Moto wa Rais Magufuli ndani ya TANESCO ni hatari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa Rais Magufuli ndani ya TANESCO ni hatari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LEO OJIJO MESSI, Apr 21, 2017.

  1. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 50
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 25
    Wasalaam,
    Ndugu wanaJamiiForums, katika pita pita zangu nimeona na kugundua kazi kubwa, na mbegu mpya na bora ya uaminifu na uwajibikaji ktk nyanja zote, yaaani kwenye kilimo, biashara na kazini anayoipandikiza Mh.Rais ndani ya mioyo ya wananchi anaowaongozaa. Sasa mtu akipatwa na njaa haliyi liyi ovyo, bali anaparangana kuhakikisha anapata chakula, halikadhalika makazini hivyo hivyo.

    Ndani ya Shirika mama Tanesco, hivi sasa kuna hali ngumu isiyoelezeka ambayo hapoawali hawakuwahi kuona au kukutananayo katika maisha yao kazini na kwenye nafasi zao. Ndani ya TANESCO sasa hivi kuna demotion, kuvunja mkataba,na kuamishwa idara, yote ni kwasababu ya kuondoa mazoea na ku-increase performance ya individuals.

    Sasa hivi watu wanatolewa store wanaenda PMU, na PMU wanaenda store kwa maana watu wa store waliokuwa wanakula vumbi na kuchekwa na watu wa ugavi na manunuzi imegeuka juu chini.

    Ma injinia wanapanda nguzo pamoja na ma technician kwa sababu kibarua harusiwi na wamepunguzwa.

    Wahasibu walarushwa wanakuwa demoted na kupewa kazi za hovyo.Ma HR wanakuwa demoted, haukuna tena safari za hovyo, hawatowi tena safari za kiufisadi ili ukirudi ukipokea chako unawakatia kidogo.

    Wale wenye weledi na uwezo waliokuwa wanaonewa wanapandishwa vyeo mpaka wanashanga hawaamini kinachotokea.Kwa ufupi Shirika zima wamevurugwa.
    Sote tukubali kuwa kuna kitu Mh.Dr.John Pombe Magufuli anafanya kwa ajili ya mema ya nchi hii, Hivo naona mantiki ya watu wanaotaka aongezewe muda wa zaidi ya miaka kumi.

    Tafadhali fanya research kote alikoteua mtu afu fatilia za chini humo ndani ndiyo utajua, mm hii ni study case ya tatu.

    Asanteni.
    Mimi Leo.
     
  2. accused

    accused JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2015
    Messages: 2,508
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    Sawa
     
  3. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 14,466
    Likes Received: 7,644
    Trophy Points: 280
    Mambo ya maana kama haya wapinzani hawataki kuyasikia kabisa, wakati huo huo wanasema Magufuli anatumia sera zao.
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 27,714
    Likes Received: 47,120
    Trophy Points: 280
    Baada ya yeye kutoka madarakani ndio tutajua kama nae alikuwa msafi
     
  5. Akasankara

    Akasankara JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,813
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Naona unashangilia kutokana na mtu fulani kuwa demoted ili mlingane
     
  6. Akasankara

    Akasankara JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,813
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Awamu hii watanzania wamepata hasara haijawahi kutokea
     
  7. Sijuti

    Sijuti JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 20, 2014
    Messages: 2,332
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Like niku add!
     
  8. D

    Dundo_Boy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 2,437
    Likes Received: 2,332
    Trophy Points: 280
    Lile ni Jembe lenye makali, huoni akina Nape wanachanganyikiwa kabisa...ukizoea vya dhurma...siku ukisafishwa utatamani uirudie dhambi....lakini Jembe letu Magu lipo vizuri wala halitetelezwi na chochote wala lolole....Go!, go!,.. Magu!
     
  9. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,646
    Likes Received: 3,514
    Trophy Points: 280
    HEKO RAIS WETU TUNAELEKEA PALIPO PEMA KWELI.
     
  10. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 14,466
    Likes Received: 7,644
    Trophy Points: 280
    Waliopata hasara kubwa sana ni mafisadi na wauza madawa ya kulevya. Nchi inanyooka na bado.
     
  11. ZIRO

    ZIRO JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 910
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 180
    Jinsi ulivyoandika tu ni dhahiri kabda hauna marinda
     
  12. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 15,742
    Likes Received: 14,632
    Trophy Points: 280
    Dah...
     
  13. Mapambano Yetu

    Mapambano Yetu JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 965
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 180
    Ndo kwanza anaelekea nusu muhula (first term) ya awamu yake ya kwanza ya miaka mitano. Katiba yetu inampa nafasi 2 tu za kuongoza yaani mihula 2 ya miaka mitano mitano endapo atagombea na kushinda kila muhula. Acheni kuwasemea wengine ambao kimsingi hawakubaliane na matendo yake, chama chake pamoja na serikali yake.

    Hicho kiherehere chako/chenu kitawapeleka Jehanam
     
  14. runna

    runna JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 6, 2014
    Messages: 329
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 180
    Safii Magufuli ila Legeza uku Mtaani mambo si mambo...
     
  15. INGENJA

    INGENJA JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 4,810
    Likes Received: 3,390
    Trophy Points: 280
    mimi sikutegemea kuona watu wakifurahia kukomeshana nilitarajia kuona urasimu unaondoka kabisa katika ofisi zote za umma,mpaka sasa huko kwenye demotion na kupigana vijembe huduma zenu ni mbovu maradufu
     
  16. c

    chikwanteni Member

    #16
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 20, 2017
    Messages: 83
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 25
    MTU kuonewa unashangilia,
     
  17. mitale na midimu

    mitale na midimu JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 7,013
    Likes Received: 11,137
    Trophy Points: 280
    mkuu anastahili pongezi, hata hatua moja ya mabadiliko ni ya maana sana kuliko hatua maelfu za malalamiko
     
  18. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 2,674
    Trophy Points: 280
    Utaitwa mchochezi, subiri uone.
     
  19. avogadro

    avogadro JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 2,430
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Nasema ni maneno mawili tuu " KA.........TA"
     
  20. L

    LEO OJIJO MESSI Member

    #20
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 50
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 25
    Wewe ndiyo hauna na ndiyo maana huwezi kuwa logical.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...