'Moral flexibility' and leadership

'Moral flexibility' and leadership

Kwa sisi wafuasi kristo yesu alichokifanya Ndugai ni sahihi?
Kama Ndugai hayuko sawa.Sisi wafuasi wa kristo tunaongozwa na viongozi wetu kwenye makanisa kwa niaba ya kristo mbona hawakemei unyama huu?
Kwani Ndugai siyo mwislamu?
 
Kwa nini unasubiri viongozi wa dini wakemee? Kwa nini wewe usianze kukumea kwa sababu haki ni haki tu pasipo kujali dini yoyote?
Kwa sisi wafuasi kristo yesu alichokifanya Ndugai ni sahihi?
Kama Ndugai hayuko sawa.Sisi wafuasi wa kristo tunaongozwa na viongozi wetu kwenye makanisa kwa niaba ya kristo mbona hawakemei unyama huu?
 
Kama unafikiri hawa viongozi wa dini watakusaidia itazame Rwanda, Uganda, Venezuela,Zimbabwe,Sudan,Congo ambazo nazo zina viongozi wa dini.
Kwa sisi wafuasi kristo yesu alichokifanya Ndugai ni sahihi?
Kama Ndugai hayuko sawa.Sisi wafuasi wa kristo tunaongozwa na viongozi wetu kwenye makanisa kwa niaba ya kristo mbona hawakemei unyama huu?
 
Mababu zetu japo tunawaita wapagani waliishi maisha ya kumcha Mungu, hizi dini zilizokuja kwa meli kama wamisionari ziliharibu kila kitu. Hatujui tunaabudu nini.
 
Kwa sisi wafuasi kristo yesu alichokifanya Ndugai ni sahihi?
Kama Ndugai hayuko sawa.Sisi wafuasi wa kristo tunaongozwa na viongozi wetu kwenye makanisa kwa niaba ya kristo mbona hawakemei unyama huu?
Sio kikristo hata kibinadamu sio sahihi kabisa,viongozi wa dini usiwategemee kabisa,sio kwa hili hata kwa mambo yako binafsi,ww pambana na hali yako tu
 
Kwa sisi wafuasi kristo yesu alichokifanya Ndugai ni sahihi?
Kama Ndugai hayuko sawa.Sisi wafuasi wa kristo tunaongozwa na viongozi wetu kwenye makanisa kwa niaba ya kristo mbona hawakemei unyama huu?
Hata mashetani utaja Jina la Mungu.

Jifunze utakuwa mjinga
 
It's not Ndugai it's our Constitution, What Ndugai did just to align with the constitution

So if you have any Problem direct it to Our Constitution.
Unajua nini kuhusu constitution wewe! Au unameza meza tu kama kasuku mwenye mdondo?
 
I knew Ndugui has low brain but did not think it was to such extent.
Now that you know he is to such extent, what is your opinion to his other decisions he has been making in the house??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom