Mnisamehe ila sitawasahau waarabu wa ISIL

Mnisamehe ila sitawasahau waarabu wa ISIL

Post zako nyingi huwa naziona nizakushambuliana tu japo baadhi kweli huwa nizakidini (japo si zote) nimeanza kukupa kihistoria kiduchu maeneo ambayo ndiko uislamu umeota mizizi kwa jinsi nilivyoishi na kupaga kwenye nyumba za waislamu pasipo kubaguliwa isipokuwa kupatiwa msaada na upendo wa hali ya juu. Mwanajeshi yule ukitaka kukubaliana na mimi hakustahili kuuliwa vile ni kwamba (kacheki youtube);ndege ilitunguliwa na wanamgambo wa ISIL akajiokoa kwa mwamvuli hadi kwenye bwawa kubwa sana lkn akiwa majeruhi,ISIL wakamtoa na kumpeleka kwenye kambi yao hadi jana wakaonyesha wamemuua kwa kumchoma kwa moto!! Hebu vuta akili ya ubinadamu ama sheria za mateka vitani, hebu fikiria jinsi mwenyezi mungu alivyomnusuru kufa juu ya anga na ndege yake ya kivita!! hebu angalia watu wenye haiba na imani moja wanakuua huku ukiwa huna siraha wala madhara yeyote kwao.Nilitangulia kwa kuwaomba msamaha kabla ya posti yangu lakini naona hata msamaha wangu hausaidii kitu kwako kama hulka ya ISIL.
 
Cha kushangaza hakuna hata mmoja aliyelaani mauaji ya kimbari yaliyofanywa na USA na NATO yakishirikisha silaha nzito nzito kuwaua wa Iraq wa Syria na wengineo.

Mtoto anaona wazee wake wameuliwa mbele yake halafu akikuwa unategemea atampenda aliowaua wazee wake?

Unyama wa kuuwana kwa mamilioni uliofanywa kwa kuuwana Wakristo kwa Wakristo vita ya kwanza na ya pili ya Dunia sijasikia mtu akiushutumu Ukristo kuwa ndiyo uliofanya mauaji hayo.

Mauaji ya kutisha yaliofanyika Ireland ya kuuwana Wakristo kwa Wakristo sijasikia mtu akilalamikia Ukristo.

Mauaji waliouna Rwanda Wakristo kwa Wakristo ki unyama kabisa sijasikia mtu anaulaumu Ukristo.

Mauaji yanayofanywa leo hii na anti balaka ya kusafisha kabisa kila Muislam anaekutwa sijasikia ukilaumiwa Ukristo.

Leo mtu anakuja na daku zake halafu anaulaumu Uislam kwa mambo ambao hatuyajui na nna wasiwasi mkubwa sana kuwa wanayoyafanya hayo ni hao hao adui za Uislam ili kuupaka matope Uislam.

Tumeagizwa upendo.

Hata maadui zako wakutazamapo kwa chuki na jeuri si vyema kuwalipiza vivyo hivyo, bali wajibu kwa upendo na moyo safi.

Tubadilike Foxy. Tuache roho mbaya. Una roho mbaya sana dadangu. I'm sorry to say that.
 
mbona hapahapa tanzania mwizi wa kuku anachomwa moto hamsemi..?? au ndio yale ya nyani haoni kundule?? post yako imekaa kiuchokozi
 
Baadhi ya picha zake marehemu kama zilivyotumwa ktk video na ISIL
 

Attachments

  • 1423025347245.jpg
    1423025347245.jpg
    30.4 KB · Views: 663
  • 1423025363598.jpg
    1423025363598.jpg
    36.9 KB · Views: 741
  • 1423025378597.jpg
    1423025378597.jpg
    36.7 KB · Views: 658
Faizyfox naona utafurahia zaida we mwanamke katili.
 

Attachments

  • 1423025510789.jpg
    1423025510789.jpg
    34.7 KB · Views: 621
Daaaaaa kwa hiyo kwa mtazamo wako ni sawa ISIS, Boko Haram na Al shababu kufanya wanaofanya??!!?? Unadhani wanaowaua ni akina kama sio waislamu wenzao???

Kwa mtazamo wangu wote hao ni mchezo wa kuigizwa unaochezwa na mabwana wakubwa kupiga vita Uislam, walishasema siku nyingi, baada ya ukomunisti sasa ni Uislam. Lakini wapi, Uislam si ideology uislam ni mfumo pekee wa kuishi duniani.

Hakuna atakae utazama Uislam kwa mafundisho yake ambae ataukana Uislam kuwa ni mfumo bora na wa pekee wa kuishi duniani.
 
Tumeagizwa upendo.

Hata maadui zako wakutazamapo kwa chuki na jeuri si vyema kuwalipiza vivyo hivyo, bali wajibu kwa upendo na moyo safi.

Tubadilike Foxy. Tuache roho mbaya. Una roho mbaya sana dadangu. I'm sorry to say that.

...tumsamehe bure huyu dada yetu "FaizaFoxy". Siku akijua kweli atakuja acha, kwani kweli itamfya awe huru!
NB: ”Sauli aliunga mkono kuuawa kwa Stefano
Tangu siku hiyo waamini katika kanisa la
Yerusalemu walianza kuteswa sana. Waamini
wote isipokuwa mitume wakatawanyika,
wakakimbilia katika majimbo ya Yudea na
Samaria. Watu waliomcha Mungu walimzika
Stefano na kumwombolezea sana. Lakini Sauli
alitaka kulianga miza kanisa kabisa. Akawa
akienda kila nyumba akawaburura waamini,
wanaume kwa wanawake, akawatia jela.
"

...yule yule Sauli (Paulo) akatumiwa kulijenga taifa la Mungu!
 
Kwa mtazamo wangu wote hao ni mchezo wa kuigizwa unaochezwa na mabwana wakubwa kupiga vita Uislam, walishasema siku nyingi, baada ya ukomunisti sasa ni Uislam. Lakini wapi, Uislam si ideology uislam ni mfumo pekee wa kuishi duniani.

Hakuna atakae utazama Uislam kwa mafundisho yake ambae ataukana Uislam kuwa ni mfumo bora na wa pekee wa kuishi duniani.

em acha propaganda, wauchafue uislam kwa sababu zipi hasa? kwa nini watu hua mnaamini sana conspiracy theories kirahisi hivo... hakuna sababu nchi kama US itakaa i-support kundi kama ISIS kisa kuondoa uislam, hakuna mtu atakaa ajaribu kuondoa dini flani duniani yenye watu bilioni simply because they know it won't work.
 
Cha kushangaza hakuna hata mmoja aliyelaani mauaji ya kimbari yaliyofanywa na USA na NATO yakishirikisha silaha nzito nzito kuwaua wa Iraq wa Syria na wengineo.

Mtoto anaona wazee wake wameuliwa mbele yake halafu akikuwa unategemea atampenda aliowaua wazee wake?

Unyama wa kuuwana kwa mamilioni uliofanywa kwa kuuwana Wakristo kwa Wakristo vita ya kwanza na ya pili ya Dunia sijasikia mtu akiushutumu Ukristo kuwa ndiyo uliofanya mauaji hayo.

Mauaji ya kutisha yaliofanyika Ireland ya kuuwana Wakristo kwa Wakristo sijasikia mtu akilalamikia Ukristo.

Mauaji waliouna Rwanda Wakristo kwa Wakristo ki unyama kabisa sijasikia mtu anaulaumu Ukristo.

Mauaji yanayofanywa leo hii na anti balaka ya kusafisha kabisa kila Muislam anaekutwa sijasikia ukilaumiwa Ukristo.

Leo mtu anakuja na daku zake halafu anaulaumu Uislam kwa mambo ambao hatuyajui na nna wasiwasi mkubwa sana kuwa wanayoyafanya hayo ni hao hao adui za Uislam ili kuupaka matope Uislam.

nimeamka
 
Hii imani yenu msipotubu, Jehanamu ya moto na kiberiti inawasubiri. Killing, for the umbrella of defending your FAITH?! Ipo siku mtasimama kujibu na itakuwa too late. Jitathimini na dini yako.
Umesema kweli ndugu, yapaswa wamridie MUngu mapema.
Kwani wakati wa kutubu ni sasa, kesho siyo siku yako.
 
good,ije tZ hiyo hatutaki ushoga wala lesbian
 
Hakuna taifa lolote la kislamu hadi sasa lilosimama na kuwkumbusha hao isis kuwa wanayoyafanya sio uislamu. R.i.P nyerere uliupinga udini leo wapo waloshiba amani wanaitaka mahakama ya kadhi ili nao wachinje watu ,wabanike watu na kupiga mawe Wenzao mpaka kufa.

Hukijui unacho kizungumza ww...unalopoka sana
 
Naomba niweke wazi kuwa mimi ni mkristu. Baba yangu kabla hajasitaafu aliwahi kufundisha shule moja huko Kigoma ujiji shule iitwayo Bugamba.

Wenyeji wa kule asilimia kubwa ni waislam, waislamu wa Kigoma ni wakarimu sana hakika nilijumuika kipindi cha mwezi mtukufu wa Ramadhani kuamsha waumini wa kiislamu kula daku usiku kwa ngoma baada ya kupitiwa na rafiki yangu muislamu kwa jina la Migezo pamoja na marehemu Pili watoto wa mwalimu Babu.

Baadae miaka ya 2004 nilienda kutafuta maisha Zanzibar na sehemu ya kwanza kuishi ilikuwa Mwembemchomeke kabla sijahamia Melisita ukivuka Kwerekwe kuelekea Fuoni. Ndg zangu ukisikia watu wema basi ni Wazanzibar japo wapo wachache wenye chuki zao binafsi na wabara.

Nilitafutiwa kazi na marafki zangu wa kiislamu nikaanza kazi huko Bwejuu (hotel sitaitaja). Niliamua kurudi bara nikiwa tayari na mtaji wangu wa kuanzia biashara.

Mwezi uliopita nikiwa naangalia Aljazira na mke wangu niliona rubani wa Jordan akikamatwa na kundi la wanajeshi wa ISIL lakini nikajipa moyo kuwa watamuachia kwa vile ile ni kazi yake, pili ni ndugu yao (mwarabu), tatu ni muislamu mwenzao. Nimetoka dukani usiku huu na kukuta Breaking news Aljazeera wakiwa wamemuua kwa kumubanika kwa moto.

Mara ya mwisho nilimuonyesha mke wangu video kupitia youtube jinsi walivyomkamata. Mke wangu amelia kabisa kwa ukatili wa hawa jamaa zetu waarabu waislamu wa ISIL. Hakika sitawasahau waarabu wa ISIL.

Mwonyeshe na hii mkeo inavyotokea hapahapa Tanzania halafu uje kutupa hadithi yako,.Naona umekwenda mbaaali ya hapa kwako huyaoni? Au ndiyo nyani? Aona la mwenzake tu, lake?

http://2.bp.blogspot.com/-slRfMh1aSD8/VDQQavRluPI/AAAAAAAABC8/gyIwhZiu9Qs/s1600/picha5.jpg

Soma zaidi: SAMAHANI KWA PICHA HIZI:- Watu7 Wachomwa Moto Kwa Imani za Kishirikina - Kigoma | Kibonajoro
 
Uislamu umeacha mwanya wa kutumiwa na wauaji.

You can't do that shit in the name of Jainism.
 
Tunatofautiana ndugu yangu,binadamu ana hadhi yake hata kama amehukumiwa kunyogwa lakini si kumubanika kama nyama choma.

Hao watanzania wanaoiba yeboyebo na kuchomwa na tairi au bibi kizee anaebanikwa na kuchomwa eti kwa sababu ana macho mekundu mbona wanaushabikia na kutuma kwenye mitandao bila Haya wala huruma, jamani ifike mahali mtu anakuwa na uchungu wa mwenzie. Huyu pilot hawakusema mission yake ameuwa watoto na wazee wangapi wasiokuwa na hatia tena ndugu zake, jirani zake. Ifike mahali tusiwashutumu watu, Ila tufuate misingi ya ubinadamu
 
em acha propaganda, wauchafue uislam kwa sababu zipi hasa? kwa nini watu hua mnaamini sana conspiracy theories kirahisi hivo... hakuna sababu nchi kama US itakaa i-support kundi kama ISIS kisa kuondoa uislam, hakuna mtu atakaa ajaribu kuondoa dini flani duniani yenye watu bilioni simply because they know it won't work.

Ivi we ndugu upo dunia ipi umesahau isil ilivyoanza marekani aliisapoti ili aondoke al asad madarakani.Halafu ujue uislam ni mfumo kama unavyoona ukomunist,ubepari nk sasa huu mfumo dhida yao uondoke kama mifumo mingine walivyo ing'oa ili ibaki sheria moja tu duniani ya mpinga kristo.
 
Umesema kweli ndugu, yapaswa wamridie MUngu mapema.
Kwani wakati wa kutubu ni sasa, kesho siyo siku yako.

Nyie kweli vilaza huyo rubani kakamatwa akiwa na ndege ya kivita alikwenda kupiga picha? Mpaka wanamkamata kishauwa wangapi? Mlitaka wakishamkamata wampe juice ya azam au ubwabwa? Hiyo ndio faida aliyotaka
 
Back
Top Bottom