Kadhi Mkuu 1
JF-Expert Member
- Feb 4, 2015
- 22,784
- 28,861
Mkubalie halafu muombe hela ya Kodi.Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Ukimaliza kupika chakula unakiacha nje au unapeleka ndani?Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Tumekaa paleeeeee ausio!! Hahahahh
Ampe tuu hicho kisusio...Tumekaa paleeeeee ausio!! Hahahahh
Time will tell
Anataka kumla mpishiNi hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Acha roho mbaya wewe, unaharibu windo la mwenzioMkubaliane, mpikie wakati hayupo.
Nilizingua masta. Dah, sorry aiseeAcha roho mbaya wewe, unaharibu windo la mwenzio
Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Kama upo single,basi elewa huyo anatafuta jiko kwa njia ya practical,atakupima usafi wako,atakupima,upo rafu au ni neat gal,tabia,kuona dosari na kuzitatua,elewa kuna siku atakwambia sina fedha,jua kutatua hili,pimeni afya zenu,pana ndoa hapo!....Hapo kwenye kula na mpishi ndo napaogopa
Yeah acha jamaa ametega muda wowote samaki ananasaNilizingua masta. Dah, sorry aisee