Mnisamehe ila sitawasahau waarabu wa ISIL

Mnisamehe ila sitawasahau waarabu wa ISIL

ww ndio kipoozeo kwelikweli
unaleta mambo ya Historia wakati wenzako wanakupa fact
jamaa anawachinja binadamu wenzake
ISIL wanawauwa wenzao ili tu wabakie wenyewe
leta link za leo huyu jamaa anavyowachinja wenzake ndivyo ilivyoandikwa
37514521_h34364512-f9def92754f563a1930062803b924b79fc15b7b5-s200-c85.jpg

[h=1]Jihadi John' named as Mohammed Emwazi[/h]Hawa wote kawachinja bado na yule Rubani aliyechomwa moto kweli ISIL ni wa kusamehewa?
_81258356_victims_624.gif

View attachment 231008
 
FF hawa majahilia huwa hawana hoja linapokuja swala la chuki dhidi ya Uislam, Yule Rubani hakua akiendesha ndege ya Abiria, alikua anaenda kuua na pengine alisha ua maana hatujui kama ndio ilikua safari yake ya kwanza,, kuchomwa anastahili kabisa maana hata yeye alishachoma watu kule kwa mabomu. Kujifanya mnamakengeza sio sawa ile ni vita

Msumeno kuna ule msemo usemao "mkuki kwa Mbuzi katoliki kwa binaadamu mchungu"

Sasa hawa ndio wale Summu bukmun umyun na kamwe hawatorejea.
Hilo lzm tulizoee.
 
Ku Klux Klan ni tofauti kabisa na mnavyodhani kwani ilikuwa mtu mweupe kumkataa mtu mweusi(NIGGA)
Ku Klux Klan - Facts & Summary - HISTORY.com
The Ku Klux Klan (KKK), or simply "the Klan", is the name of three distinct movements in the United States. The first began violence against African Americans in the South during the Reconstruction Era of the 1860s, and was disbanded by 1869.[SUP][3][/SUP] The second was a very large, controversial, nationwide organization in the 1920s.

mnahukumu kwani mmekuwa MUNGU ninyi? mnajua mwenye makosa hadi mtoe HUKUMU?
au ni ile ya Jino kwa Jino

Msumeno kuna ule msemo usemao "mkuki kwa Mbuzi katoliki kwa binaadamu mchungu" Sasa hawa ndio wale Summu bukmun umyun na kamwe hawatorejea.
Hilo lzm tulizoee.
 
Radio ya Taifa ya Finland kosoma Quran yote kila siku kidogo kidogo pamoja na tafsiri kwa Kifinish kutoka kwa wafasiri walobobea wa Kiislam.
Allah Akbar Allah Akbar.
Mungu mkubwa Mungu mkubwa.
Haya kwa wazungu sio ajabu kwani ni watu wenye elimu ni watafutaji na wachunguzi hawana akili mgando hata siku moja. Ndio utaona moja ya oldest Quraan Book ipo katika Library ya Washington na ilihifadhiwa na Abraham Lincorn na mpaka leo ipo. Wazungu hawapendi kufata kitu kama kasuku.
Wazungu ni wavumbuzi na wanajua wazi historia ya enzi za vita .
wakati wao wapo katika vita na ushenzi vita ya Barberians
Wababe hercules , ceaser romans empire yenye nguvu na ubabe vita vya wenyewe kwa wenyewe ..miaka hii ikipotea kwa mauaji upande wapili ndio dolla la kiislam likifanya mapinduzi makubwa katika kila secta za elimu matibabu na uchumi.
Ulaya walikuja kujifunza utuluvu huu kutoka waislam hasa baada ya crusade zao mwanzo
Wame soma historia wanajua ukweli. Hawaamini kabisa mambo ya boko haram na ISIS kuwa ni uislam wanajua hawa ni outlaws. Hata wao walikuwa nao wakati wakitafuta amani nchi zao hao ndio wengi walofukuzwa ulaya na kupelekwa New zealand Marekani na Austrslia hawa ni outlaws na washenzi . Wakihangaisha sana wazungu wenzao lakini hawakua wskiwakilisha ukristo....
Hivyo hatua hii ya Finland ni kutaka kuwa elewesha wa Finish nini uislam na Quraan inasema nini badala ya chuki za islamphobia.
Wanataka raia wao waujue ukweli kuhusu dini hii.
Na hili narudia kuwafahamisha wakristo ndugu zetu wa bongo...kuwa ukweli muko tofauti na wakristo walo kuleteeni huo ukristo.

Wao japo ni wakristo lakini hawana red line katika kusoma. huisoma Quran sawa sawa . Hutafuta maana hasa ya aya za Quraan. Huuliza wenyewe walobobea katika tafsiri na hadith . Hawa isomi nusu nusu au ile ilochafuliwa ambayo kwao haipo anyway ile ili letwa Afrika kuwabagua kule Afrika Kusini na nyengine ililetwa huku kwetu kuleta uadui kwa waislam . Hii haikuletwa na mapadre hakuna ushshidi huo.

Wewe mbongo unapinda maneni kutumia mafunzo ya wavamizi wa kikoloni una redline kusoma na unabaki unapotosha wenzako makusudi. Lengo labda ni kuwafanya wasione ukweli may be...

Lakini bongo christians Muko tofauti sana na mabwana wa ukristo nyinyi bado mnafata mafunzo yaloletwa maalum kuwagawa wakati wa kinyanganyiro cha Afrika.
Kwani walokuleteeni ukristo hawakuwa Mapadri ma makasisi walobobea na elimu hii ya ukristo bali majasusi . Walipanda mbegu mbaya sana . Lakini
Bado mna muda wa kubadilika kutafuta elimu kusoma tafsiri sahihi kupata ukweli japo mchungu
 
Acheni usenge hakuna dini inayoruhusu kuua nyie wote mnaotete uuaji ni ------- tuuu
 
hao ISIL wamediriki kumlisha mama nyama ya mwanae huko irak, hawafai, kama ni mola wao anawaagiza hivyo basi hiyo ni changamoto kubwa kwa wote tunaoamini dini hizi za kuletewa kwa majahazi
 
You know Allah never said in the Quran that he is God. Now, what makes you think Issa of Quran is the same as Jesus creator of all things?

Ndugu yangu ISHMAEL naomba nkusaidie japo kuwa wewe haujatuambia wapi "IN THE BIBLE JESUS MENTIONED THAT HE(JESUS) CREATED ALL THINGS" kama ambavyo umedai.

Ila kwa faida yako na ya wengine wanaofuatilia uzi huu ni, kuwa Allah subhana wa taala hakuwa na haja ya kujitaja kama yeye ni GOD(MUNGU) bali alichosema ni kwamba:-
"Yeye ni Allah ambae hakuna anaestahili kuabudiwa ispokuwa yeye, na kwamba yeye(Allah) ni mzima wa milele, kusinzia hakumpati wala kulala, ni vyake vilivyomo mbiguni na ardhini,............." (Qur an 2:256)

Juu ya hoja yako ya ALLAH kujitaja kama yeye ni GOD(MUNGU) ndani ya Quran, kama ukifuatilia maneno hayo ya Allah niliyoyanukuu hapo juu utagundua ni yenye maana sana kuliko angesema kuwa yeye(Allah) ni Mungu kwa vile kila mmoja anayo namna anavyoelewa(definition) MUNGU ni nn na ndio maana hata kuna watu Mungu wao ni Ng'ombe wengine ni Sanamu nk.

Pili Allah anasema ".......ni vyake vilivyomo mbiguni na ardhini............." jkwangu mm hii ninaiona ni yenye maana zaid kuliko kusema "........creator of all things" kama haujanielewa ni kupe mfano kuwa Garden ya nyumbani kwetu imetengenezwa na shama boy wetu ila baba yangu anamamlaka nayo zaidi kuliko shamba boy.
"So Allah is not JUST A CREATOR OF EVERY THING BUT HE(ALLAH) IS THE OWNER OF EVERY THING"

So brother Ishmael to me It sounds much to be the OWNER than being a CREATOR like our SHAMBA BOY on our GARDEN at Home
 
Kumbe ulianza zamani sana haya mambo!
Cha kushangaza hakuna hata mmoja aliyelaani mauaji ya kimbari yaliyofanywa na USA na NATO yakishirikisha silaha nzito nzito kuwaua wa Iraq wa Syria na wengineo.

Mtoto anaona wazee wake wameuliwa mbele yake halafu akikuwa unategemea atampenda aliowaua wazee wake?

Unyama wa kuuwana kwa mamilioni uliofanywa kwa kuuwana Wakristo kwa Wakristo vita ya kwanza na ya pili ya Dunia sijasikia mtu akiushutumu Ukristo kuwa ndiyo uliofanya mauaji hayo.

Mauaji ya kutisha yaliofanyika Ireland ya kuuwana Wakristo kwa Wakristo sijasikia mtu akilalamikia Ukristo.

Mauaji waliouna Rwanda Wakristo kwa Wakristo ki unyama kabisa sijasikia mtu anaulaumu Ukristo.

Mauaji yanayofanywa leo hii na anti balaka ya kusafisha kabisa kila Muislam anaekutwa sijasikia ukilaumiwa Ukristo.

Leo mtu anakuja na daku zake halafu anaulaumu Uislam kwa mambo ambao hatuyajui na nna wasiwasi mkubwa sana kuwa wanayoyafanya hayo ni hao hao adui za Uislam ili kuupaka matope Uislam.
 
Kumbe ulianza zamani sana haya mambo!
Cha kushangaza hakuna hata mmoja aliyelaani mauaji ya kimbari yaliyofanywa na USA na NATO yakishirikisha silaha nzito nzito kuwaua wa Iraq wa Syria na wengineo.

Mtoto anaona wazee wake wameuliwa mbele yake halafu akikuwa unategemea atampenda aliowaua wazee wake?

Unyama wa kuuwana kwa mamilioni uliofanywa kwa kuuwana Wakristo kwa Wakristo vita ya kwanza na ya pili ya Dunia sijasikia mtu akiushutumu Ukristo kuwa ndiyo uliofanya mauaji hayo.

Mauaji ya kutisha yaliofanyika Ireland ya kuuwana Wakristo kwa Wakristo sijasikia mtu akilalamikia Ukristo.

Mauaji waliouna Rwanda Wakristo kwa Wakristo ki unyama kabisa sijasikia mtu anaulaumu Ukristo.

Mauaji yanayofanywa leo hii na anti balaka ya kusafisha kabisa kila Muislam anaekutwa sijasikia ukilaumiwa Ukristo.

Leo mtu anakuja na daku zake halafu anaulaumu Uislam kwa mambo ambao hatuyajui na nna wasiwasi mkubwa sana kuwa wanayoyafanya hayo ni hao hao adui za Uislam ili kuupaka matope Uislam.
 
Back
Top Bottom