Movement for Change yaingia Simanjiro....!! Ole Sendeka ahahaaa...!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movement for Change yaingia Simanjiro....!! Ole Sendeka ahahaaa...!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Fixer, Apr 17, 2012.

  1. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,361
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kumekucha, Kamanda James Ole Millya baada ya kuufuata upepo wa Mabadiliko unauvuma vizuri tu ndani ya Tanzania na kuanza kusomba ngome ya CCM- Staminaz ndani ya Arusha,Ataingia ndani ya ngome ya Ole Sendeka,hapa Simanjiro. Vijana wapatao 3,000 ndio watakao msindikiza Kamanda wao huku Simanjiro na kuanza kazi ya kufungua matawi ya Chadema ndani ngome ya Ole Sendeka ( CCM )na kilicho kibaya zaidi ni namna Ole Sendeka anavyo hahaaa kuuzia Maandamano hayo kwa kuwatumia Polisi ! Polisi nao wamekataa kumzuia Ole Millya kwa kudai kuwa ni mzawa wa Simanjiro na ana haki kufanya lolote la kisiasa ndani ya Simanjiro ! Upepo wa Movement for Change unamtisha sana Ole Sendeka.....!
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    vuguvugu la kaskazini!
     
  3. s

    sangija Senior Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaaaap! hapo hapo! na watajuta safari hii! watatumia polic n.k lakini hawataweza!!! peopleeeeeeeeees poweeeeeeeeer!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,515
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    polisi wenywe wameshajichokea
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160


    Hili vuguvugu ni wa geti hadi geti!

    Mpk kieleweke!
    2015 ndio break!

    Mafisadi kwisha mbinu zao kudadekiiiiii!!
     
  6. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,703
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kweli Mungu ni mwenye ahadi ya kweli kwani akisema jambo ni lazima atalitimiliza 2.
    Tunamshukuru kwa kutusaidia CDM kuwaondoa hawa majambazi(ccm)
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,752
    Likes Received: 6,027
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Kweli pepo za Kaskazi mbaya.
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hivi huyu millya si alikuwa na biofu na sendeka mpaka wakifikishana kotini? Ndo yeye? Kesi iliishaje? Nadhani sendeka aliwahi kumtishi dogo kwa bastola kama ninayo kumbukumbu.
     
  9. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,361
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ole Sendeka, Anafahamu nguvu ya Ole Millya akiwa na vijana wake si mnakumbuka ile vita ya mwaka 2009 So Baada ya kuona jamaa anarudi na Movement for Change amepagawa ile mbayaa, Polisi baada na wao kukataa kumzui jamaa wakidai ana haki zoote kama Mtanzania ndio kabisaa amebaki kuchanganyikiwa ! Mkisikia Ole Sendeka, sukari imepanda msishangae maana kibaya zaidi atasindikizwa na Kamanda Lemma !
     
  10. k

    kahaluaJr Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya Umaa aaaaaaaaa daima,watatupiga risasi na kuzimaliza lakini hatatumaliza wote Peoples Power.Karibu sana kamanda Millya kamkoboe Sendeka hana lolote
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Millya kaona mbali, bila kutoka CCM ubunge atauota tu, na u-DC hawezi kupewa kwani hapatani na baba riziwani. so simanjiro kumekucha. kwani sendeka alipita bila kupingwa sasa kumekucha.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Jamani huyu ..Katibu Mwenezi wilaya Longido CCM ni nani?Nimesikia nusu nusu eti kahamia Chadema....
     
  13. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Maskini sendeka mjengo uleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!unaondoka na N4C.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,948
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    una pointi sana ila MDINI
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,249
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Mkuu mvt4c inaongozwa na mungu na si binadamu hata jk analijua hili hio usishangae sana tukitoka tunarudi bagamoyo ,chalinze kueleza wale watu kwanini wanaongozwa na rais kutoka huko miaka 10 wanaishia kuishi kwenye nyumba za udongo kama si laana ninini??
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    kuna dalili ya majimbo yote ya arusha kuchukuliwa na CDM
     
  17. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    CDM nikama nzige usiombe wavamie shamba lako utajuta kuwa mkulima.m4c ni noma
     
  18. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna majimbo matatu manne ya kuyapigania nayo ni
    1. Longido
    2. Simanjiro
    3. Kiteto
    4. Monduli

    Haya ndo majimbo magumu yaliyo bakia ila kwa kumtumia huyu millya nina uhakika yatakubali mziki wa CHADEMA
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    pepo za kaskazi huleta samaki wengi sana.waulize wavuvi wa pwani wakwambie uzuri wa pepo hizi.
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,948
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    ngoja wana memba watujuze
     
Loading...