Mnyukano CHADEMA, mbunge Aida amkataa Lissu

Mnyukano CHADEMA, mbunge Aida amkataa Lissu

Gazeti la jamhuri la leo limekuja na taarifa inayoelezea majibizano ya Tundu Lisu na mbunge wa Nkasi kupitia Chadema mh Aida khenani, Tundu Lisu amenukuliwa akisema kuwa chadema haiutambui ubunge wa Aida Khenani licha ya kuwa alichaguliwa kwa kura za kishindo na wananchi wa Nkasi kaskazini.
Mh Khenani amemtaka Lisu kutulia na kuendelea kulelewa Ubelgiji kwani hana uwezo wa kusema hatambui ubunge wa mtu fulani kwani hana maamuzi ya mwisho ndani ya chama.View attachment 2576465
Ushauri wa bure Chadema, iwapo Watanzania kwa kauli moja wataamua 2025 twende na Mwanamke kama nilivyo shauri hapa, Watanzania, tuunge mkono 2025 ni zamu ya Mwanamke, ila sio lazima awe yeye bali yule aliyepangiwa na 'YEYE', kama ni yeye aliyepangiwa, then ni yeye!

Nawashauri kwa Chadema, kwenye urais asimamishwe Mhe. Aida Khenani au mgombea Mwanamke mwingine yeyote, maana wakimsimamisha mgombea mwanaume, atapata aibu sana, kwasababu Kiafrika mwanaume kushindwa na Mwanamke ni aibu sana!.

P
 
Ushauri wa bure Chadema, iwapo Watanzania kwa kauli moja wataamua 2025 twende na Mwanamke kama nilivyo shauri hapa, Watanzania, tuunge mkono 2025 ni zamu ya Mwanamke, ila sio lazima awe yeye bali yule aliyepangiwa na 'YEYE', kama ni yeye aliyepangiwa, then ni yeye!

Nawashauri kwa Chadema, kwenye urais asimamishwe Mhe. Aida Khenani au mgombea Mwanamke mwingine yeyote, maana wakimsimamisha mgombea mwanaume, atapata aibu sana, kwasababu Kiafrika mwanaume kushindwa na Mwanamke ni aibu sana!.

P
Sawa
 
Ushauri wa bure Chadema, iwapo Watanzania kwa kauli moja wataamua 2025 twende na Mwanamke kama nilivyo shauri hapa, Watanzania, tuunge mkono 2025 ni zamu ya Mwanamke, ila sio lazima awe yeye bali yule aliyepangiwa na 'YEYE', kama ni yeye aliyepangiwa, then ni yeye!

Nawashauri kwa Chadema, kwenye urais asimamishwe Mhe. Aida Khenani au mgombea Mwanamke mwingine yeyote, maana wakimsimamisha mgombea mwanaume, atapata aibu sana, kwasababu Kiafrika mwanaume kushindwa na Mwanamke ni aibu sana!.

P
Pascal umefikia hatua mbaya sana ya kukata tamaa maishani.

Lazima ujue kuwa kwa sasa mama Samia anakubalika sana kwenye jamii hivyo cdm kama chama hakiwezi kuogopa kukubalika kwa rais aliyepo madarakani.

Tutasimamisha mgombea ambaye tutamkubali na kumpitisha kwenye mikutano/vikao husika.

Bunafsi naamini cdm tukimsimamisha mgombea urais atapata kura za kutosha na kutuwezesha kupata wabunge wengi wa viti maalum na tukichanganya wa kupitia majimboni basi tutakuwa na wabunge wa kutosha bungeni hivyo kuwa na mchango mzuri kwa wananchi.
 
Gazeti la jamhuri la leo limekuja na taarifa inayoelezea majibizano ya Tundu Lisu na mbunge wa Nkasi kupitia Chadema mh Aida khenani, Tundu Lisu amenukuliwa akisema kuwa chadema haiutambui ubunge wa Aida Khenani licha ya kuwa alichaguliwa kwa kura za kishindo na wananchi wa Nkasi kaskazini.
Mh Khenani amemtaka Lisu kutulia na kuendelea kulelewa Ubelgiji kwani hana uwezo wa kusema hatambui ubunge wa mtu fulani kwani hana maamuzi ya mwisho ndani ya chama.View attachment 2576465
Marekani hatakuitawala Haiti,ameshindwa,achilia mbali,Iraq,Afgan,Syria,Libya n.k🤸🤸.Uwaongelee Wamba,warusi🤔
 
Gazeti la jamhuri la leo limekuja na taarifa inayoelezea majibizano ya Tundu Lisu na mbunge wa Nkasi kupitia Chadema mh Aida khenani, Tundu Lisu amenukuliwa akisema kuwa chadema haiutambui ubunge wa Aida Khenani licha ya kuwa alichaguliwa kwa kura za kishindo na wananchi wa Nkasi kaskazini.
Mh Khenani amemtaka Lisu kutulia na kuendelea kulelewa Ubelgiji kwani hana uwezo wa kusema hatambui ubunge wa mtu fulani kwani hana maamuzi ya mwisho ndani ya chama.View attachment 2576465

Aida kenani ndio Nani?
 
Gazeti la jamhuri la leo limekuja na taarifa inayoelezea majibizano ya Tundu Lisu na mbunge wa Nkasi kupitia Chadema mh Aida khenani, Tundu Lisu amenukuliwa akisema kuwa chadema haiutambui ubunge wa Aida Khenani licha ya kuwa alichaguliwa kwa kura za kishindo na wananchi wa Nkasi kaskazini.
Mh Khenani amemtaka Lisu kutulia na kuendelea kulelewa Ubelgiji kwani hana uwezo wa kusema hatambui ubunge wa mtu fulani kwani hana maamuzi ya mwisho ndani ya chama.View attachment 2576465

Punguza uongo wewe mrundi.
 
Ushauri wa bure Chadema, iwapo Watanzania kwa kauli moja wataamua 2025 twende na Mwanamke kama nilivyo shauri hapa, Watanzania, tuunge mkono 2025 ni zamu ya Mwanamke, ila sio lazima awe yeye bali yule aliyepangiwa na 'YEYE', kama ni yeye aliyepangiwa, then ni yeye!

Nawashauri kwa Chadema, kwenye urais asimamishwe Mhe. Aida Khenani au mgombea Mwanamke mwingine yeyote, maana wakimsimamisha mgombea mwanaume, atapata aibu sana, kwasababu Kiafrika mwanaume kushindwa na Mwanamke ni aibu sana!.

P

Huna uwezo wa kuishauri CHADEMA. Anza kwanza kujishauri kwanini ulipata kura moja Kawe.
 
Gazeti la jamhuri la leo limekuja na taarifa inayoelezea majibizano ya Tundu Lisu na mbunge wa Nkasi kupitia Chadema mh Aida khenani, Tundu Lisu amenukuliwa akisema kuwa chadema haiutambui ubunge wa Aida Khenani licha ya kuwa alichaguliwa kwa kura za kishindo na wananchi wa Nkasi kaskazini.
Mh Khenani amemtaka Lisu kutulia na kuendelea kulelewa Ubelgiji kwani hana uwezo wa kusema hatambui ubunge wa mtu fulani kwani hana maamuzi ya mwisho ndani ya chama.View attachment 2576465
Gazeti la Kumlchambia hili
 
Lissu ni dikteta, huyo mbunge sio wa COVID, ameshinda uchaguzi jimboni. Lissu ni JPM aliyechangamka, alikuwa anampinga dikteta mwenzake
Lisu yeye anafurahia tu maridhiano feki kwa kulipwa mafao na matibabu. hakukuwa na mgogoro wowote, ccm walifanya kuwafurahisha tu kwa pipi ili kuwaondoa kwenye reli.
Kama ana ubavu akatae maridhiano, amkatae basi na rais kwani pia alitokana na uchaguzi ule wa 2020. Unakula nyama halafu unasema mchuzi unakudhuru.
 
Back
Top Bottom