Mnene Huyu Kiboko

Mnene Huyu Kiboko

Ulivozoea ndombolo ukapimbilika weee ukamuacha bibie solemba na alikumindi ujue .

Umeonaje sasa ulivocheza bruziii wanene aki ya nani
[emoji23][emoji23][emoji23]Sema kati ya 10 mmoja ndo mwepesi... yule nae alikuwa mtu wa vigodoro sana nkaona hapa balaaa...
 
...Wadau Nilikuwa na dhana Potofu Sana juu ya Wanawake Wanene.....kuwa papuchi mbovu, wavivu kitandani, Mimaji mwa mwa mwa na maneno mengi kibao, mpaka Nikaanza Kuwa siwapendi kwa Sababu Za Kuambiwa bila Kuprove..... Kumbe si Kweli ni uongo Mtupu, Jumatatu nimekutana na Kibonge Mwepesi, Fundi Balaaah, Mwepesi, mtundu, na mbunifu balaaah,

Hakika si kila Uambiacho kina Ukweli Ndani Yake, mtoto wa kizaramo anajuha nn mwanaume Anataka, Muda wote miguu yake shingoni mwangu mpaka nikaanza kukosa Pumzi.
#WANAWAKE WANENE POPOTE ULIPO CHUKUA SODA NITAKUJA LIPA

I really dont get it...Im so dumb in this and it is my problem!

How can a man get a nice pussy somewhere and come and make a thread on JF about it?

How on earth a standard chick can offer her pussy kwa mtu unstable namna hii?

Ila hongera kwa kupata pussy though,as a man I cant take that away from you!
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Sema kati ya 10 mmoja ndo mwepesi... yule nae alikuwa mtu wa vigodoro sana nkaona hapa balaaa...
Wewe sawa na mzee shed tu kazi kupika tu wafaidi wengine

Mwanamke asiyejua kunyonga kiuno kwenye mziki au vigoro kitandani utamkimbia wenyepumzi ya kununua kama wewe

Lkn anayezungusha mauno mnasema mauno feni kitandani ni kawaida au hamna kabisa
 
I really dont get it...Im so dumb in this and it is my problem!

How can a man get a nice pussy somewhere and come and make a thread on JF about it?

How on earth a standard chick can offer her pussy kwa mtu unstable namna hii?

Ila hongera kwa kupata pussy though,as a man I cant take that away from you!
Harafu yumo humu sifa za kijinga hizi wanawake wanazipenda na usije ukashangaa vibonge walishaanza kumfuata inbox ili wakatoe na wao ufundi wao waendelee kumshangaza
 
Wewe sawa na mzee shed tu kazi kupika tu wafaidi wengine

Mwanamke asiyejua kunyonga kiuno kwenye mziki au vigoro kitandani utamkimbia wenyepumzi ya kununua kama wewe

Lkn anayezungusha mauno mnasema mauno feni kitandani ni kawaida au hamna kabisa
Sikumkimbia mzeee...mbona tulienda sawaa tuu sema palikuwa wazii sana kule chini na mambo yake ya Vigodoro nkaona eehe hapa nitajiletea maradhi.. Kingne Ukokoo pembeni ya mapajaaa khaaa nilimla kwa roho ngumu sana aisee...
 
Sikumkimbia mzeee...mbona tulienda sawaa tuu sema palikuwa wazii sana kule chini na mambo yake ya Vigodoro nkaona eehe hapa nitajiletea maradhi.. Kingne Ukokoo pembeni ya mapajaaa khaaa nilimla kwa roho ngumu sana aisee...
Ukome kushobokea kila king'aacho hahahaha
 
Hapa vimbaumbau watajisifia ni vibonge

Mkuu bonge nyanya wengi ni mizigo kitandani, umembahatisha huyo tu jaribu kwa mwingine utaamini maneno yangu
 
Hapa vimbaumbau watajisifia ni vibonge

Mkuu bonge nyanya wengi ni mizigo kitandani, umembahatisha huyo tu jaribu kwa mwingine utaamini maneno yangu
Wengi dak moja chaliii...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] style anataka mojaa tuu... Nipo na modo wangu hapaaa aiseee Hapa ndo Naamini Sex inaweza mfanya mwanaume adateee jumlaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom