Moto wa Rais Magufuli ndani ya TANESCO ni hatari | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa Rais Magufuli ndani ya TANESCO ni hatari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LEO OJIJO MESSI, Apr 21, 2017.

  1. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 44
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Wasalaam,
    Ndugu wanaJamiiForums, katika pita pita zangu nimeona na kugundua kazi kubwa, na mbegu mpya na bora ya uaminifu na uwajibikaji ktk nyanja zote, yaaani kwenye kilimo, biashara na kazini anayoipandikiza Mh.Rais ndani ya mioyo ya wananchi anaowaongozaa. Sasa mtu akipatwa na njaa haliyi liyi ovyo, bali anaparangana kuhakikisha anapata chakula, halikadhalika makazini hivyo hivyo.

    Ndani ya Shirika mama Tanesco, hivi sasa kuna hali ngumu isiyoelezeka ambayo hapoawali hawakuwahi kuona au kukutananayo katika maisha yao kazini na kwenye nafasi zao. Ndani ya TANESCO sasa hivi kuna demotion, kuvunja mkataba,na kuamishwa idara, yote ni kwasababu ya kuondoa mazoea na ku-increase performance ya individuals.

    Sasa hivi watu wanatolewa store wanaenda PMU, na PMU wanaenda store kwa maana watu wa store waliokuwa wanakula vumbi na kuchekwa na watu wa ugavi na manunuzi imegeuka juu chini.

    Ma injinia wanapanda nguzo pamoja na ma technician kwa sababu kibarua harusiwi na wamepunguzwa.

    Wahasibu walarushwa wanakuwa demoted na kupewa kazi za hovyo.Ma HR wanakuwa demoted, haukuna tena safari za hovyo, hawatowi tena safari za kiufisadi ili ukirudi ukipokea chako unawakatia kidogo.

    Wale wenye weledi na uwezo waliokuwa wanaonewa wanapandishwa vyeo mpaka wanashanga hawaamini kinachotokea.Kwa ufupi Shirika zima wamevurugwa.
    Sote tukubali kuwa kuna kitu Mh.Dr.John Pombe Magufuli anafanya kwa ajili ya mema ya nchi hii, Hivo naona mantiki ya watu wanaotaka aongezewe muda wa zaidi ya miaka kumi.

    Tafadhali fanya research kote alikoteua mtu afu fatilia za chini humo ndani ndiyo utajua, mm hii ni study case ya tatu.

    Asanteni.
    Mimi Leo.
     
  2. Nichumu Nibebike

    Nichumu Nibebike JF-Expert Member

    #61
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 4,892
    Likes Received: 7,603
    Trophy Points: 280
    Nawahurumia sana wafanyakazi wa Tanesco maana sasa wanaishi kwa hofu kama wako Sudani y kusini...
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #62
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,989
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Hivi inakuwaje thamani ya majengo inashuka... seriously!! Labda ni Tanzania peke yake. Normally thamani ya majengo hupanda. Ndiyo maana watu huinvest kwenye Real Estate. Kumbe Tanzania ni kinyume .... otherwise, weledi wa wataalamu kwenye office ya CAG unatia shaka.
     
  4. l

    lisolili JF-Expert Member

    #63
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 8, 2016
    Messages: 374
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    mtoa post nakuona unaupungufu au unadouble standard na utawala huu,unasema anafanya mema kwa taifa jema suala la uhakiki una2mia mwaka mmoja na zaid na kuwafanya wafanyakaz wawe kama vibaraka na kuish maisha mateso haf we2 unasema anafanya mema huu unyama anaowafanyia wafanyakazi? sio kila kitu cha kusifu unasifu na upumbav! acha wehu mtoa post.
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #64
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wawaondoe mameneja kwenye vituo vidogo ni majambazi wanazima umeme ili wapelekewe rushwa inatakiwa wabadilishwe nchi nzima Mfano kitu cha mvomelo na mtibwa
     
  6. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #65
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 6,465
    Likes Received: 4,702
    Trophy Points: 280
    vipi kuhusu zile posho za mwisho wa mwaka bado zipo
     
  7. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #66
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 14,013
    Likes Received: 1,483
    Trophy Points: 280
    Shkamo Dr Magu
     
  8. Yugu

    Yugu JF-Expert Member

    #67
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 1,050
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Uzi wako umejaa nadharia tupu. Weka mifano halisi ya hao watu na sio kuandika kibashite bashite kama hivi.
     
  9. Mmexico

    Mmexico Senior Member

    #68
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 1, 2016
    Messages: 149
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Lakini JK n Ben tuhuma zao tumesikia wakiwa madarakani
     
  10. N

    Nonda JF-Expert Member

    #69
    Apr 22, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,198
    Likes Received: 1,839
    Trophy Points: 280
    Moto wa kugawa umasikini?

    Kuna wema gani katika kuwafanya wananchi walalahoi waishi kama mashetani kwa hali ngumu ya maisha na umasikini?

     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #70
    Apr 22, 2017
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,338
    Likes Received: 3,558
    Trophy Points: 280
    Nilidhani utaongelea Tanesco kukosa nguzo kumbe unafurahia watu kuishi kama mashetani. Kweli sadists mko kila kona
     
  12. Nyoka Mwenye Makengeza

    Nyoka Mwenye Makengeza JF-Expert Member

    #71
    Apr 22, 2017
    Joined: Mar 21, 2014
    Messages: 2,036
    Likes Received: 3,254
    Trophy Points: 280
    Hii taarifa imejaa unafiki na zandiki, wala haina ukweli wowote.

    Mtoa mada kapewa stori a shemeji na shemeji yake ambae kapanda cheo kish yeye akakimbilia kuilet humu.

    Nilidhani ni mfanyakazi wa Tanesco, aliposema yeye sio ndio nikaju hizi ni stori za vijiweni.

    Anyway, kwani watu kupandishwa vyeo na kushushwa ndio maana kua Tanesco imebadilika? Wananchi aa kawaida wanataka kuona umeme unawaka au wanataka kusikia flani kapanda cheo na flani kashushwa?

    Hakuna cha maana ukichokiandika.
     
  13. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #72
    Apr 22, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 44
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Hahahaha! aisee nilijua tu lazima utakuja kunena kidogo, maana mafuriko yamekupitia juzi ulienda safari unarudi ofisi kakalia mwingine ukachanganyikiwa......hahahahah
     
  14. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #73
    Apr 22, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 44
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Zote zimefyekwa pamoja na ile posho ya PDP.
     
  15. babake nasreen

    babake nasreen JF-Expert Member

    #74
    Apr 22, 2017
    Joined: Oct 30, 2014
    Messages: 693
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    Mwandishi hujui kitu chochote, hata tanesco huijui vizuri
     
  16. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #75
    Apr 22, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 44
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Wewe ndiyo hujui chochote kwani hujui kinachoendelea humo ndani.
     
  17. babake nasreen

    babake nasreen JF-Expert Member

    #76
    Apr 22, 2017
    Joined: Oct 30, 2014
    Messages: 693
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    Narudia tena haujui kitu, sema ndio
     
  18. KweliKwanza

    KweliKwanza JF-Expert Member

    #77
    Apr 22, 2017
    Joined: Aug 20, 2016
    Messages: 1,647
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Raisi wetu anajitaidi sana
    Ila tatizo ni kuwa akistaafu MaCCM siyaamini uko badae na MAUKAWA yameonesha udhaifu wao kuwa nayo ni mafisadi tu
     
  19. babake nasreen

    babake nasreen JF-Expert Member

    #78
    Apr 22, 2017
    Joined: Oct 30, 2014
    Messages: 693
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    Suala la kuamishwa idara lipo kabla shirika halijaitwa tanesco, inasema pmu unajua maana yake? Vibarua wamepunguzwa nani kasema?leo sasa hv fika hapo posta ya zaman ona vijana wanaotarajiwa kuongezwa. Eti engineer apande nguzo unajua mpk wa kazi wa engineer wewe? Unajua ktk estimation engineer anatakiwa akae site kwa muda gani? unajua kazi ya supervisor au foreman? Acha ujinga wa Inzi ww, no reserch no right to speak
     
  20. igp

    igp JF-Expert Member

    #79
    Apr 22, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 842
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    Nani kaonewa sasa acheni bangi zenu jpm anafanya kazi hatari mungu ampe afya njema.
     
  21. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #80
    Apr 22, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 44
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Hahahhah najua kuliko wewe, yaani wewe unaujanja wa nje tuu na wewe ni engineer ambaye ni normal ranking, afu katafunua ya Md juzi imekupitia tulia tu ndugu na omba JPM atoke maana hapo nadhani wahafidhina na mafisadi kama wewe mtamwondoa.
     
Loading...