Moto wa Rais Magufuli ndani ya TANESCO ni hatari | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa Rais Magufuli ndani ya TANESCO ni hatari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LEO OJIJO MESSI, Apr 21, 2017.

  1. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 47
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Wasalaam,
    Ndugu wanaJamiiForums, katika pita pita zangu nimeona na kugundua kazi kubwa, na mbegu mpya na bora ya uaminifu na uwajibikaji ktk nyanja zote, yaaani kwenye kilimo, biashara na kazini anayoipandikiza Mh.Rais ndani ya mioyo ya wananchi anaowaongozaa. Sasa mtu akipatwa na njaa haliyi liyi ovyo, bali anaparangana kuhakikisha anapata chakula, halikadhalika makazini hivyo hivyo.

    Ndani ya Shirika mama Tanesco, hivi sasa kuna hali ngumu isiyoelezeka ambayo hapoawali hawakuwahi kuona au kukutananayo katika maisha yao kazini na kwenye nafasi zao. Ndani ya TANESCO sasa hivi kuna demotion, kuvunja mkataba,na kuamishwa idara, yote ni kwasababu ya kuondoa mazoea na ku-increase performance ya individuals.

    Sasa hivi watu wanatolewa store wanaenda PMU, na PMU wanaenda store kwa maana watu wa store waliokuwa wanakula vumbi na kuchekwa na watu wa ugavi na manunuzi imegeuka juu chini.

    Ma injinia wanapanda nguzo pamoja na ma technician kwa sababu kibarua harusiwi na wamepunguzwa.

    Wahasibu walarushwa wanakuwa demoted na kupewa kazi za hovyo.Ma HR wanakuwa demoted, haukuna tena safari za hovyo, hawatowi tena safari za kiufisadi ili ukirudi ukipokea chako unawakatia kidogo.

    Wale wenye weledi na uwezo waliokuwa wanaonewa wanapandishwa vyeo mpaka wanashanga hawaamini kinachotokea.Kwa ufupi Shirika zima wamevurugwa.
    Sote tukubali kuwa kuna kitu Mh.Dr.John Pombe Magufuli anafanya kwa ajili ya mema ya nchi hii, Hivo naona mantiki ya watu wanaotaka aongezewe muda wa zaidi ya miaka kumi.

    Tafadhali fanya research kote alikoteua mtu afu fatilia za chini humo ndani ndiyo utajua, mm hii ni study case ya tatu.

    Asanteni.
    Mimi Leo.
     
  2. l

    lucas mollel JF-Expert Member

    #41
    Apr 21, 2017
    Joined: May 30, 2016
    Messages: 256
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Zaidi ya miaka 10!!!!!unachekesha kama si kushangaza.Sisi tunatamani aishie hata hiyo mitano tu.
     
  3. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #42
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,980
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli haiwezekani katika mazuri mtu asipewe heko. Katika mabaya tukakosoa.

    Kwa Tanesco nimpe heko kutoka katika sakafu ya moyo wangu kabisa Rais, amewafanya wanawajibika vyema katika jukumu walilopewa la kuwatumikia wananchi. Kwa kiasi wamenyooka.

    Nashindwa kuelewa Mh. Waziri huyu huyu alikuwa kwenye hiii hii wizara kipindi kilichopita ilikuwaje hakuweza kusimamia vyema hivyo hivyo kama awamu hii,?
     
  4. M

    Maharo JF-Expert Member

    #43
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 22, 2016
    Messages: 1,707
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Nitamchagua tena 2020.

    Tunamshukuru mungu kwa ajili ya Magufuli.
     
  5. Automata

    Automata JF-Expert Member

    #44
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 3, 2015
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    • Kwangu mimi Mh. Raisi aongeze nguvu UHAMIAJI hasa upande wa pili (Zanzibar)
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #45
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 10,733
    Likes Received: 3,826
    Trophy Points: 280
    Badala ya kuchangia unarukia wapinzani hovyo kweli wewe
     
  7. Z

    Zamazangu JF-Expert Member

    #46
    Apr 21, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 497
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Nina shaka sana na alieleta Uzi Huu kama anajitambua na anajua maana ya serikali na mfumo wa utawala. utawala uliobora unajengwa ktk misingi iliyo wazi na inayozingatia makubaliano ya kikatiba na kikanuni. hayo anayatoa wapi?
     
  8. Z

    Zamazangu JF-Expert Member

    #47
    Apr 21, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 497
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Napenda kitu kimoja tuu. Namba tunaisoma wote. Unga unapanda bei mpaka unafika 2200 tunaumia wote wapinza, ccm na tusio na vyama. ingawa wwnye mahaba na mtukufu tunajinadi na kutetea kuwa mambo yako bomba lkn kiukweli kila mmoja wetu anakiri kimoyomoyo kuwa halo sio mzuri. tuendelee tu kupiga makofi lkn rusiitese mioyo. ni vema kusema kweli ukawa huru, kuliko kusema uongo ukaumia moyoni. safari bado no ndefu. tukiendelea hivi mpaka 2020, soite tutaongea lugha moja
     
  9. Coping Strategy

    Coping Strategy JF-Expert Member

    #48
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 413
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Kuna mabadiliko Tanesco, kitengo cha mawasiliano kimekua karibu sana na wateja, wajitahidi katika usambazaji na upatikanaji wa uhakika wa umeme.
     
  10. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #49
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mungu akubariki kwa kuiona tanzania yetu mpya
     
  11. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #50
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 1,493
    Trophy Points: 280
    Aisee, pale Dodoma bado wako vilevile, inachukua miezi 3 kuunganishiwa umeme
     
  12. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #51
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 5,376
    Likes Received: 4,214
    Trophy Points: 280
    rais ndo mkurugenzi wa tanesco,vp huduma mbovu za hospitali nazo tumlaumu rais umeme pia ukipanda bei tumlaumu rais,acheni ujinga watanzania anatakiwa apewe credit mkurugenzi wa tanesco
     
  13. erique

    erique JF-Expert Member

    #52
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 422
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 80
    sio TANESCO tu mkuu, hili linatokea kwenye taasisi nyingi za Serikali
     
  14. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #53
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,864
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Pambafu! Mambo ya maana yako wapi?!
     
  15. steve War

    steve War JF-Expert Member

    #54
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 695
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 180
    Viva Magu. Tanesco palikua pazuri sana yan ulkua ukipata hata tempo unakua bos ghafla
     
  16. m

    mawelewele JF-Expert Member

    #55
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 17, 2016
    Messages: 274
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    We umepata faida gani?
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #56
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,270
    Likes Received: 1,708
    Trophy Points: 280
    Unasema Dom. Mi hapa Dar nimeamua kuacha kabisa kufuatilia wataunganisha kwa muda wao
     
  18. chakii

    chakii JF-Expert Member

    #57
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 16,472
    Likes Received: 14,143
    Trophy Points: 280
    Taratibu tu tutajua ukweli ni upi
     
  19. k

    kabombe JF-Expert Member

    #58
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 15,334
    Likes Received: 8,286
    Trophy Points: 280
    Endelea tu kusubiri hadi 2025
     
  20. kasigazi kalungi

    kasigazi kalungi JF-Expert Member

    #59
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 2,900
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Tunaomba haya mambo yafanyike hata katika Idara za elimu sekondari na msingi, kumeoza sana.
     
  21. Muharango

    Muharango JF-Expert Member

    #60
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 1,568
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Akaze hivyohivyo, heshima itarudi tu
     
Loading...