Moon Eclipse: Mkesha wa Full 🌕 Moon na Miujiza Yake, Karibu

Moon Eclipse: Mkesha wa Full 🌕 Moon na Miujiza Yake, Karibu

Usiku huu Buza kwa Lulenge nimalala ndani nasikia vigoma ambavyo sijawahi kuvisikia ,baada ya kuona uzi huu nikaunganisha dots huenda hivyo vigoma sababu yake ni tukio hili.
Hizo zitakuwa dufu za Maulid ya Mtume sehemu nyingi wamefanya leo
 
Tutupieni picha wengine huku tuliko tangu juzi mawingu mazito
Haijalishi mkuu wewe mida ya saa sita usiku kaa chini ondoa mambo yote ambayo sio rafiki kwako ili energy mpya ifanye kazi.
 
Haya mambo yalikuwa kabla ya dini yako kuletwa

Sijui kama unalitambua hilo mkuu?
Haijalishi ,inamaana kitu Kikiwa kimetangulia hata kama cha upotofu basi kinakuwa sawa kisa kutangulia ?

Wakeketaji wako sawa kwa mantiki hiyo ?

Kabla ya gunduzi watu walikuwa wanaamini Dunia ipo flat wapo sawa kwa mantiki hiyo ?

Hata bila dini huoni kwamba upuuzi kuamini mti ,Jua ,nyota ,kaburi na mfano wa hayo kuwa yanaweza kukunufaisha na kukupa madhara ?
 
Oooh ahsante kwa abc, bado dk kumi nikaangalie na kutoa mkosi 🤣🤣

#mzoga
Tumia njia hizi hapa kuondoa hizo mikosi zako.
1: Tafuta karatasi uandike Mambo yote ambayo huyataki katika maisha yako ,huo muda ukifika, kwa kutaja jina lako, mfano mm Hamadi kwenye full moon hii naachilia roho ya kukataliwa, roho ya kuwa mzinz naachilia mahusiano mabaya ,roho ya kukosa kazi na kipato baada ya hapo kunja karatasi hyo halafu uichome kwenye mshumaa mweupe na uache ujizime ,fanya kwa imani.

2.Mida hyo ya full moon chukua glass ya maji ,ishike kwa mikono miwili ukiongea Mambo mabaya unayotaka yatoke kwenye maisha yako, taja majina yako yote kwamba mm naondoa vitu fulani..... baada ya hapo mwaga hayo maji.

3:Chukua Tena glass hyo ya maji jinenee mazuri mfano Mimi Hamadi kufikia baada ya muda fulani niwe na kipato kizuri, niwe nakubalika kwa watu, niwe na mtiririko mzuri wa kipato na mambo mengine yote unayotaka katka maisha yako, baada ya hapo kwakuwa umenena mazuri kunywa maji hayo huku ukiwa na Imani kuwa Mambo yote unayotaka katika maisha yako yanaenda kutendeka ( fanya manifestation yaan) labda kufikia muda fulani au full moon ijayo niwe nishapata mke mwema nk.

4:Kingine toka nje huku ukiwa umejiconnect na nature unaweza kuangalia huo mwezi, unauangalia huo mwezi unaanza kusema nao, kumbuka katika maisha hata ukiwa na matatizo ukisema na huo mwezi anza kwa kushukuru Mambo yako yote uliyotendewa, hata pumzi ya uhai ni sifa kubwa sana, baada ya hapo ongea na huo mwez mpevu huku ukiwa umeungalia unaanza kutaja Mambo gani uachilie na baada ya kutaja Mambo gani huyataki Anza kutaja mambo unayoyataka ,yaan hapa hata Kama una mpenzi ashakuganda ukitaja kuwa full moon hii akuachilie inafanya kazi.... fanya kwa imani yaan ongea na mwezi Kama unachokuwa unasali vile kwa Imani kuomba Mungu wako na amini inatokea.

5: pia waweza chemsha maji ya Moto ukachanganya na mchaichai na chumvi mawe, ukikosa mchaichai hamna shida ukiwa unachanganya muda huo wa full moon unaomba ukuondolee Mambo yote mabaya halafu subir maji yapoe then kaoge huku ukiwa una Imani yametoka yote unayofanya.

6: Kumbuka ukiamka hyo siku yote ya full energy hakikisha unabaki na positive energy usikosane na mtu kufanikisha haya.

7: Njia nyingine unaweza ukaandika Mambo yote unayotaka kwenye karatasi, halafu ukaandika yote, baadae unakunja karatasi kuelekea upande wako ulipo, then unalala nayo kwenye mto, asubuh unatupa.

Kumbuka kuandika kwa kutaja majina yako kuwa unataka upate nini, ukishindwa kutupa ukaona watu watasoma jina lako, unaweza ukailoweka kwenye maji ikayeyuka then ukamwaga...
 
Haijalishi ,inamaana kitu Kikiwa kimetangulia hata kama cha upotofu basi kinakuwa sawa kisa kutangulia ?

Wakeketaji wako sawa kwa mantiki hiyo ?

Kabla ya gunduzi watu walikuwa wanaamini Dunia ipo flat wapo sawa kwa mantiki hiyo ?

Hata bila dini huoni kwamba upuuzi kuamini mti ,Jua ,nyota ,kaburi na mfano wa hayo kuwa yanaweza kukunufaisha na kukupa madhara ?
Mpaka leo hii baadhi ya watu wanaamini dunia ni flat.

Na sjui upo dini gani mkuu mana unataka kuleta ubishani..
 
Tumia njia hizi hapa kuondoa hizo mikosi zako.
1: Tafuta karatasi uandike Mambo yote ambayo huyataki katika maisha yako ,huo muda ukifika, kwa kutaja jina lako, mfano mm Hamadi kwenye full moon hii naachilia roho ya kukataliwa, roho ya kuwa mzinz naachilia mahusiano mabaya ,roho ya kukosa kazi na kipato baada ya hapo kunja karatasi hyo halafu uichome kwenye mshumaa mweupe na uache ujizime ,fanya kwa imani.

2.Mida hyo ya full moon chukua glass ya maji ,ishike kwa mikono miwili ukiongea Mambo mabaya unayotaka yatoke kwenye maisha yako, taja majina yako yote kwamba mm naondoa vitu fulani..... baada ya hapo mwaga hayo maji.

3:Chukua Tena glass hyo ya maji jinenee mazuri mfano Mimi Hamadi kufikia baada ya muda fulani niwe na kipato kizuri, niwe nakubalika kwa watu, niwe na mtiririko mzuri wa kipato na mambo mengine yote unayotaka katka maisha yako, baada ya hapo kwakuwa umenena mazuri kunywa maji hayo huku ukiwa na Imani kuwa Mambo yote unayotaka katika maisha yako yanaenda kutendeka ( fanya manifestation yaan) labda kufikia muda fulani au full moon ijayo niwe nishapata mke mwema nk.

4:Kingine toka nje huku ukiwa umejiconnect na nature unaweza kuangalia huo mwezi, unauangalia huo mwezi unaanza kusema nao, kumbuka katika maisha hata ukiwa na matatizo ukisema na huo mwezi anza kwa kushukuru Mambo yako yote uliyotendewa, hata pumzi ya uhai ni sifa kubwa sana, baada ya hapo ongea na huo mwez mpevu huku ukiwa umeungalia unaanza kutaja Mambo gani uachilie na baada ya kutaja Mambo gani huyataki Anza kutaja mambo unayoyataka ,yaan hapa hata Kama una mpenzi ashakuganda ukitaja kuwa full moon hii akuachilie inafanya kazi.... fanya kwa imani yaan ongea na mwezi Kama unachokuwa unasali vile kwa Imani kuomba Mungu wako na amini inatokea.

5: pia waweza chemsha maji ya Moto ukachanganya na mchaichai na chumvi mawe, ukikosa mchaichai hamna shida ukiwa unachanganya muda huo wa full moon unaomba ukuondolee Mambo yote mabaya halafu subir maji yapoe then kaoge huku ukiwa una Imani yametoka yote unayofanya.

6: Kumbuka ukiamka hyo siku yote ya full energy hakikisha unabaki na positive energy usikosane na mtu kufanikisha haya.

7: Njia nyingine unaweza ukaandika Mambo yote unayotaka kwenye karatasi, halafu ukaandika yote, baadae unakunja karatasi kuelekea upande wako ulipo, then unalala nayo kwenye mto, asubuh unatupa.

Kumbuka kuandika kwa kutaja majina yako kuwa unataka upate nini, ukishindwa kutupa ukaona watu watasoma jina lako, unaweza ukailoweka kwenye maji ikayeyuka then ukamwaga...
Ahsante kwa elimu muda si mrefu natoka nje nikaongee na mwezi ❤️
 
Ikiwa ni mwezi wa kumi na leo ndiyo kupatwa kwa mwezi mwekundu unaoenda kutimia muda si mrefu.
Inasemekana kuwa ukiwa na ijara yako kwa maisha yako kwa kutumia mwezi hui na nyota yako ikaendana nao basi mafanikio au mikosi inaweza kutoweka.

Mahali mbalimbali leo kuna mikesha na mikusanyiko watu wakitafuta nguvu na wengine kuondoa mikosi au kuhitaji mafanikio.

Wadau na sisi karibuni tikeshe hapa ndani ya masaa haya 72 ya kuoatwa kwa mwezi na full [emoji281] moon hii.
Safi tupo hapa watu wa Mungu na imani
 
Ndefu kidogo, hii ni ya kienyeji kule mababu walipotumia kabla ya wazungu kutuletea dini.

Full moon katika nyota ya Ng'ombe 28/10/2023 kwa Africa Mashariki itakuwa siku ya Jumamos saa 2324 yaan saa tano na dk 24 usiku na kuendelea kwa masaa 72, mwezi ukienda nje kuungalia utakuwa Kama mwezi wa damu wa mwezi huu yaan blood moon.

Mwezi huu umeambatana na lunar eclipse yaan kupatwa kwa mwezi hvo utakuwa na nguvu sana, mwez huu utakuletea mabadiliko makubwa sana ya kimafanikio, utakuondolea majeraha makubwa na maumivu, vizuzi ulivo navyo na watu wenye sumu watatoka maishani mwako.

Full moon hii hakikisha unatoa chochote ambacho hakikunufaish Tena ,Wenye nyota ya Ng'ombe, Nge, Simba na Ndoo watafanikiwa zaid.....



Kwaniaba ya Mkurya mweupe
Tangu nianze kufanya hizi rituals maisha yangu yamebadilika sana.. new moon ni kwa ajili ya mwanzo mpya mzuri, full moon ni kwa ajili ya kutoa/ kuachilia mambo yasiyokuwa na faida kwako kiroho na kimwili.

Kwa full moon;
1. Chukua karatasi yoyote andika jina lako na mambo yote unayotaka kuyaacha, (chuki, hasira, wivu, mikosi, mabalaa, n.k)

2. Ichome karatasi hiyo uliyoandika mambo hayo au kama huwezi ichane.

3. Tengeneza catalyst ya chumvi ya mawe na maji nenda kakoge, itapendeza zaidi kama utatumia maji vuguvugu, then usijikaushe au kunipangusa acha maji yakaukie mwilini. Nuia kwanza kabla ya kukoga.

4. Kaa nje ya nyumba yako umulikwe na mwanga wa mwezi. Ongea nao na kuhisi kama unakusikia kwa yale yote unayoyataka maishani.

5. Shukuru kwa Mungu wako kwa kuwa yote yamekwishatokea kwenye ulimwengu wa roho bado kutimilizwa tu kimwili.

NB: IMANI IWE NDIO NGUZO YAKO.
 
Back
Top Bottom