Mpaka sasa sijui sababu ya kuachwa

Kuna saa unaeeza ukahisi uwezi kumove on bila kufanya jambo, ili naye apate maumivu haitakupunguzia maumivu uliyonayo. Amini kwenye muda, muda ukisogea ipo siku utamsahau na itabaki kuwa historia.

Fanya yafuatayo.
1.mwambie rasmi kwamba tunaachana usikae njia panda kusubiri huenda kuna siku atabadili mawazo NO usisubiri ndo unajiumiza zaidi. Ushaona hakupendi basi amua kuachana naye.

2.JIFUNGIE LIAA MPAKA UTOE KILA AINA YA HASIRA ULIYONAYO. KISHA FUTAA KILA KUMBUKUMBU YAKE KWAKO KAMA NI MESEJI KAMA NI PICHA.

3.waambie wazazi wako hasa kinachoendelea sana sana mama yako.

4.jipe muda wa kuponyesha moyo wako na pia anza kufanya kazi kwa juhudi na penda kwenda sehemu zinazokuvutia. Usijifunge kwamba sitopenda tena japo ujipe muda kiasi kabla ujampenda mtu
 
Shukrani sana mkuu.
Naamini atajifunza jambo jema hapa, umemshauri vyema.!!
 
Haijalishi ulishasema nini kuhusu kuolewa au kutokuolewa, kwasababu suala lenyewe ni mtambuka. Lolote linawezekana, kuna nyumba yako hapa ukisema tu yes. Njoo nikikabidhi funguo
Sawa mkuu nakuja kuchukua funguo,
 
Ahsante masai dada, naamini nitavuka salama
Pengine haikuandikwa niwe nae
 
We bint una akili sana,umeolewa?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unafikiri kwanini nisikuheshimu kwa hekima hii na busara ya kiwangi cha juu namna hii?
Nimekupenda buree[emoji23][emoji23][emoji23][emoji8]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
KingY,
Ukifanya hivii nitaanza kuringa bure unajua!
I'm real humbled honestly.!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…