahusiano, anafanya ubaya kwa makusudi au ata kama sio makusudi basi ni kitu ambacho kilikua na uwezo wa kuzuilika afu badae anasema tuachane , baada ya kuachana siku kadhaa anakuja anasema MPENZI NAOMBA NAFASI NYINGINE na wew kwakukurupuka unarudi bila kujua amekuja na silaha gani za maangamizi afu unaanza kujuta huo ni upumbavu
Onyo: usiseme tuachane wakati hujaforesee kipi kitatokea yani nivipi utaharibika kisaikolojia na kuanza kumfata tena na wew mpokeaji usipomkee tu wakati hujui amebeba silaha au laa
Lakn kwenye Match ya mpira wa miguu(Soka) ukitoka hakuna kurud tena. Nafasi nyngne ipo Mtoni
 
Only miss the sun when it starts to snow

Only know you love her when you let her go

Only know you've been high when you're feeling
low

Only hate the road when you're missing home
Only know you love her when you let her go

And you let her go
And you let her go
Well you let her go
Cause you only need the light when it's burning
low

Only miss the sun when it starts to snow
Only know you love her when you let her go
Only know you've been high when you're feeling
low

Passenger: let her go .....
Naupenda huu wimbo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom