Mnene Huyu Kiboko

Mnene Huyu Kiboko

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Posts
763
Reaction score
381
...Wadau Nilikuwa na dhana Potofu Sana juu ya Wanawake Wanene.....kuwa papuchi mbovu, wavivu kitandani, Mimaji mwa mwa mwa na maneno mengi kibao, mpaka Nikaanza Kuwa siwapendi kwa Sababu Za Kuambiwa bila Kuprove..... Kumbe si Kweli ni uongo Mtupu, Jumatatu nimekutana na Kibonge Mwepesi, Fundi Balaaah, Mwepesi, mtundu, na mbunifu balaaah,

Hakika si kila Uambiacho kina Ukweli Ndani Yake, mtoto wa kizaramo anajuha nn mwanaume Anataka, Muda wote miguu yake shingoni mwangu mpaka nikaanza kukosa Pumzi.
#WANAWAKE WANENE POPOTE ULIPO CHUKUA SODA NITAKUJA LIPA
 
IMG-20180808-WA0002.jpg
 
Ungeniulza mapema mkuu usingepatwa na hicho kifafa cha sasa. Watu tulishajua siku nyingi wapi raha zilipo, tulikuwa tunawasikia tu kisha tunasema Hiiiiiiiiii!!!!!!
 
mabonge yana joto joto halafu eti eeh??? mimi mgeni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom