Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movie uipendayo..??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by neverthatserious, Oct 4, 2012.

  1. neverthatserious

    neverthatserious Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tsup brother n sister ni wakati mwingine tena wa kubadilishina vi2 vyetu,
    mimi ma best movie z bleach ya anord schwazznagger uzinduzi wake bado ila mi nimeiona kwenye ndoto,ni bonge moja la movie...
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,829
    Likes Received: 3,794
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hadi leo movie nzuri ni ya Yesu na Moses tena zile za kiswahili

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,043
    Likes Received: 6,872
    Trophy Points: 280
    madea goes to jail
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    kwa sisi wapenzi wa movies ni ngumu kujadili kuwa filamu fulani ni nzuri, bali husema collection fulani ni nzuri, or a certain list of movies!
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Pirates of the carribean
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,043
    Likes Received: 6,872
    Trophy Points: 280
    24 imetisha
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,481
    Trophy Points: 280
    ice age 4.....that ship....aaawwww......
     
  8. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 746
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    any Movie ambayo wapo Mastaaa wa NiGeria.... Hapo kwenyewe..
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,067
    Likes Received: 7,055
    Trophy Points: 280
    descipable me
     
  10. amu

    amu JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    dah nimeamimi kwa nini tupo tofautitofauti
    yani mimi movie ya kinigeria nikiiona tu na usingizi fofofo
    sababu ni moja
    kuna siku niliangalia movie ya kinigeria jina sikulishika
    haikupita mda picha ile ile nikaona kwa wahindi vile vile tofauti wale weusi na hawa wahindi
    picha hiyo hiyo nikaiona kwa wazungu maudhui yaleyale ya waniga na wahindi
    sasa basi nikaamua kuchunguza ipi ya kwanza kutoka nikaona ni ya wazungu
    ila sikuishia hapo ha ha kumbe wote hao watatu wamekopi novel wakaitengenezea picha
    ila hiyo si sabau ila nahisi mimi na naija muvi tofauti
     
  11. A

    ADK JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 884
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unaijua most wantee ya mario van pables? Me naipenda
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ebu naombeni kwanza mnigee tofauti ya movie na film!
     
  13. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    1 mrs doupt fire
    1 apocalypto
    2 the secre of mad black woman
    3 saving privete ryana
    4 hitman
    5 black diamond
    6 live
    7 robin hood
    8 brave heart
    9 gladiator
    10 megan is missing
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    The Bound! - jeniffer tilly!
     
  15. amu

    amu JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    The Next general manager
    tena hii ni fundisho kwa wapenda madaraka
     
  16. amu

    amu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    1.Sarafina
    2.the last king of scotland(loo ilinitia aibu kwa baba hii siku najidai picha nzuri naweka tuangalie wote loo tumeanza vizuri akaisifia akaipenda sasa bwana kuna sehemu mke mdogo wa idd amin anafanya mapenzi na yule kijana wa kizungu anaonyeshwa live hata hawajaficha loo imagine uko na baba yako hapo mnaangalia nilipataje usingizi wa ghafla!! loo
    ila nilipata funzo tokea siku ile siweki movie baba akiwepo hata picha iweje siiweki mpaka aondoke akiwepo ninaweka siasa au taarifa ya habari)
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    diary of black madwoman
     
  18. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Taken-Liam Neeson.
     
  19. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    1. The town
    2. Undisputed 2&3
    3. Balck howk down
    4. The most wanted
    5. Piranha 1.
     
  20. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,696
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    true lies
    taken
     
Loading...