Mpaka lini tutakuwa watu wa vitu vya mitumba?

Mpaka lini tutakuwa watu wa vitu vya mitumba?

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Posts
15,597
Reaction score
39,374
Swine

Yaani nimekaa sehemu ya uwazi hivi mitaa ya nyumbani jimbo la muheshimiwa Gwaji Boy, kila mchuuzi anapitisha mitumba.

Nimeangalia kwenye parking ya magari 80% ni mitumba

Nacheck washkaji na mademu wao yaani wana vitambi na putty za kutosha usoni, yaani full mitumba

Nimeletewa beer kwenye chupa ya mtumba

Ee-mwenye-enzi Mungu, tupe fungu lililobora tuachane na mitumba. Amen
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom