Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,094
- 285,799
huyu mzee ana wake wangapi aisee ?..kwani hajaoa na picha zipo...kamuoa lilian kimaro wa BRELA.....
huyu mzee ana wake wangapi aisee ?..kwani hajaoa na picha zipo...kamuoa lilian kimaro wa BRELA.....
Haaahaaa....ni soo
Tafuta mtu ambae hata mnaendana basi japo asiwe mzee mwenzake but asiwe mtoto pia.....Kweli kabisa ingawa wanaume mabazazi watatetea mi naona hata waliofiwa hutafta watu wazima sio sana wakusogeza siku
Tafuta mtu ambae hata mnaendana basi japo asiwe mzee mwenzake but asiwe mtoto pia.....
Ukichukua dogo dogo mnoo ni headache, na presha hakuna jema duniani asee!
Kweli kabisa awazidi hata wanao kidogo umri.
JF kiboko...... So Mengi ana ndoa tatu! Ya Mercy kaniaani, Lilian DC kinondoni na mwisho Jack hii sijui ilifungiwa beach.....?
Yes Mkuu. Niko huku jamvini toka July 2008.
We are together mkuu[emoji122] [emoji122] [emoji122]Yes Mkuu. Niko huku jamvini toka July 2008.
Nilikuwa very active those days. Mimi ni mpendwa haki mno na mzalendo mfia nchi. Ukipitia hata post ZANGU Jukwaa la Siasa utaona jinsi nilikuwa radical. Mimi siyo mpinzani hata punje ila niko very against na serikali ya kifisadi. Ndiyo maana kwa Rais wa sasa Mh. Dkt JPM natamani aiongoze Tanzania mpaka maisha yake yamalizike. He is doing what I cried for just after the passing if our late Fr of Nation where a few threw away ARUSHA declaration na kuanza kutumbua nchi. Long Live my JPM.
Headless chicken......nyambaf kabisa aaYes Mkuu. Niko huku jamvini toka July 2008.
Nilikuwa very active those days. Mimi ni mpendwa haki mno na mzalendo mfia nchi. Ukipitia hata post ZANGU Jukwaa la Siasa utaona jinsi nilikuwa radical. Mimi siyo mpinzani hata punje ila niko very against na serikali ya kifisadi. Ndiyo maana kwa Rais wa sasa Mh. Dkt JPM natamani aiongoze Tanzania mpaka maisha yake yamalizike. He is doing what I cried for just after the passing if our late Fr of Nation where a few threw away ARUSHA declaration na kuanza kutumbua nchi. Long Live my JPM.
Haha haha next word..... watu kama wewe ni adimu sana. Not only I am a headless chicken but also a headless black mamba.Headless chicken......nyambaf kabisa aa
Furahia cake yko ya taifa... mkuu...Haha haha next word..... watu kama wewe ni adimu sana. Not only I am a headless chicken but also a headless black mamba.
Kweli kabisa ingawa wanaume mabazazi watatetea mi naona hata waliofiwa hutafta watu wazima sio sana wakusogeza siku
Really enjoying folk. Kwa era hii ya kula vichwa mafisadi ni kwa nini nisifurahie? Long Live JPM.Furahia cake yko ya taifa... mkuu...
Mambo ya familia magumu sana.
Ndiooo...asipowazidi umri kamwe hawawezi kumheshimu wala nini
Hahahaaa!! We mtoto wewe... nisije nikakuzeesha kabla ya wakati wako... story zingine ni full stress! Anyway, mi niko poa best, sina shaka nawe uko poa pia![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ...best ake za misiku!
Kwenye udaku udaku sikuoni kabisa[emoji15] ...hakika we ni real gentleman!
Nimekuwa now asee nitag na kwenye makinikia[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Haahaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]....zigo kama la ACACIA unitupie lazima niote mvi[emoji15]Hahahaaa!! We mtoto wewe... nisije nikakuzeesha kabla ya wakati wako... story zingine ni full stress! Anyway, mi niko poa best, sina shaka nawe uko poa pia!
Lilian na rita walikua mahawara zake kwa vipindi tofauti,ila huyu jacky ndio tuliona picha za harusiKweli kabisa ingawa wanaume mabazazi watatetea mi naona hata waliofiwa hutafta watu wazima sio sana wakusogeza siku
Umeona enh!! Basi siku hizi nikiku-miss kwa sana sana nitakuwa nakuja kukulia chabo kwenye majukwaa ya umbea Class E!Haahaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]....zigo kama la ACACIA unitupie lazima niote mvi[emoji15]
Niko ok best...karibu lunch