Aiseee...kwani hajaoa na picha zipo...kamuoa lilian kimaro wa BRELA.....
Babu ana wake wangapi sasa?
Aiseee...kwani hajaoa na picha zipo...kamuoa lilian kimaro wa BRELA.....
`ùkiona mtu mzima analia mbele za watu ujue kuna jambo....
Hahaaaaa eti Babu Ana wake wa ngapi?Aiseee.
Babu ana wake wangapi sasa?
Nimewanyooshea mikono!Kwahyo Ana ndoa ngapi. JF kwa makaburi
Best ake 2015[emoji23] [emoji23]Nimesikia redio free Africa ndoa ya 4 anakuoa wewe karibu na kipindi cha upigaji kura wa katiba mpya!nipe kadi ya double mama
Duuh mkuu kumbe na huu uzi ulitia neno 2009....[emoji15] [emoji15]Pamoja na yote haya kwenda kuoa mtoto wa umri tena mdogo kuliko watoto wako unategemea nini??? Ni kama yale ya Mugabe!!!!! Sasa kama binti aliweka picha face book yake si ushamba huo??? Hayo ni mambo ya private sana hasa ukizingatia Mengi ni married and he is still married to his first wife until wameagree divorce. Kitu ambacho yule mama hana mpango nacho. Huu ni ulimbukeni kutaka kupata umaarufu kwa kuwa ameolewa na tycoon. Sasa yameshauanza moto na kuuzima hawatauweza. Kibao kimewageukia.
Kitu ninachoomba ni kwamba Mengi aache kwenda kwenye majukwa ya dini na vimchango vyake. Ni dharau kwa Mungu. Wachungaji wote Tanzania wanajua kuwa Mengi hana ndoa iliyosimama na mke wake wa ndoa?? Je wamemsaidia kiasi gani kusuluhisa ile ndoa?? Au wanamwogopa maana wakiuliza watanyimwa pesa??? Hapa kidogo masuala ya hizi dini na utajiri wa mtu linanipa shida sana. Mchungaji wa kweli ni lazima ahakikishe kondoo wake wako salama. Kwa maisha ha Mengi ya kuwa na vimada na uzinzi mwingi sana hapa mjini ilitosha kabisa kumfungia shughuli za kikanisa. Mimi nikimwona akisimama katika hizi harambee za dini huwa nazima tv, ni mnafiki hafai.
Huwa namtetea sana Mengi kwenye issues nyingi za kumpinga ila kwa hili la kuoa na kuacha na kuanza ku date mabinti wadogo (kuna watu wanamkuadia mabinti na inajulikana) ni aibu. Sijua kwa nini hakupata fundisho kwa madame Ritta. Kama alitofautian na mke wa ndoa basi angetafuta angalao a descent woman mwenye umri wa kuheshimika ndipo aishi naye tena ki silencer.
Huyu Lilian pia is not a descent kid!!!!! Ana wanaume kibao hapa mjini!!!! Wakati anasoma sheria chuo alikuwa ameshaolewa tayari, na jamaa mwenye uwezo tu na alikuwa anakuja na usafiri mzuri tu (self drive) na alikwa amezaa tayari. Je yule mume wameshatalikiana??? Ukweli ni kwamba hata mumewe wa awali alishindwa kuishi na huyu dada maana ni Kicheche cha ngono. Eti Mengi naye anaona kaoa, pengine labda kwa show off tu.
Wana JF inapokuwa tunasema ukweli kuhusu jambo tuwe makini kutetea hata lile ambalo ni kinyume na maadili. Tena wale vipenzi wa Mengi mliomo humu naomba mtafuteni mpeni counselling ya maisha. Amefanikiwa sana kibiashara lakini si kifamilia na kimaisha kwa ujumla. Mafanikio ya mwanaume ni jinsi gani ameweza kuwa na familia imara na si kiasi cha liquid and non-liguid assets. It is too much and greedy for him.
Askofu Malasusa, Laizer na wengine wanasemaje kwa hili??? Hivi anathubutu kukaa naye high table kwenye fund raising za KKKT?? Watu wamefanya dini biashara.Wachungaji na maaskofu wa zamani wasingekubali hata Mengi kuwasogelea. Ameudhi hata wanawe kwani kila siku baba ni kubadilisha wanawake kama kanga au magauni??? it is too much fo them.
huyu atakuwa anaundugu na marehemu au mengi mwenyewe,ukute ni shemeji.
Itakuwa.....kuna uzi humu unatrend mpya mpya kafunguka balaa!huyu atakuwa anaundugu na marehemu au mengi mwenyewe,ukute ni shemeji.
Naona ushakua na umeanza kutembelea hili jukwaa!!! Kuanzia sasa nitakuwa naku-tag threads za makinikia na chuma la Liganga bila kusahau taarifa za Kabanga Nickel na zile za mapromoko ya Stigla!Itakuwa.....kuna uzi humu unatrend mpya mpya kafunguka balaa!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ...best ake za misiku!Naona ushakua na umeanza kutembelea hili jukwaa!!! Kuanzia sasa nitakuwa naku-tag threads za makinikia na chuma la Liganga bila kusahau taarifa za Kabanga Nickel na zile za mapromoko ya Stigla!
Nimewanyooshea mikono!
Alikuwa busy na kutafuta mihela[emoji12]Ni shida hawa wanaume aisee kumbe Ana ndoa nyingi mzee aliruka stage nini ya kuhangaika wakati wa balehe. Yeye damu inachemka uzeeni uwiii. Wanawe waona aibu angefanya hata sirini walah
Hahaaaaa ni shida aisee wanasema ukiruka stage maishani lazima uje kuifanya hata uzeeni aiseeAlikuwa busy na kutafuta mihela[emoji12]
Kabisa...sema ndo unaadhirika halooHahaaaaa ni shida aisee wanasema ukiruka stage maishani lazima uje kuifanya hata uzeeni aisee
Yani very shame ilitokeaga kwenye koo wetu mzee akakalishwa chini akaacha aisee. Ni ka aibu flani bora mtu mzima kidogoKabisa...sema ndo unaadhirika haloo
Haaahaaa....ni sooYani very shame ilitokeaga kwenye koo wetu mzee akakalishwa chini akaacha aisee. Ni ka aibu flani bora mtu mzima kidogo