Mod uliye kazini: Una uhasama nami au ni shida gani?

Mod uliye kazini: Una uhasama nami au ni shida gani?

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
14,910
Reaction score
28,660
Ewe mod uliye kazini toka jana usiku ni nini hasa mimi de Gunner nimekukosea?

Una futa Kila Nyuzi niianzishayo, je una uhasama na mimi?

Kwa nini usije inbox yangu na ufunguke, au labda kama unashida ya pesa uniambie tu mkuu,

Kila Nyuzi nayo anzisha unapita nayo mkuu daah

Wanabodi huyu mod ananifanyia mbaya sana, na Nime Vumilia sana.

Maxence Melo Payge Active Moderator
 
Ewe mod uliye kazini toka jana usiku ni nini hasa mimi de Gunner nimekukosea?

Una futa Kila Nyuzi niianzishayo, je una uhasama na mimi?

Kwa nini usije inbox yangu na ufunguke, au labda kama unashida ya pesa uniambie tu mkuu,

Kila Nyuzi nayo anzisha unapita nayo mkuu daah

Wanabodi huyu mod ananifanyia mbaya sana, na Nime Vumilia sana.

Maxence Melo Payge Active Moderator
Wakifuta nyuzi si wanakupa feedback?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom