Moon Eclipse: Mkesha wa Full 🌕 Moon na Miujiza Yake, Karibu

Moon Eclipse: Mkesha wa Full 🌕 Moon na Miujiza Yake, Karibu

Mahali mbalimbali leo kuna mikesha na mikusanyiko watu wakitafuta nguvu na wengine kuondoa mikosi au kuhitaji mafanikio.
Yule aliyekuwa waziri wa moto mara moja na sasa wa wageni huenda yuko mubashara
 
Ikiwa ni mwezi wa kumi na leo ndiyo kupatwa kwa mwezi mwekundu unaoenda kutimia muda si mrefu.
Inasemekana kuwa ukiwa na ijara yako kwa maisha yako kwa kutumia mwezi hui na nyota yako ikaendana nao basi mafanikio au mikosi inaweza kutoweka.

Mahali mbalimbali leo kuna mikesha na mikusanyiko watu wakitafuta nguvu na wengine kuondoa mikosi au kuhitaji mafanikio.

Wadau na sisi karibuni tikeshe hapa ndani ya masaa haya 72 ya kuoatwa kwa mwezi na full 🌕 moon hii.
Kumbuka kuondoa yale mambo amabyo hayakusaidii katika maisha yako.

Mwezi huu ni mzuri kwa nyota zote huwa na rangi nyekundu kwa mbali.
 
Kumbe watu wajamiiforum wengi tuna mikosi maana huu uzi unaenda kwa kasi ya 5g
 
Kotekote sijui chochote kuhusu ulichoandika na nimekua interested tu, muda huo nitatoka nje nikashuhudie
Ndefu kidogo, hii ni ya kienyeji kule mababu walipotumia kabla ya wazungu kutuletea dini.

Full moon katika nyota ya Ng'ombe 28/10/2023 kwa Africa Mashariki itakuwa siku ya Jumamos saa 2324 yaan saa tano na dk 24 usiku na kuendelea kwa masaa 72, mwezi ukienda nje kuungalia utakuwa Kama mwezi wa damu wa mwezi huu yaan blood moon.

Mwezi huu umeambatana na lunar eclipse yaan kupatwa kwa mwezi hvo utakuwa na nguvu sana, mwez huu utakuletea mabadiliko makubwa sana ya kimafanikio, utakuondolea majeraha makubwa na maumivu, vizuzi ulivo navyo na watu wenye sumu watatoka maishani mwako.

Full moon hii hakikisha unatoa chochote ambacho hakikunufaish Tena ,Wenye nyota ya Ng'ombe, Nge, Simba na Ndoo watafanikiwa zaid.....



Kwaniaba ya Mkurya mweupe
 
Hizo ni imani za kishirikiana , Muislamu yeyote akiamini nyota ,mwezi ,mizimu nk ndio chanzo cha mafanikio basi yupo katika upotofu mkubwa haraka sachs na atubie.
 
Kumbuka kuondoa yale mambo amabyo hayakusaidii katika maisha yako.

Mwezi huu ni mzuri kwa nyota zote huwa na rangi nyekundu kwa mbali.

Mwezi wenyewe unaisha unaanzaje kuwa mzuri sasa
 
Wanywa gambe hii hamtaipata. Mpo ndwiiii muda huu.
Nipo na mchupa na najua hili jambo.

23:24 na ndani ya masaa 72 ni wakati wa kutuliza akili.

Sio kila mnywa pombe ni kilaza mkuu.
 
Tutupieni picha wengine huku tuliko tangu juzi mawingu mazito
 
Ndefu kidogo, hii ni ya kienyeji kule mababu walipotumia kabla ya wazungu kutuletea dini.

Full moon katika nyota ya Ng'ombe 28/10/2023 kwa Africa Mashariki itakuwa siku ya Jumamos saa 2324 yaan saa tano na dk 24 usiku na kuendelea kwa masaa 72, mwezi ukienda nje kuungalia utakuwa Kama mwezi wa damu wa mwezi huu yaan blood moon.

Mwezi huu umeambatana na lunar eclipse yaan kupatwa kwa mwezi hvo utakuwa na nguvu sana, mwez huu utakuletea mabadiliko makubwa sana ya kimafanikio, utakuondolea majeraha makubwa na maumivu, vizuzi ulivo navyo na watu wenye sumu watatoka maishani mwako.

Full moon hii hakikisha unatoa chochote ambacho hakikunufaish Tena ,Wenye nyota ya Ng'ombe, Nge, Simba na Ndoo watafanikiwa zaid.....



Kwaniaba ya Mkurya mweupe
Oooh ahsante kwa abc, bado dk kumi nikaangalie na kutoa mkosi 🤣🤣

#mzoga
 
Back
Top Bottom