My kaka ujue binti kabla hajaolewa, huo ndo muda wake muafaka wa kujitengeneza the kind of person anayewish kuwa, ndo muda wa kutimiza ndoto zake yeye kama yeye coz ukishaolewa mara nyingi unaanza kuishi ile "vision" ya mume wako. Sasa before that idiot finds me, basi niwe at least nimetimiza some of malengo yangu, nimejibrand in a certain way kwamba she is A, B, C
Afu na nyie kwa masimango tu hamjambo, unioe leo goal keeper kesho uanze kunichamba " nilikukuta umepauka " , "I made who you are today". So I just wanna validate my existence, before any man does it for me. And trust me sijamiss any opportunity till now