Vimbau mbau nanyi mna raha zenuNimecheka sana maana mimi mwenyewe kimbaumbau ila nlivyoflow na uzi kama bonge vile.
Duuuuuwewe ni bonge?.........
Hongera Sanasifa kama zote!..........
WhyMbeleni kutakuwa na upungufu wa wanaume nchini
Watabaki wavulana tuuu
Hahahahahaha FURSAukimalizana naye nicheki na mimi eee
LetaPicha??
Mabaharia Tunapenda woteubonge unatofautiana,kuna ubonge raha na ubonge karaha
Safi sanaHueleweki, unataka kibongebonge au kimbaumbau? au huna choice yeyote twende?
Tena ukitumia Kisturi unamfumua Vizuri, minyama ndani Minyama NjeMimi mwanamke mnene namuweka kwenye stuli ndio namfaidi
kibonge kati, sio bonge nyanyaHueleweki, unataka kibongebonge au kimbaumbau? au huna choice yeyote twende?
Sasa mimi kimbaumbau upepo ukinipiga unanisukuma.kibonge kati, sio bonge nyanya
tutaheshimiana kama dada na kaka[emoji23][emoji23]Sasa mimi kimbaumbau upepo ukinipiga unanisukuma.
Kuwa na appointment na Mwanaume umpendaye afu akwambie hana nauli kuwa ni kikwazo kwake kuonana na wewe ndipo utajua utakapoipata, usiniulize utaipata vipi na usiniulize nimejuaje.
Haha haaaaaaaa....! Chezea wewe Mwanamke akipenda nini?
tutaheshimiana kama dada na kaka[emoji23][emoji23]
kuangaza macho, nitumie kule kule kwa siku zote.kwasababu umeomba jukwaani niambie ni kiasi gani pia.
macho yanauma au kwenda kuangaza macho?
mkuu unanishtaki[emoji23] mbona sijawahi kukutumia?kuangaza macho, nitumie kule kule kwa siku zote.